Toàn quốc: Maxi Elise, Áo 2 Dây, Short Đi Biển.....

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi Rose burgundy, 19/5/2015.

1. Rose burgundy

Rose burgundy Thành viên rất tích cực

Kịch kim và free ship rồi đó mum, em nó ở ngoài đẹp hơn hình nhiều nha :D

Đang tải...

2. Rose burgundy

1. Áo sport Kappa kiểu thun polo siêu đẹp thêu logo Kappa sắc nét, mẹ nào sài đồ Kappa thì đều biết chất kiểu và màu không thua Lacoste đâu ạ, màu rất tây và nổi da bần bận, mặc với quần jeans hoặc short đều chất không tả, vừa khỏe khoắn, style mà vẫn nữ tính, hiện đại và trẻ trung. Còn nguyên giá 990 k tag chưa giựt, size M è pass thiệt hơn nửa: 420 k + free ship. Màu vàng ở ngoài là màu vàng mù tạt đẹp lắm, chụp ngược sáng nó khó ra được chuẩn cái màu vàng đẹp của em nó ạ
    lên dáng như này
    2. Quần short Kappa màu và chất đẹp dã man ý, cái màu vàng này đẹp rất khó tả, kiểu sang chảnh đúng như mấy cái màu của lacoste giá vài triệu, mặc lên sáng bần bật cả đôi chân, rất ăn tơi mà vẫn chừng mực vừa phải. Mua em nó giá gần 1 triệu 100k è gấp để dành tủ, new 100% è pass nhanh: 390K + free ship
    3. Áo trễ vai viền bèo xinh đẹp, diễn viên Bảo Thanh và Kim Tuyến mặc chất và xinh quá ạ. Còn tag 850 k chưa giựt, size S form suông rộng đúng bằng size L, mẹ nào M cũng có thể bon chen è pass nhanh: 350 k + free ship
    4. Chân váy denim mua khi đi du lịch ở Quảng Đông, tính từ tệ ra cũng mấy trăm k chả nhớ rõ, mặc đúng 1 lần đi chơi lúc đó rồi để quên trong tủ, chất jeans khá đẹp. Size M è pass nhanh: 150 k + free ship. Chân váy denim mặc khá là phong cách, năng động, trẻ trung, cá tính và hiện đại. Hiện mốt chân váy denim đang càn quấy khắp các góc phố đấy ạ. Màu ở ngoài đẹp màu jeans trầm chứ không tối òm như em chụp trong phòng thiếu sáng đâu ạ.
    5. Áo sơ mi Elise cổ đính chi tiết cầu kỳ rất đẹp, kiểu trẻ trung, sang trọng, chảnh cực ạ. Rất là gọn người nữa. Size M new tag chưa giựt còn nguyên cả giá 900k è pass nhanh: 420 k + free ship
    Chụp canh ở Elise mặc
    6. Top Mango ánh kim vàng rất xinh và sáng mặt, rất dễ phối đồ với Jeans dài, short hoặc chân váy, em này thanh lịch ở ngoài đẹp hơn hình web rất nhiều ạ, vì cái kiểu ánh kim nó phản sáng phải sờ tận tay thì mới thấy nó đẹp. Nguyên tag chưa giựt 800k mua ở store Mango è pass nhanh: 350 k + free ship
    7. Chân váy Elise viền chân ren sang chảnh dễ phối đồ, chất rất đẹp, các mẹ cắm thùng với áo sơ mi trắng hoặc mặc dưới top ngắn vừa hoặc 2 dây đều rất xinh, , size S nhưng form to bằng đúng M, nguyên giá 900k chưa giựt tag è pass nhanh: 350 k + free ship
    Phối đơn giản kiểu như này xinh quá ạ

8. Áo Elise xinh tươi, trẻ trung, giấu bụng, nguyên tag size L chưa giựt giá 850 k è pass nhanh: 290 k + free ship
    9. Đầm chấm bi seven Am mẫu hè đẹp nhất của hãng này, ra cái cháy sạch cả size. Đúng chất quý cô sang, chảnh. Form nhỏ nên em mặc L mà phải mua thành XL, Á hậu trương tùng lan mặc quá xinh. Em này thò ra thụt vào mấy lần lại quyết định pass vì kéo khóa không còn vừa. Mua 1 triệu 799k è pass nhanh: 690 k + free ship. Nhất định không thể bỏ qua nếu mẹ nào đang muốn tìm 1 em đầm xinh đẹp đi biển, dạo phố, tiệc tùng…
    10. Đầm đỏ Elise cổ V ren siêu đẹp, kiểu cổ V luôn giúp thoát dáng nhất, giúp phần eo trông nhỏ hơn và dáng thanh thoát hơn. Em này là mẫu đầm best seller của Elise, sạch bách size khi vừa ra mẫu, để dành em ý để đi cưới xin, tiệc tùng cho nó quý cô sang, chảnh trẻ trung :D, tháng tới cưới đứa cháu, hôm nay hớn hở lôi ra thử, gel bụng các kiểu mà sau lưng còn tới 10 phân nữa khóa mới gặp nhau, híc, ả bụng hơn 90 kinh hoàng bạt vía, thôi lại tiễn em nó đi về với chủ nhân xinh đẹp. size L. 1 triệu 800k chưa cắt tag ==> pass nhanh nhẹn chưa bằng số lẻ: 750 k + free ship (áp dụng khắp miền với cả nhiều mẹ ngoại tỉnh hay lấy lại đồ của mình :)). 1 em váy must have item cho các mẹ chỉ thích mẹt xinh, dáng đẹp, rạng ngời mà không chói lóa :D

