Toàn quốc: Hot !!! ^^- Quần Chống Nắng Chất Đẹp, Dày Dặn -freeship- Váy Chống Nắng Dạng Quần Giá Rẻ

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi camtucaubk, 15/7/2016.

1. camtucaubk

camtucaubk Bắt đầu tích cực

Nắng gắt của Hà Nội trong những ngày hè này mà phải ra đường thì quả là một cực hình với các chị em. Đây cũng là lý do mà các phái đẹp nhà mình càng ngại mặc những chiếc váy ngắn để khoe đôi chân của mình. Các chị em công sở hay các bà mẹ bỉm sữa khỏi lo vấn đề này nữa ạ vì đã có VÁY CHỐNG NẮNG DẠNG QUẦN siêu cool nhé ạ ;).

Mẫu cây nhà miệt vườn là chính IEM ạ, với quả máy bà già đã theo em bao năm hơi cùi bắp nên chất lượng hình ảnh mấy iem nó ko được long lanh như ngoài đâu các mẹ ^^.

Số điện thoại mà các mẹ có thể call ngoài giờ hay nhắn tin cho em trong giờ làm là : 0983.600.580

Khác với những chiếc váy nắng thông thường có nhược điểm rất lớn mà cá nhân em và nhất nhiều bạn bè cùng thấy là váy nắng thường không tránh được nắng mà vẫn hay bị bỏng bô, trầy xước khi ngã xe. Với váy chống nắng dạng quần thì có rất nhiều Ưu điểm như:

+ Chất vải không bị nhăn (nên các mẹ nhét cốp xe thoải mái ạ)
    + Khỏi lo bỏng bô bởi váy nắng dạng quần này vừa dạng váy là vừa dạng quần.
    + Đi xe số thoải mái mà vẫn có thể diện váy xinh mà không lo nắng. Các bạn nào mặc váy mà ngồi sau xe cũng yên tâm về khả năng chống nắng của váy nắng quần này. :party:
    + Bảo vệ đôi chân (khi diện váy hoặc quần đùi ngắn) khỏi trầy xước nếu bị ngã xe.
    + Chống nắng tuyệt đối và không lo hở chân.
    + Váy chống nắng dạng quần nhà em là loại dài rộng có thể dễ dàng điều chỉnh kích cỡ phù hợp cho cả người cao và người thấp. Dù hơi gầy hay mập một chút cũng khỏi lo với miếng dán thay đổi kích thước vòng bụng siêu tiện lợi.
    + 100% hàng Việt Nam (nói không với anh Mao Trạch Đông nhé ạ :clap:)

Quá rẻ cho một chiếc váy chất lượng có thể bảo vệ đôi chân cho các chị em, váy này có thể sử dụng khá ưu việt . Em lấy công làm lãi và giá váy chống nắng dạng quần của em đảm bảo về chất lượng cũng như giá cả rẻ nhất Hà Nội luôn ạ. Đảm bảo các mẹ có thể tham khảo trên các web hay facebook về váy chống nắng dạng quần này thì nhà em là giá siêu yêu luôn lại còn freeship nữa.

Vì em bán thêm ngoài giờ làm nên em sẽ gom đơn tranh thủ đi ship buổi trưa, buổi chiều và cả ngày thứ 7, chủ nhật ạ.:inlove:

Có cả màu tối và màu sáng cho các mẹ lựa chọn

Tổng quan các bước mặc váy chống nắng dạng quần

Cách mặc váy chống nắng dạng quần
    Bước 1: Đầu tiên các mẹ mở váy nắng ra và có thể chọn mặc dán đằng trước hoặc đằng sau rất dễ. Tùy vào chiều cao của mỗi người mà có thể tùy chỉnh váy dài hay ngắn một chút. Kích thước vòng bụng cực dễ thay đổi với miếng dán điều chỉnh kích cỡ tùy ý.
    Bước 2: Tiếp tục kéo vạt dưới lên và dán miếng dán lại là xong nhé các mẹ :p
    Và đây là hình ảnh mặt trước và mặt sau khi mặc váy chống nắng dạng quần hoàn thiện :blush:
    Với váy chống nắng dạng quần này thì khỏi lo trầy xước, bỏng bô rùi ạ :angel:
    Mong cả nhà ủng hộ em nhé 3D3%002

Xem thêm các chủ đề tạo bởi camtucaubk
    Sửa lần cuối: 20/8/2016
    anquyen368 thích bài này.
  2. anquyen368

anquyen368 Thành viên tích cực

tớ cao 1m57 có mặc được không bạn ?

3. camtucaubk

mặc vừa mn à quần nắng này có thể điều chỉnh độ dài và kích thước vòng bụng rất thuận tiện nha ^^

4. anquyen368

anquyen368 Thành viên tích cực

bạn ship cho mình 1 chiếc tới tòa 24T1 Hoàng đạo thúy, còn sdt và thì sẽ inbox bạn sau , thanks bạn

5. camtucaubk

uki b, để mình check inbox