Toàn quốc: Áo Thun Mỹ Chính Hãng Mới Nhất Cho Bạn Trẻ Việt Nam

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi nhatnvt, 14/3/2017.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. nhatnvt

nhatnvt Thành viên mới

Mẫu Áo Thun Mỹ chính hãng mới nhất cho bạn trẻ
    Chào các bạn trẻ nam, nữ yêu Shopping!
    Hiện tại bên mình đang phân phối sỉ- lẻ các mẫu áo Thun Nam, Nữ mới và hót nhất năm 2017 của các hãng sản xuất Áo Thun nối tiếng nhất nước Mỹ và các nước Châu Âu. Mình vừa cập nhật về mẫu mới và đang bán rất chạy mẫu áo thun nam, nữ mới nhất năm 2017 đó là chiếc áo có thiết kế logo: Team Work T-Shirt
    Team Work T-Shirt
    Với những thiết kế lạ mắt của các nhà thiết kế hàng đầu thế giới trong năm 2017. Các bạn trẻ sẽ có nhiều lựa chọn tốt hơn với các mẫu áo thun nam, thun nữ hàng hiệu đẹp mắt giúp các bạn nam thêm điển trai, sành điệu và bạn gái thì mảnh mai, xinh xắn hơn.

Áo thun bên mình cung cấp mang mẫu thiết kế Team Work T-Shirt có nhiều loại từ cổ tròn, cổ trái tim. Từ áo ngắn tay, áo dài tay cho tới áo ba lỗ. Phom áo thì đa dạng, SiZe áo đầy đủ từ SiZe: S, M, L, XL, XXL, .... Màu sắc cũng rất đa đạng từ đen, trắng, đỏ, tím, xanh, ....
    Thêm mấu thiết kế hot nhất tháng: TẠI ĐÂY
    Một số hình ảnh cho bạn tham khảo:
    Team Work T-Shirt

Nguồn: https://ddteeshirt.com

Xem thêm các chủ đề tạo bởi nhatnvt
  2. nhatnvt

nhatnvt Thành viên mới

Thun Mỹ cực chất

3. quangthinh123

quangthinh123 Thành viên tập sự

giá rổ thế nào mn

MeBinBi thích bài này.
  4. nhatnvt

nhatnvt Thành viên mới

Mẫu Áo Thun Mỹ Hót nhất chào Hè 2017
    Các bạn yêu mặc đẹp thân mến!
    Hiện mình vừa nhập về mẫu thiết kế mới sang chảnh nhất cho các bạn nam, và màu sắc hót nhất 2017 cho các bạn. Với thiết kế mang tên: Unless March for Science
    Unless March for Science
    Mẫu Áo có nhiều loại từ: Ngắn Tay, Dài Tay, Cổ Tròn, Cổ Trái Tim, ...
    Chất liệu catong100%, cùng những hình ảnh, logo cực chất, cực đẹp sẽ đem đến cho bạn một phong cách hấp dẫn nhất. Mình xin cam đoan và sặn sàng bảo hành hình in trọn đời áo 1 đổi 1 nếu có hiện tượng phai hoặc bong tróc hình in.
    Nếu bạn quan tâm thì cùng xem tại đây nhé, và ưng ý thì liên lạc cho mình để mình chuyển hàng từ công ty bên Mỹ về.
    Lưu ý với khách: Đây là mặt hàng sản xuất trực tiếp tại Mỹ nên khâu Sip hàng phải mất trên 10 ngày mới tới tay người mua được nhé.
    Địa chỉ liên lạc:
    Mail: Nhat03nv@gmail.com
    ĐT: 01256802279
    Xem thêm: Mẫu HÓT TẠI ĐÂY

5. nhatnvt

nhatnvt Thành viên mới

Áo Thun Nam, Nữ của Mỹ Hót nhất Hè 2017
    Áo Thun Nam, Nữ là món đồ cơ bản nhất và có nhiều nhất trong tủ đồ của mọi người chúng ta. Và đặc biệt nếu nó là một món thời trang hàng hiệu thì áo thun sẽ trở nên tuyệt vời đến khó tin khi bạn mặc và phối nó với các món thời trang khác. Nhưng nhiều bạn trẻ cứ lo nghĩ rằng mình không có đủ tiền để mua một chiếc áo hàng hiệu? Đừng suy nghĩ nhiều hãy đến với chúng tôi và bạn sẽ sở hữu một chiếc áo thun sản xuất tại Mỹ - chuẩn Quốc Tế với giả cá không đến nỗi nào.