12. Đầm Alcado đây là mẫu đầm bán chạy nhất của Alcado khi bộ xuân hè vừa ra, Á hậu Tùng Lan mặc quá xinh và trẻ, đó là lí do vì sao em thường mặc size L đầm mà hết size vẫn tham rước size M vì cả hệ thống còn đúng 1 c S và 1 c M, vẫn hi vọng thời gian sẽ giúp cho cái vòng eo thon lại, sinh xong 3 bạn em thấy sự nghiệp giảm bụng còn khá gian nan và dài dằng dặc nên lại dứt tình với em ý dù ham hố lắm ạ. Mua 1tr700k, mới giựt tag giấy còn nguyên dây tag chưa kịp dựt ==> pass nhanh: 590k + free ship. Em ý mặc được cả 4 mùa luôn. Xuân và thu đông các mẹ thêm áo vest hoặc áo mangto dài đen hoặc trắng hoặc đồng màu váy đều rất đẹp ạ :p
    14. Áo sơ mi hoa Ivy moda size đại XXL, em này hoa mùa hè khá xinh, chất rất đẹp và mát, mua em ý với mục đích mặc khi bầu bí, mặc được 2 lần thì phải, vì tớ thích mặc đồ hãng mà đồ suông khi mang bầu hơn là mặc đồ bầu nhìn cứ hơi quê quê thế nào ý. Em ý mua 920 k ở Ivy Bà Triệu, used 2 lần ==> pass nhanh: 250 k + free ship A(rẻ hơn cả đi may mà chất rất đẹp, hịn và mát nhé). Mẹ nào toa toa mặc size đại, hoặc mới sinh xong hoặc đang bầu bí đừng bỏ qua em nó nhé, mặc rất thích và xinh.
    15. Chân váy Jeans Mango - made in Moroco xịn đét, em ý là con cưng của mình khi rước về, vì độ chơi mà vẫn giữ được nét chừng mực rất đàn bà, trẻ trung, hiện đại. Người mẫu nổi tiếng Tây ban nha mặc em này ở airport đẹp mê hồn. Em ý cũng siêu đắt 1 triệu 398 k ==> pass nhanh: 400k + free ship, em mới cắt tag và chưa có dịp xỏ, để dành trong tủ, lôi ra vẫn mới trinh nguyên, size 38 EUR form chỉ bằng L Việt Nam
    16. Đầm hồng đính nơ Elise mẫu hot nhất cháy hàng khét lẹt, em này hệ thồng Elise ngoài Hà Nội cháy hàng tớ phải đặt tận Elise trong hệ thống Sài gòn để rước được em nó về vì có quá nhiều Sao Việt cũng phải lòng em nó như HH Thu Thảo, diễn viên Bảo Thanh, diễn viên Mai Thu Huyền đều yêu chiều em nó, em nó vừa xinh vừa tôn da, mặc lên cứ thấy đúng chất xinh, chảnh thật sự chứ không phải là nói cho vui mồm ạ, nhìn cái rổ bụng 1 đống chắc em còn trung thành với mấy em váy suông cơ động nên lại quyết dứt tình, nguyên tag vẫn còn nguyên giá 1 triệu 900k ==> em pass nhanh chưa bằng số lẻ: 850 k + free ship. size L, các mẹ nên giấm nhanh em này làm veddette trong tủ của mình mùa hè này vì mặc 1 em váy đẹp hơn 10 em trung bình :D
    17. Áo sơ mi voan hoa Ivy moda mùa hè, em này ở ngoài mặc lên đẹp hơn cái ảnh gấp đến 5 lần vì tôn da, tạo cảm giác mát mắt, mặc đi làm hay đi chơi đều ok hết ạ, em ý thuộc dòng sơ mi cao cấp trên 1 triệu của Ivy Moda nên cả chất và dáng đều không chê vào đâu được, còn nguyên tag 1070 k, size L ==> pass nhanh chưa đến nửa: 450 k + free ship
    18. Chân váy ivy moda xếp ly vừa cá tính, thời trang lại vừa giữ lại được nét duyên dáng, nữ tính và trẻ trung. Có vẻ như mốt em váy xếp ly chưa bao giờ thấy dấu hiệu hạ nhiệt. Em này size L mà nàng nào size M vẫn bon chen tốt ạ, màu xanh lơ yêu lắm. Nguyên tag 850k ==> pass nhanh chưa bằng nửa: 350 k + free ship

