Toàn quốc: Hướng Dẫn Nhận Ngay 150.000 Vào Tài Khoản Trong 10' Với Ví Momo

Thảo luận trong 'CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC' bởi Huyền Yves Rocher, 27/11/2016.

Tags:
  1. Huyền Yves Rocher

Huyền Yves Rocher Thành viên đạt chuẩn

(P/S admin của lamchame: Tớ nghĩ là bài viết này không hề vi phạm quy tắc diễn đàn. Đây là một bài viết có lợi cho các Thành viên. Cảm ơn!)

Nhận ngay 150.000 vào tài khoản! – 10 phút thôi – ai không đọc tiếc ráng chịu nhé!

AI KHÔNG ĐỌC BÀI VIẾT - KHÔNG HIỂU GÌ - VUI LÒNG ĐỪNG COMMENT LỜI CAY ĐẮNG. NHƯ THẾ BUỒN CƯỜI LẮM!

CẢNH BÁO: TỚ KHÔNG BUÔN BÁN, CHỈ CHIA SẺ CÁCH LÀM VỚI MỌI NGƯỜI!
    Hẳn mọi người gần đây có nghe nói đến VÍ MOMO, một loại ví điện tử mới nổi, đang làm đình làm đám khắp VN, đặc biệt là 2 thành phố lớn là HN và HCM. FB của app này tại: fb.com/vimomo
    Đại khái dịch vụ của Ví Momo là giúp các bạn mua thẻ điện thoại, vé xem phim, thanh toán điện nước, internet.... giá rẻ và tiện lợi ngay tại điện thoại smartphone của mình.
    Mấy cái đó, các bạn tìm hiểu sau! Cái chính là như này này:
    Momo và các ngân hàng lớn đang liên kết: Vietcombank – Vpbank – OCB – Sacombank – Eximbank
    MOMO đang có khuyến mãi đến hết tháng 31.12.2016 này, khi tải ứng dụng Momo về máy, cả ios và android, đăng ký và liên kết với tài khoản ngân hàng của một trong các ngân hàng trên, sẽ nhận ngay lập tức 100.000 vào tài khoản ví momo và được dùng để mua thẻ điện thoại.
    Người giới thiệu cũng sẽ được tặng 100.000 vào tài khoản.
    VÌ THẾ, TỚ GIỚI THIỆU VỚI CÁC BẠN. NẾU AI NHẬP MÃ GIỚI THIỆU CỦA TỚ, THÌ TỚ SẼ GỬI TẶNG LẠI NGƯỜI ĐÓ 50.000, TỔNG CỘNG CÁC BẠN SẼ ĐƯỢC 150.000
    ===============
    CÁC BƯỚC THỰC HIỆN
    1. Tải apps Momo về máy điện thoại
    2. Phần khuyến mãi ở cột tay trái nhập mã số điện thoại: 0964933551 (đây là số điện thoại của tớ, đồng thời là mã giới thiệu)
    3. Vào internet banking của ngân hàng của bạn, phần tiện ích gia tăng, chọn đăng ký liên kết với ví Momo và làm theo hướng dẫn. (Vì các ngân hàng này đang đồng tổ chức chương trình với momo nên trong internet banking có sẵn hết các thứ rồi.)
    Hướng dẫn Liên kết tài khoản: http://bit.ly/2asUMaB
    4. Sau khi liên kết thành công thì đợi vài phút vi momo sẽ có thông báo bạn đã liên kết. Lúc này bạn nạp 10.000 vào ví momo từ apps
    Hướng dẫn Nạp tiền/Thanh toán: http://bit.ly/2ddT7Jl
    XONG, BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC NGAY 1 VOUCHER 100.000. Theo kinh nghiệm của mình thì bạn nên mua mã thẻ 100.000, chứ ko nên mua 50.000 với voucher này, bởi mua 50.000 thì bạn vẫn mất luôn cả voucher nên chả tội gì.
    Lúc này bạn hãy nhắn tin cho mình theo số 0964933551, thông báo bạn đã làm thành công. Mình cũng sẽ nhận được 100.000 vào ví momo vậy nên sẽ gửi tặng lại bạn 50.000 như đã hứa.
    Mình chuyên buôn bán mỹ phẩm Yves Rocher tại website www.huyenyr.com . Mình đã hứa chuyển tặng lại 50.000 thì sẽ chuyển. Uy tín hàng đầu mà!
    Ai cần hướng dẫn thêm thì cứ commnet hỏi mình nhé!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Huyền Yves Rocher
    Sửa lần cuối: 28/11/2016
  2. gavang9x

gavang9x Thành viên nổi tiếng

mình ko ham hố mấy trò này nữa

3. Huyền Yves Rocher

Bạn ơi, cái này là tiền tươi thóc thật có vài phút chứ ko phải vất vả mà được vài ngàn đồng....
    Đáng tiếc nếu bạn không tìm hiểu thêm. Mình đã nói rất rõ cách làm.

4. gavang9x

mình nói thật bn đừng giận ( ko nói đến từ thiên ) : giờ ng tốt ít lắm, chả ai ko có lợi cho mình mà lại cho ng khác hưởng lợi trc

5. Huyền Yves Rocher

Bạn không hề đọc hướng dẫn nhận tiền trong bài viết của mình một chút nào. Tùy bạn thôi. Bạn mải kết luận mà không đọc thì bó tay!

6. gavang9x

bn ơi bn mới sửa vào là đc 100k còn hôm qua bn ko viết rõ là ng giới thiệu đc bn , bn chỉ nói bạn gửi lại 50k cho ng đk thôi bn, mình đọc rất rõ
    Sửa lần cuối: Hôm nay lúc 8:19 AM

7. Huyền Yves Rocher

Bạn vui lòng xem kỹ lại.

Mình có sửa hai lần, một lần là ghi thêm chữ :"AI KHÔNG ĐỌC BÀI VIẾT - KHÔNG HIỂU GÌ - VUI LÒNG ĐỪNG COMMENT LỜI CAY ĐẮNG. NHƯ THẾ BUỒN CƯỜI LẮM!" một lần thêm mấy cái ảnh minh họa vào cho dễ hiểu. Hết.

Còn bạn bảo mình sửa lại cái chỗ người giới thiệu được bao nhiêu tiền không ghi rõ, đơn giản là bạn đã không đọc kỹ.
    Ngay từ đầu mình đã ghi rõ, người được giới thiệu sẽ nhận voucher mua thẻ điện thoại trị giá 100.000
    Người giới thiệu sẽ nhận được 100.000, và mình là người giới thiệu nên sẽ gửi tặng lại bạn 50.000, tổng cộng bạn sẽ được 150.000 (do đó, mình chỉ được 50.000)

Thông tin đó quá rõ ràng, và tiêu đề mình cũng ghi rất rõ bạn sẽ được bao nhiêu tiền. Có chỗ nào mình ghi mơ hồ không bạn? Và thật ra cả mình và người nào tham gia đều ko mất gì ngoài 10' đăng ký. Quá dễ mà ko làm thì đến chịu!

8. Huyền Yves Rocher

Mình thấy làm lạ là không mấy bạn tham gia cái này, trong khi kiếm được tiền từ Momo dễ như thế. LẠ GHÊ