Toàn quốc: Mẹ Nào Đang Mong Có Con Thì Không Nên Bỏ Qua Sản Phẩm Này

Thảo luận trong 'CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC' bởi Milan1288, 3/6/2018.

1. Milan1288

Milan1288 Thành viên sắp chính thức

Trước giờ em thấy nhiều chị mua sản phẩm bảo vệ sức khỏe Hàu Tam Hiệp Plus ở hệ thống hiệu thuốc GPP nhà em cho ck uống thì đều phản hồi hiệu quả lắm các mẹ ạ. Đa số các trường hợp đều là lấy nhau từ 1 năm rồi mà chưa có con hoặc ngóng mãi chưa có bé thứ 2, nhưng sau khi uống sản phẩm này thì nhiều chị khách đều nhận được tin vui nên em muốn chia sẻ lên đây cho cm tham khảo.

Hàu Tam Hiệp Plus được chiết xuất 100% từ các thành phần tự nhiên như Hàu biển và Đông trùng hạ thảo, bổ sung thêm Kẽm oxyd, DHEA, Bạch tật lê, Vitamin E… giúp tăng cường sinh lực dẻo dai bền bỉ, và duy trì khả năng sinh sản ở nam giới, đặc biệt hỗ trợ rất hiệu quả cho các cặp vc đang mong muốn sinh con. Sản phẩm rất lành tính, an toàn, đã được bộ y tế cấp chứng nhận vệ sinh ATTP nên người dùng hoàn toàn yên tâm sử dụng lâu dài mà không sợ gặp phải các tác dụng phụ.

Mẹ nào còn đang băn khoăn thì cmt bên dưới hoặc inbox em để em tư vấn chi tiết nhé!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Milan1288
    nguyenhoailam thích bài này.
  2. cuongnhiet1

cuongnhiet1 Thành viên chính thức

vậy là uống cái này bổ cho khoản ấy ấy của các anh ck nên sẽ sớm có tin vui à mn?
    chị e phụ nữ uống vào thì có bị ... hừng hực nên k?

3. Khăn ướt Bobby

Khăn ướt Bobby Thành viên chính thức

mn có thể giải thích kỹ hơn về cơ chế tác dụng của sản phẩm này k? Em thấy có 2 thành phần là hàu biển và đông trùng hạ thảo thì vốn rất tốt cho đàn ông rồi vẫn có chút thắc mắc ạ

4. Milan1288

Hàu Tam Hiệp Plus thì có các tác dụng chủ yếu là tăng cường sinh lý nam, cải thiện tình trạng suy giảm ham muốn ở nam giới, giúp làm giảm các triệu chứng mệt mỏi, căng thẳng, đau lưng, mỏi gối, giúp cơ thể khỏe mạnh, đồng thời giúp giúp tăng ham muốn và đặc biệt là giúp tăng số lượng, chất lượng tinh.trùng , giảm thiểu nguy cơ dị tật tinh trùng nên sẽ giúp gđ sớm có tin vui, sinh con khỏe mạnh, thông minh.
    Về thành phần, không giống với nhiều sp khác mà hiệu thuốc bên em đang bán, Hàu tam hiệp plus có sự kết hợp độc đáo giữa hàu biển với đông trùng hạ thảo mn ạ. Em giải thích kỹ hơn chút về công dụng của 2 thành phần này:
    + Chiết xuất Hàu biển : Các chuyên gia dinh dưỡng đã chỉ ra rằng: mỗi 100g Hàu tươi có chứa tới 25mg kẽm, trong khi đó lượng kẽm trong 100g thịt chỉ là 5,2 mg và 0.8mg trong 100g cá tươi, đây là khoáng tố quan trọng rất cần thiết cho quá trình sản xuất tinh trùng. Kẽm và khoáng chất trong hàu giúp cơ thể sản xuất testosterone, một hormone quan trọng trong việc điều chỉnh ham muốn tình dục, giúp cải thiện số lượng và khả năng bơi lội tinh trùng, hạn chế dị tật tinh trùng....
    + Đông trùng hạ thảo: Đông trùng hạ thảo từ xưa đã được dùng như vị thuốc bồi bổ cơ thể, giúp tăng đề kháng và chống lại chứng suy nhược, phục hồi sau bệnh, sau phẫu thuật. Trong đông y, đông trùng hạ thảo có vị ngọt, tính ấm, bổ vào 2 kinh thận và phế, công dụng dưỡng phế bổ thận ích tinh, trị các chứng thận suy, liệt dương, di tinh, lưng đau gối mỏi, suy giảm chức năng tình dục.
    Ngoài ra, trong sản phẩm Hàu Tam Hiệp plus còn có các thành phần: kẽm Oxyd, Vitamin E, DHEA, Cao bạch tật lê. Mn cần thêm thông tin gì thì inbox em nhé.