19. Áo trễ vai Classy Michelle rất xinh, new 100%, ẻm này mặc với short, quần lỡ hay skinny bó đều rất nữ tính và duyên dáng ==> pass nhanh: 250 k + free ship ==> 190 k + free ship cho nhanh. size S EUR = M1/2 Việt Nam. Dáng lên như này ah

Sửa lần cuối: 21/3/2018
  3. môi cong

môi cong Bắt đầu nổi tiếng

Đánh dấu để sang xem váy

Rose burgundy thích bài này.
  4. Me Kimcuc

Me Kimcuc Thành viên rất tích cực

vậy mum ship cho e nhé. tks u

5. Rose burgundy

Ố kề chị yêu. Lâu quá rồi ko qua em vừa xem đồ vừa buôn. Hi hi

6. Rose burgundy

Mum cho xin cái ib thông tin nhận e nó cái nhể

7. su kem 2007

su kem 2007 Thành viên rất tích cực

chị ơi fix thêm cho em áo kappa đi chị!

8. Me Kimcuc

Me Kimcuc Thành viên rất tích cực

e inbox mum rồi nhé. mặc cả luôn trên diễn đàn là đồ cũ là e sẽ ko nhận mum nhé...tks u

9. Rose burgundy

Tớ tl cái nào used và new 100% là tớ có báo luôn, cái váy này là tớ used 1 lần là công khai luôn đó mẹ nó, tớ luôn thẳng thắn về tình trạng đồ nên mn yên tâm, còn ko bg tớ pass những thứ mà đã used tã tượi đâu :D, thế nên top của tớ phần lớn là đồ để giành new, đồ nào used thì là used rất ít và giá cho đi rất yêu thương :)

10. Rose burgundy

Em ơi em nó nguyên giá gần 1 triệu, cả ship 420 k trừ đi là chưa còn đến 400k, còn nguyên cả tag lủng liểng, em ý đẹp lắm ý :D

11. melinhhai0609

melinhhai0609 Thành viên tích cực

Đánh dấu

12. Hoacauvang

Hoacauvang Bắt đầu nổi tiếng

Áo trắng trễ vai bèo b có fix ko

13. vnexpress

vnexpress Thành viên tích cực

4. Chân váy denim mặc khá là phong cách, năng động, trẻ trung, cá tính và hiện đại.

Bụng bao nhiêu thì vừa bạn nhỉ?
    bạn inbox dia chi minh qua thu nhé

Sửa lần cuối: 21/3/2018
  14. Rose burgundy

Ẻm kappa có mẹ nhận mất rồi mn à, thanks mn :)

15. Rose burgundy

Là em áo cuối cùng đó hả mn, m ib nhé :)

16. Rose burgundy

Tớ up thêm toàn sơ mi, váy hè đẹp các mẹ vào dòm nhé :)

17. Rose burgundy

:)

18. Rose burgundy

21. Quần Kelly Bùi dáng siêu đẹp, đứng quần và tôn chân dài miên man, chất đẹp lắm ý ạ, cái form này rộng nên bình thường chưa sinh em chỉ mặc size M hoặc L mà cái này chỉ mặc được S, S form này to đúng bằng size M hoặc hơn M 1 chút ý ạ tầm M hoặc M 1/2 là ok ạ, định giấm em nó đến lúc về form mà low card rồi gel bụng các kiểu mà chưa xuống bao nhiêu nên lại quyết định dứt tình với em nó. Còn nguyên cả tag giá 1 triệu 3 chưa giựt đâu ạ ==> pass nhanh: 520 k + free ship. Em nó mà cắm thùng thì đỉnh của đỉnh vì quần đồ Kelly Bùi quá nổi tiếng rồi, đặc biệt là quần và đầm kiểu và chất luôn đứng top, là hãng thời trang mà có số lượng Sao Việt mặc nhiều nhất nhưng giá thì cũng chat ôi thôi :confused:

19. puttin2006

puttin2006 Thành viên tích cực

Mình muốn lấy quần sooc kappa size j ban? Và áo mango số 23

20. Rose burgundy

Short kappa size L và áo mango 23 size M EUR = L Việt nam mẹ nó nhé :), có gì mn ới tớ ib nhoa