Toàn quốc: Cao Ích Mẫu Nguyên Chất Đồng Gia:chủ Trị Kinh Nguyệt Không Đều,đau Bụng Kinh,mụn Trứng Cá,đa Nang..

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi khuynhdiepvn, 28/11/2016.

1. chinhle100190

chinhle100190 Thành viên nổi tiếng

1 gói dầu gội đầu dùng đc bao nhiêu lần vậy mn?

2. khuynhdiepvn

khuynhdiepvn Thành viên tích cực

Một gói có 8 gói nhỏ và dùng được 8 lần bạn nhé!

3. khuynhdiepvn

CHƯƠNG TRÌNH TRI ÂN ĐẦU NĂM!
    [​IMG] Vậy là năm cũ đã chính thức khép lại, năm mới đã về. Nhân dịp đầu xuân năm mới, Đồng Gia xin gửi lời chào trân trọng đến tất cả các quý khách hàng và cảm ơn sự ủng hộ của Quý vị đã dành cho Đồng Gia trong suốt thời gian qua [​IMG]. Kính chúc Quý khách hàng một năm mới nhiều sức khỏe, hạnh phúc, thành công và thịnh vượng![​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

[​IMG] Nhân đây Đồng Gia xin được gửi tới quý khách hàng chương trình tri ân đầu năm như sau:
    - Lì xì ngay 20k cho hộp cao ích mẫu nguyên chất đầu tiên, 30k cho hộp thứ 2 và 50k cho hộp thứ 3.
    - Mua 5 hộp được tặng ngay 1 hộp cùng loại.
    - Chính sách ship vẫn được giữ nguyên
    Chương trình được áp dụng từ ngày 10/01 đến hết ngày 25/01/2017 (AL).

4. khuynhdiepvn

Hôm nay Đồng Gia xin được đăng feedback của một cô bé cực kỳ dễ thương và dễ tính. Em nói không cần che tên luôn nhưng để tránh em ấy bị làm phiền nên shop vẫn quyết định xóa tên và số điện thoại của em ấy đi.
    Năm nay em mới 17 tuổi, nhưng có lẽ do chuyện học học thi cử những năm cuối cấp quá áp lực và căng thẳng khiến cho chu kỳ nguyệt san của em loạn hết cả lên, cứ 3 - 4 tháng mới có kinh 1 lần, lượng kinh mỗi lần lại ra rất ít, có lẽ đó cũng là nguyên nhân khiến em bị nổi 1 trận mụn "kinh hoàng" (nguyên văn lời em). Vừa lo lắng cho tình trạng sức khỏe sinh sản của mình, cộng thêm mặt nhiều mụn khiến cho cô bé đang ở tuổi đẹp nhất của người con gái cảm thấy vô cùng tự ti và lo lắng. Trước khi quyết định đến với Đồng Gia em cũng đã từng dùng qua cao ích mẫu dạng siro mua ngoài hiệu thuốc nhưng tình hình cũng không được cải thiện. Mặc dù đã có thời gian tìm hiểu khá kỹ nhưng điều khiến em vẫn còn băn khoăn là còn nhỏ tuổi đã sử dụng CIM liệu có ảnh hưởng gì đến chuyện sinh nở của em sau này? Nhưng sau khi nghe Đồng Gia giải thích và trấn an thì em đã yên tâm hơn nhiều. Và kết quả sau 3 tháng là chu kỳ nguyệt san của em đã đến đúng ngày, mặc dù lượng kinh vẫn còn hơi ít, chỉ 3 - 4 ngày là hết (Đồng Gia còn chưa hiểu tiêu chuẩn nhiều của em là gì luôn ; ) ). Điều đặc biệt hơn là làn da của em không còn một hột mụn nào, đã lấy lại được vẻ nhẵn mịn và trắng hồng, bọn con trai ở lớp còn tưởng dùng kem gì. Bạn gái cũng nhận thấy sự thay đổi ngoạn mục ở làn da của em nên đã nhờ em mua giúp. Mong rằng Đồng Gia sẽ không làm bạn gái em thất vọng. Giờ đây, em chỉ còn phải chuyên tâm lo dùi mài kinh sử chứ không còn phải lo lắng về những vấn đề kia nữa rồi. Chúc em ngày càng xinh đẹp và sẽ đạt được kết quả cao nhất trong kỳ thi sắp tới!

Xem thêm các feedback các bạn vào link: https://www.facebook.com/caoichmaudonggia/posts/1299865763429060

5. khuynhdiepvn

Đã là con gái thì không ai là không muốn có 1 làn da mịn màng và khỏe mạnh, em cũng vậy. Ban đầu mụn chỉ lên nhiều ở trán nhưng sau khi lên SG nhập học, có lẽ do môi trường và điều kiện sinh hoạt thay đổi khiến chu kỳ em trở nên thất thường, mụn cũng từ đó nổi ngày càng nhiều, đặc biệt là tập trung ở quai hàm, cằm, quanh miệng. Dùng các sản phẩm bôi trị mụn nhưng không cải thiện nên em đoán là mình bị mụn nội tiết nên em đã tìm đến Đồng Gia với mong muốn tìm lại được làn da mịn màng vốn có. Thật may mắn là em đã đáp ứng khá tốt với cao ích mẫu nguyên chất, khuôn mặt em gần như hết mụn sau hơn 1 tháng sử dụng. Giờ đây em chỉ còn lo lắng về vết thâm để lại sau mụn. Vết thâm sau mụn là điều khó tránh, tuy nhiên chỉ cần mụn không lên nữa thì sau 1 thời gian vết thâm cũng sẽ tự mờ dần. Cảm ơn em đã tin tưởng và sử dụng CIM nguyên chất Đồng Gia, đặc biệt em còn vui vẻ để Đồng Gia được sử dụng feedback nữa, chắc chắn em sẽ sớm trở lại là 1 cô gái vui vẻ tự tin với làn da mịn màng vốn có của mình!
    Xem thêm các feedback các bạn vào link: https://www.facebook.com/caoichmaudonggia/posts/1299865763429060

6. tvat8779

tvat8779 Thành viên tích cực

Oánh dấu