5. Điện máy Vinh Thanh

Điện máy Vinh Thanh Thành viên đạt chuẩn

cho xin cái hình sp đi chủ top?
    cái này uống bao lâu thì hiệu quả?

habeo29054Milan1288 thích.
  6. Milan1288

Nhiều khách hàng mua tại hiệu thuốc bên em phản hồi là uống Hàu Tam Hiệp plus uống sau 01-2 tuần là cảm nhận được hiệu quả rõ rệt anh ạ :)
    Đây là ảnh sp.

7. huongthom90

huongthom90 Thành viên chính thức

Em thấy mấy chị cơ quan bảo ck uống cái này còn bí quyết sinh con trai nữa có đúng ko mẹ thớt ơi?

Milan1288habeo29054 thích.
  8. habeo29054

habeo29054 Thành viên chính thức

Nhà em cũng đang săn heo cơ mà chưa thấy có tin vui, cũng sốt ruột
    em inbox rồi đấy, mn check nhé!

9. Milan1288

Mn ơi, sinh con trai hay con gái thực tế phụ thuộc rất nhiều vào người đàn ông. Trong đó, chế độ ăn uống cũng đóng vai trò rất quan trọng. Chẳng hạn theo nghiên cứu người ta thấy, nếu người chồng bổ sung các thực phẩm giàu kẽm như: Hàu biển, hải sản, cùi dừa, trứng gà, chuối… đồng thời tăng cường ăn thật nhiều ra quả chứa vitamin B, ăn hơi cay 1 chút thì có tỷ lệ sinh con trai cao hơn.
    Theo đó, 1 trong số thành phần chính của Hàu Tam Hiệp pPlus là bột hàu biển nên sản phẩm cũng mang đến hiệu quả tác động rất tích cực ở khía cạnh này mn ạ. Nhiều khách bên em cũng khoe sinh con trai lắm

Điện máy Vinh Thanh thích bài này.
  10. Milan1288

Em đã gửi lại các thông tin đầy đủ của sản phẩm và cách thức "canh" để mẹ nó tham khảo rồi ạ. Cần gì mn cứ inbox em nhé. Chúc mn sớm có tin vui!

11. nguyenhoailam

nguyenhoailam Thành viên rất tích cực

giá cả thế nào mn ơi. Với cả nó là dạng nước hay dạng viên hả mn

12. Milan1288

Hàu Tam Hiệp Plus có giá: 290.000đ/Hộp x 30 viên mn nhé!
    Cần tư vấn gì mn inbox em nhé!

13. Anhhoangday

Anhhoangday Thành viên đạt chuẩn

Nói như mẹ nó mỗi ngày tối ăn 1 kg hàu tươi nướng tỏi ớt chắc giờ có vài trămđứa con trai nhỉ.

14. Anhhoangday

Anhhoangday Thành viên đạt chuẩn

Anh khuyên em muốn thế nên đi lọc phôi luôn cho chuẩn.

15. Milan1288

Bác cứ đùa thế làm em liên tưởng tới truyền thuyết Lạc Long Quân và Âu Cơ :D:D:D:D:D:D
    E không dám khẳng định 100% nhưng theo nhiều nghiên cứu thì đúng là chế độ ăn uống cũng có tác động đến việc sinh bé trai hay gái bác ạ.

16. hoahongdo95

hoahongdo95 Thành viên tập sự

đắt k ạ

17. thanhthuy0331988

thanhthuy0331988 Thành viên nổi tiếng

Cùng câu hỏi

18. Milan1288

Em thực không rõ như nào là đắt hay rẻ nhưng cơ bản thấy nhiều khách hàng phản hồi hiệu quả mà so với nhiều sản phẩm cùng loại mà bên em đang bán thì giá của cái Hàu Tam Hiệp Plus này dễ chịu hơn khá nhiều nên em mới quyết định chia sẻ lên diễn đàn mình. Hiện hệ thống nhà thuốc bên em đang bán giá 290K/hộp. Các anh chị có mua ở tất cả các nhà thuốc khác thì cũng giá này nên em không bán đắt đâu ạ.

19. trunglan8901

trunglan8901 Thành viên chính thức

Nguyễn Hoàng Lan
    Thôn Vinh Quang, xã Tân Liên, huyện Vĩnh Bảo, thành phố Hải Phòng
    C ship cho em 2 hộp nhé.
    Nhà e 2vc tháng tháng độ 1-2 lần nhưng cứ hôm nào canh canh để săn heo vàng thì ck lại "trên bảo dưới không nghe", khổ thật chị ạ

20. Milan1288

Mn ơi!
    Khi nào nhận được sp mn cho em xin feedback thực tế cho khách quan nhé.
    Nếu cần tư vấn kỹ hơn về sản phẩm, mn gọi điện tới số 0935 935 068
    Đây là website sản phẩm của hãng ạ: http://hautamhiepplus.vn/
    :):):):):):):)