Toàn quốc: Ancan - Giải Pháp Thảo Dược Hiệu Quả Cho Bệnh Nhân U Bướu

Thảo luận trong 'CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC' bởi trinhhue, 11/7/2018.

1. PlatinumTheGarden

PlatinumTheGarden Thành viên mới

Cho em hỏi uống ancan thì có được uống chung với thuốc khác không ạ hay chỉ dùng mình nó thôi?
    :rolleyes:

2. Hato_Hanoi

Hato_Hanoi Thành viên đạt chuẩn

Chị đang dùng thuốc tây hoặc thuốc nam thì uống cách nhau 1 tiếng là được nhé

3. trinhhue

trinhhue Thành viên chính thức

Vâng! Theo các nghiên cứu lâm sàng có khoảng 70% bệnh nhân ung thư tuyến giáp có bố hoặc mẹ hay người trong gia đình từng bị ung thư tuyến giáp đấy ạ.
    Sản phẩm Ancan có tác động đến 4 chức năng lớn: chức năng thải độc, khử gốc oxy hóa tự do, giúp tăng cường chức năng của hệ chuyển hóa (giảm cholesterol, giảm axit uric, giảm lượng đường...), tăng cường hệ miễn dịch cho nên rất tốt trong việc phòng ngừa các bệnh ung bướu nhé :;)

4. trangmakeup93

trangmakeup93 Thành viên sắp chính thức

Thế mẹ cho em ngay 1 hộp về Đống Đa nhé, em ib gửi địa chỉ cho mẹ luôn đây :D

5. nguyenbaochau

nguyenbaochau Thành viên nổi tiếng

Bạn đi khám bác sỹ sẽ cho làm xét nghiệm và có chọc dịch nang để soi xem là u lành hay u ác tính.
    Nếu u lành thì yên tâm, không sao bạn ạ.

6. nguyenbaochau

nguyenbaochau Thành viên nổi tiếng

Không hẳn là di truyền đâu. Phụ nữ ở độ tuổi dậy thì hoặc sau sinh nở cũng tự dưng lên u tuyến giáp là bình thường bạn ạ.

7. trinhhue

Dạ vâng em đã check rồi mẹ nhé, mẹ để ý đt giùm em,shiper gọi giao hàng, cảm ơn đã ủng hộ nhà em :h:

8. dương hoàng yên12

dương hoàng yên12 Thành viên đạt chuẩn

Em bị ut vú giai đoạn 2 các chị ạ, biết là điều trị hóa chất sẽ bị tác dụng phụ nhưng mà em hay có cảm giác buồn nôn ấy, đi viện về đã mệt lại chẳng ăn uống được gì nên em bị tụt huyết áp suốt thôi :(

9. trinhhue

Chiến đấu với ung thư là một chặng đường dài và điều quan trọng là phục hồi nhanh sức khỏe sau hóa trị, mẹ áp dụng theo cách sau sẽ giảm được tình trạng chán buồn nôn đấy ạ.
    • Ăn trước khi bước vào đợt hóa trị.
    • Tăng cường các món ăn nhẹ, dễ tiêu hóa thay cho các bữa chính với nhiều thức ăn khó tiêu.
    • Bổ sung nước thường xuyên, đều đặn trong ngày.
    • Súc miệng sạch sẽ trước và sau ăn, tránh những mùi vị khó chịu gây buồn nôn.
    • Ngồi thẳng người hoặc nằm dựa nhưng phần thân trên thẳng trong khoảng một tiếng sau ăn.
    • Tránh các thực phẩm cay, nóng, chiên rán nhiều dầu mỡ, quá ngọt, thức ăn nặng mùi.
    • Không ăn hoặc uống quá nhanh, uống nước ngọt khi ăn, tránh nằm ngay sau khi ăn.
    Ngoài ra để hạn chế tác dụng phụ của quá trình hóa trị mẹ có thể uống thêm ancan với các thành phần từ thảo dược quý giúp bảo vệ hệ miễn dịch, tăng cường sức đề kháng của cơ thể nhé.

10. nguyễn ngọc an1

nguyễn ngọc an1 Thành viên đạt chuẩn

Chị bị lâu chưa ạ, bác em cũng bị như vậy mà phát hiện đúng t7 năm ngoái. Công nhận điều trị hóa chất mệt mỏi thật đấy ạ, mỗi lần đi viện về là coi như mất nửa tháng không dậy nổi.

11. dương hoàng yên12

dương hoàng yên12 Thành viên đạt chuẩn

Mình cũng đang điều trị ở K đây ạ, tình trạng chung của ai đi truyền hóa chất hay hay xạ trị về đều vậy đấy không riêng ai đâu

12. chamcau

chamcau Thành viên chính thức

Em vào đọc mà thấy nhiều mẹ chia sẻ bị u tuyến giáp quá, bệnh này dễ mắc lắm à? Có triệu chứng gì rõ ràng không các mẹ ơi? :mad:

13. Mynhonpv

Mynhonpv Thành viên mới

Em thấy các mẹ trong này đa số là người gặp vấn đề với u bướu, riêng em thì lại khổ sở cùng bệnh đau dạ dày 7 năm rồi. Cũng chính vì bị dạ dày nên em kém hấp thu, ăn bao nhiêu mà vẫn gầy.

