Quầng Thâm - Nghiền Anh Fb, Mắt Thâm Quầng Phải Mần Răng???

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi Rubi Nguyen1117, 24/5/2017.

1. Rubi Nguyen1117

Rubi Nguyen1117 Thành viên tập sự

Có mẹ nào như em hơm, mới hăm mấy tuổi đầu, bạn trai thì không có nên suốt ngày dính lấy anh ngài ui Facebook.

Mà kể cũng lạ, toàn mấy tin trẻ trâu yêu nhau rồi trang nọ trang kia chia sẻ tâm trạng của chàng, nàng cứ thế mê tít…Tệ hơn là suốt ngày đọc nào là chăm sóc da, mỹ phẩm tự nhiên, hữu cơ, rồi tập tành sao để cho da em bé, dáng đồng hồ cát nhưng lại… thức khuya như cú vọ. Đẹp đâu chẳng thấy mà mắt thâm quầng hết cả lại, lâu dần màu mắt thẫm càng đậm, lại còn xuất hiện vết chân chim nữa chứ….huhuhu…

Nhưng đà này em cũng hăm đi hăm lại rồi, vết nhăn cũng xuất hiện kha khá lại thêm thâm mắt, bọng mắt nữa thì ế trụi mất. Đứa bạn em du học bên Anh có bảo em dùng sản phẩm YOUNG CELL OIL SERUM của hãng RED GOLD LONDON nghe lạ hoắc.

Cả nhà có ai dùng sản phẩm này chưa cho em chút kinh nghiệm với chứ đánh cược với làn da mỏng, chi chít mạch máu của em nguy lắm. Con bạn em bảo, sản phẩm này ở Việt Nam bán rồi, mà chị Ốc Thanh Vân với siêu mẫu Thúy Hằng khen lắm, gì mà giải Nobel nhưng mấy bà ấy cũng bảo giá “mắc”. Lọ bé tý teo nhưng tiền triệu đâu à.

Có ai cùng chung nỗi khổ như em thì ta lập hội chia sẻ cho em chút kinh nghiệm điều trị quầng thâm với, em thì cứ phải thấy tận mắt thì mới tin cơ, mạng mủng bây giờ láo nháo lắm……
    #mattham, #matchanchim,#myphamanh

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Rubi Nguyen1117
  2. Con gái phải đpẹ

Con gái phải đpẹ Thành viên tập sự

Cái này hay à nha... kekeke.... ;);););)
    Em chưa 18 nhưng cũng lót dép hóng. Ai có thông tin về sản phẩm thì cho em xin ít, giá "mắc" tý cũng được chứ ông bà ta bảo rồi. Tiền nào của nấy thôi, tham rẻ làm gì, mặt chỉ được có mỗi một cái chăm chăm em nó tý có gì mô nhể. :D:D:D

3. grenade.kill

grenade.kill Thành viên kỳ cựu

Hóng vs ạ. Gấu trúc gọi bằng cụ