Đặc biệt mình vừa nhận được mẫu thiết kế mới nhất của những nhà thiết kế nối tiếng ở Mỹ với logo là: Stand up for science (Đứng lên vì khoa học).

Stand up for science

Đây là mẫu thiết kế ưng ý nhất mà mình tháy trong tháng 3 nay. Các bạn xem mẫu và chọn cho mình một chiếc để đi chơi, đi làm thôi nào!

Xem thêm:

- Mẫu thun mới được các bạn Nữ thích nhất tháng 3

- Mẫu thiết kế phong cách cực ngầu cho bạn Nam

Một số tiêu chỉ của mẫu thiết kế mới Stand up for science:

1. Vừa vặn là Vua

Không chỉ riêng với áo thun Mỹ, áo sơ mi hay một loại thời trang nào khác, thì mặc vừa vặn luôn là tiêu chí đầu tiên của cái đẹp. Mặc vừa vặn, bạn sẽ trông đẹp hơn, che đi được những khuyết điểm của cơ thể (Có nhiều Sile cho bạn chọn).

2. Chọn chất vải tốt và phù hợp mục đích sử dụng

Trên thực tế, vải là yếu tố quyết định tổng thể của áo thun. Tuỳ vào chức năng của chiếc áo thun mà bạn muốn ở nó, và chọn loại vải phù hợp. Mặc thường ngày thì vải thun cotton, thun cá sấu là lựa chọn tốt. Khi tập thể thao thì vải thun spandex co giãn tốt, không thấm mồ hôi nhiều; v.v…

Với áo thun Mỹ này bạn sẽ yên tâm về những tiêu chuẩn trên.

3. Kết hợp tinh tế với phụ kiện

Những món phụ kiện tưởng chừng nhỏ như đồng hồ, thắt lưng lại có sức mạnh không ngờ, nó có thể tôn chiếc áo thun nam, nữ bạn đang mặc đẹp lên rất nhiều lần.

4. Màu cơ bản của áo thun mẫu thiết kế Stand up for science

Chúng tôi cung các cho bạn nhiều màu như: đen, xám, trắng và xanh navy (xanh đen),...

5. Mặc phối cùng một chiếc vest hoặc blazer cũng được

Một sự thay đổi mới mẻ, phóng khoáng khi bạn kết hợp áo thun (cổ tròn hoặc tim) màu trơn với một chiếc vest gọn hoặc blazer.

Hãy nhanh tay sở hữu chiếc áo thun mang mẫu thiết kế Đứng lên vì khoa học (Stand up for science) và làm mọi người xung quanh bất ngờ với sự lột xác nhẹ nhàng của bạn mà không hề tốn nhiều tiền bạc nhé bạn.

6. nhatnvt

nhatnvt Thành viên mới

Áo thun Mỹ Nữ đẹp mê ly - Phong cách thời thượng
    Bạn có thích áo Thun (Nam, Nữ) chính hãng phong cách sang trọng? Bạn muốn mình mặc nhưng quần áo hàng hiệu phải sản xuất từ Mỹ nhưng giả cả phái chăng? Hãy đến với trang ddteeshirt.com

Mẫu Thun đep phong cách thời trang

doesn’t care what you believe

Hiện mình đang kinh doanh Áo thun nam, nữ hàng hiệu Mỹ với style lạ mắt trong năm 2017. Bạn sẽ có nhiều lựa chọn hơn với các mẫu áo thun nam hàng hiệu đẹp sọc ngang, phối màu tinh tế, dễ mix với quần jean quần short. Áo thun sọc ngang giúp những bạn nam gầy trông mập mạp hơn, bạn nữ nhìn mảnh mai, xinh xắn hơn.

Hiện nay mình đang bán rất chạy mẫu áo thun nam, nữ mới nhất năm 2017 có thiết kế logo: Science doesn’t care what you believe

Science doesn’t care what you believe Shirt

(Khoa học không quan tâm những gì bạn tin)

Áo thun nam, nữ hàng hiệu in hình, họa tiết lạ mắt, màu sắc nhã nhặn, body độc đảo, là măt hàng được nhiều khách hàng trẻ chọn lựa.

Hiện tại mình đang sip nhiều cho các khu vực như Mỹ, Canada, Châu Âu vá các nước Châu Á trong đó có Việt Nam.

doesn’t care what you believe

Để chọn mẫu áo thun nam, nữ hàng hiệu chính hãng thật đơn giản khi quý khách mua sản phẩm ở website chúng tôi. Tất cả áo phông hàng hiệu mà mình bán đều được Sip từ Mỹ về, không qua nhà phân phối nào khác.

Xem thêm: Mẫu mới cho các bạn trẻ

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.