Thôi thì có bệnh phải vái tứ phương sau khi thử nhiều cách chữa khác nhau cuối cùng tình cờ em biết đến ancan. Ban đầu không nghi sẽ đạt được hiệu quả khỏi bệnh 100% đâu nhưng sau khi kiên trì uống 6 tháng bệnh của em đã đỡ hẳn, Tính đến giờ là dược 1 năm rưỡi rồi em không còn bị các cơn đau hành hạ mà ăn uống tốt lại tăng cân nữa mn ạ.

Cái này là sản phẩm bổ trợ để tăng cường sức đề kháng và hệ miễn dịch của mình, giúp tăng tác dụng của thuốc điều trị nên mình phải kiên trì theo đúng chỉ định của bác sĩ mới được

14. Điện máy Vinh Thanh

Điện máy Vinh Thanh Thành viên đạt chuẩn

Mẹ chủ top ơi em nhận được hàng rồi ấy ạ, nhưng không hiểu sao em uống mới được 5 ngày mà thấy hình hơi thở có mùi khó chịu hơn mà thỉnh thoảng choang váng, khó ngủ nữa. Hay tại em uống không hợp rồi :(

15. Mynhonpv

Mynhonpv Thành viên mới

Không sao đâu mẹ nó ơi, em trước lúc mới uống cũng bị vậy nè, còn nghi mua phải đồ lởm ra tận quầy thuốc định bắt đền cơ.
    Nhưng chị dược sĩ bảo đây là do độc tố tích tụ trong cơ thể mình đang được đào thải ra ngoài (đại loại vậy em không nhớ rõ ) sau khi được thải hết ra bên ngoài cơ thể mới khỏe mạnh được, sau 1 tuần đầu là hết.

16. trinhhue

Ôi mẹ cứ yên tâm uống nhé, là do em tắc trách quên không nhắc mẹ tuần đầu sẽ có biểu hiện đào thải các chất độc tố, cặn bã trong cơ thể, điều chính lại chức năng các cơ quan nên mới vậy. Mẹ vào đây đọc xem có giống thế này không nhé http://ancan.com.vn/huong-dan-su-dung-ancan
    Em xin nhắc lại thành phần của ancan hoàn toàn từ các cây thuốc nam và thảo dược quý nên không gây phản ứng có hại hay tác dụng phụ đâu ạ.

17. Lê Hoài Thương 89

Lê Hoài Thương 89 Thành viên chính thức

Hầu hết u tuyến giáp là u lành tính và được tình cờ phát hiện qua siêu âm/khám sức khỏe. Tuy nhiên cũng có trường hợp u phát triển to bệnh nhân có thẻ tự cảm thấy đươc: Các triệu chứng điển hình nhất của u tuyến giáp là
    -Đau cơ khớp và viêm cánh tay
    -da đặc biệt trở nên mẫn cảm; khô và bong tróc do rối loạn hormone nội tiết. Tóc sẽ giòn, xơ và dễ gãy, khó tăng trưởng.
    -Giảm ham muốn tình dục
    -Rối loạn kinh nguyệt, rối loạn đường ruột
    -Tăng giảm huyết áp thất thường
    -Cơ thể mệt mỏi và suy giảm trọng lượng

18. chamcau

chamcau Thành viên chính thức

Em cảm ơn mẹ nhiều ạ, dạo này em cũng thấy 1 bên cổ của e hình như hơi to hơn lúc nào phải đi khám cho yên tâm :)

19. mypham223

mypham223 Thành viên đạt chuẩn

Có nhiều người còn bị vô sinh luôn cơ :<

20. trinhhue

Không hẳn là vô sinh đâu ạ
    Tuyến giáp là nơi tiết hormone có nhiệm vụ điều hòa các chức năng cho cơ thể trong đấy có progesteron của buồng trứng, khi chức năng tuyến giáp kém (nhược năng tuyến giáp hoặc bệnh nhân phải cắt bỏ tuyến giáp) progesterone được sản xuất ra ít hơn gây ra các triệu chứng tiền kinh nguyệt. Làm cản trở sự rụng trứng, ảnh hưởng đến nội mạc tử cung và trứng khó thụ tinh với tinh trùng hơn.
    Bệnh nhân tuyến giáp có thể cân bằng lại lượng hormone thiếu hụt này bằng cách uống hormone tổng hợp do bác sĩ chỉ định và ancan để hỗ trợ ổn định các chức năng cơ thể nhé.