Toàn quốc: Sơ Mi Nam Cho Các Bố. Hàng Mỹ Auth100%. Khai Trương Giảm Giá 10%. Free Ship Nội Thành Hà Nội

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi Vada, 21/5/2017.

1. Vada

Vada Thành viên mới

Cảm ơn mn nhiều

2. congngheviet

congngheviet Thành viên rất tích cực

k có size, dáng và giá đi kèm à mn ơi?

Vada thích bài này.
  3. Vada

Vada Thành viên mới

Tất cả sơ mi đều là cộc tay mn nhé( trừ Ben sherman là dài tay). Mình bận con nhỏ nên chưa kịp up giá. Mn quan tâm cái nào mình check size và báo giá luôn cho ạ

4. Vada

Vada Thành viên mới

Mấy nay Hà Nội nóng quá, hàng sơ mi, phông hè tiếp tục về để phục vụ các bố đây ạ

5. Vada

Vada Thành viên mới

Có bạn PM cho mình bảo bạn ấy mua D&G có 600k. Mình ngạc nhiên quá. D&G là thương hiệu rất xa xỉ mà sao rẻ hơn mấy thương hiệu mình nhập về vậy trời. Tự hỏi lẽ nào mình nhập đắt? Hỏi chồng, ổng bảo D&G tại Mỹ toàn mấy trăm $, e lấy đâu ra hàng chwa đến 30$ thế?. Hóa ra là D&G vnxk.
    Hic khổ lắm. Hàng các hãng gia công tại các nươcs thứ 3 ko được bán ở thị trường của nước đó. Nếu có cũng phải làm thủ tục nhập khẩu và giá cũng đắt ngang như bên Mỹ.
    Hàng vnxk đa phần là lấy vải thừa hoặc mua vải ngoài và copy mẫu mã rồi bán ngoài tt.
    Chưa kể 1 số hàng nhập từ trung quôcs rồi gắn mác vnxk rất nhiều.
    Mình biết điều này vì bạn mình làm giám đốc xnk cho 1 cty chuyên gia công hàng các hãng. Và 1 anh bạn làm hải quan cửa khẩu.
    Nói chung tùy nhu cầu, và điều kiện kinh tế để quyết định chọn mua hàng. Hàng các thương hiệu lớn ko hề có giá rẻ các mẹ ạ.☺