Hà Nội: Cần Gv Đi Làm Càng Sớm Càng Tốt (lương Cao)

Thảo luận trong 'Người giúp việc' bởi thuha85, 4/1/2017.

1. Elaine1589x

Elaine1589x Thành viên rất tích cực

Đúng là không thể nói chuyện được với mấy bà bỉm sữa thiển cận được.Hài vãi.Mấy bà cũng đang vào topic của người khác thảo luận mà cấm người khác ko đc vào cmt á?Đi làm gv chắc ko đc môi giới gv???Giới thiệu ko đc thu phí thì tiền điện thoại,chi phí đi lại đón người ở đâu ra đấy?Mấy thứ đó ko thanh toán đc bằng giấy vụn đâu nhé.Cung cấp dịch vụ thì phải thu phí,sử dụng dịch vụ phải mất phí,ko muốn mất phí thì nhờ người quen tìm free nhé.
    Nói thế mà còn bảo láo toét,chả biết mấy bà ngoan ngoãn gia giáo ra làm sao mà cũng lồng lộn lên chửi ngươi khác đấy.Nhìn lại bản thân xem đã ngoan được hơn ai chưa.Nói thẳng ra,thiên hạ tôn trọng nhau thì gọi tiếng chị tiếng em,không tôn trọng thì mày tao cũng được nhé!Đừng lấy tuổi ra đè người khác,không phải họ hàng hang hốc thì chả có tư cách dạy đời.

Đang tải...

2. Elaine1589x

X
    Xin việc nhà chị,chị hẹn tôi đến ngày,trước ngày chị hẹn tôi gọi lại để xác nhận,chị bảo tôi là chị tìm đc người khác rồi ko nhận tôi nữa mà ko thèm nói với tôi 1 tiếng,tôi đợi chị cả nửa tháng trời,mất công mất vuệc của tôi.Xong chị giới thiệu tôi qua nhà bạn chị,tôi làm thử 1 ngày thấy ko phù hợp,tôi nghỉ ko lấy lương.Tôi ko nợ gì chị nên chị đừng kể công nhé.Tôi làm giúp việc hay môi giới giúp việc thì tôi cũng chưa cầm của chị 1 đoingf nào đâu chị ạ,cũng chả luỵ gì đến chị.Tôi đưa giá dịch vụ,ai cảm thấy sử dụng đc thì gọi,ko đc thì thôi,tôi ép đc à?Đọc hiểu trước khi phán nhé.

3. Elaine1589x

Cung cấp bằng chứng lừa,còn ko có bằng chứng thì chính chị tự gieo nghiệp cho chị đấy chị ạ

4. Elaine1589x

T vào topic giới thiệu dịch vụ cũng là việc của t,can hệ gì đến m mà m ngoạc mồm ra?Giới thiệu miễn phí,thế tiền đón gv dưới quê lên,tiền đi đường,điện thoại,lo ăn ở cho người ta mấy ngày chưa xin đc việc ở đâu ra?Khi nào có thể hít không khí mà sống,đổ nước lã thay xăng thì hãy lên án người khác thu phí môi giới nhé
    Topic này m lập ra à?M ý kiến t ko đc phản biện.Ô hay nhỉ? Đúng là ko thể nói chuyện đc với kẻ ng.. vì chúng quá nguy hiểm.Cạn cmn lời!

5. Mẹ_ Bảo Minh

Mẹ_ Bảo Minh Thành viên đạt chuẩn

Tiên sư con não phẳng này, bố m vào tường nhà m nói à mà còn sủa nhặng lên, đéo ai cần m gth miễn phí but thu phí kiểu cắt cổ vậy bố m ngứa mắt bố m nói đấy thì sao, vc đéo j fai trình bày đưa đón, ngta mở hẳn trung tâm, tốn các kiểu phí cũng đéo chém như m,
    còn m thik phản biện thì ăn nói cho đúng chừng mực vì ở đây đéo ai bằng vai phải lứa vs loại mày, m thik cạn hay thik đầy thì bố m chiều tất nhé,
    m bị thiểu năng nên nghĩ đi lọc lừa ng khác dễ quá à
    bố m đéo thik nói nhiều ở đây vì còn ảnh hưởng đến mng, bố m ib fb m rồi đấy, sang đó bố tiếp mày nha con

Sửa lần cuối: 14/2/2017