Hà Nội: 18/8- Dọn Tủ Thanh Lý Nhiều Đồ Mới: Quần Công Sở (ống Vẩy, Ống Suông), Váy, Áo Sơ Mi, ....

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi muoigioflower, 3/3/2017.

1. muoigioflower

muoigioflower Thành viên nổi tiếng

Mình đã up dạ lên rồi nhé, trời lạnh lắm rồi, các mẹ sắm áo dạ,lông vũ mặc, ủng hộ tớ nhé.

Đang tải...

2. muoigioflower

Up thêm áo lông vũ cực đẹp ạ.

3. muoigioflower

Chi con Trend cua Han va Corocodile thoi.

4. muoigioflower

Troi ret roi, cac ban mua ao long vu va ao da mac cho am ung ho minh cho het nhe.

5. muoigioflower

Chị em nhà mình có nhiều áo lông vũ lắm, vừa đẹp lại ấm, bạn ưng thì ủng hộ mình nhé.

6. mebebi2

mebebi2 Thành viên chính thức

Bạn ơi. LV 9 có fix k?

7. muoigioflower

Mình có fix nhé bạn.

8. lan_ql

lan_ql Bắt đầu tích cực

Áo này 250k nhé, mình lấy cho con trai

9. muoigioflower

Mình không fix được nhiều như thế bạn ạ.

10. muoigioflower

Mình inbox cho bạn rồi, ok thì báo mình nhé. Tks!

11. thienthanhoabinh

thienthanhoabinh Bắt đầu tích cực

ÁO LEN/VÁY LEN, TOÀN CHẤT LEN ĐẸP, RẤT DÀY DẶN VÀ CỰC MỚI, CÓ CÁI CHƯA MẶC LẦN NÀO LUÔN

L1. Cadigan len khá dày dặn, ..........................................................................SOLD

L2. Size S.................................................................................SOLD

L3. Size M, new 100% 35K...........................................SOLD

L4. Cadigan size M..............................................................SOLD

L5. Size S/M, em này mặc rất hay luôn ạ...........................................SOLD

L6. Len lông dáng dài mặc như váy cũng ok, vạt sau dài hơn vạt trước ............................................................SOLD

L7. Len họa tiết rất xinh....................................SOLD

L8. Len họa tiết bi to, size S/M 35K...............................SOLD

L9. Len đỏ họa tiết gấu cho bé gái; size S; new 100%.........................SOLD

L10. Len họa tiết hoa, size S/M; new 100%..............................SOLD

L11. Váy len hồng siêu xinh nhé, size S/M; new 100% chưa mặc lần nào luôn ạ; thanh lý 100K:

L12. Áo len kẻ, chất len cực dày dặn, new 100%, ........................................SOLD

L13. Áo len phối cổ sơ mi cực xinh, size M, .................................SOLD

L14. Áo len size S, size này bé gái mặc vừa; chất len rất mịn đẹp...................................SOLD

L15. Váy len phối chân ren szie M, len cực dày dặn; phần ren cũng là ren dày đẹp ko xù nhé; ạ; new 100% chưa mặc lần nào; thanh lý 100K:

L16. Len xanh tím than size M form hơi to một chút...........................SOLD

L17. Áo váy len, cái này bà bầu cũng bon chen được ạ; mặc xinh lắm nhé; new 100%; size S/M; thanh lý 100K:

TREND COAT:

T1. Trend coat 2 lớp của Hàn, kiểu cách rất độc (cổ áo có mấy kiểu luôn ạ); màu kem phối xanh đen; new 95%; size M; mua tại Hàn đắt lắm giờ thanh lý 300K cho nhanh nhé. Mặc lên siêu đẹp luôn.

T2. Trend coat Mind Bridge ...................................................................SOLD

T3. Trend coat LEADERS ........................................................................SOLD

T4. Vest Zara Woman dạ hai lớp size 36 EUR (tương đương M) màu camel cực tây ạ, new 100% nguyên cúc dự phòng; em này mình order trên web của hãng, form chuẩn ôm dáng, dạ dày vừa phải, dạ mịn rất đẹp không xù đâu nhé; kiểu basic không bao giờ lỗi model ạ; giá order về đến nhà đắt lắm giờ thanh lý 300K cho nhanh; ảnh chụp rung tay nên bị nhòe, dìm hàng quá, màu thật rất tây ạ

T5. Blazer ZISBuy Hàn Quốc ..........................................................................SOLD

T6. Áo lông vũ tự nhiên màu xanh size M ................................................................SOLD

T7. Áo lông vũ tự nhiên màu hồng tím Nassau của Hàn .....................................................SOLD

T8. Thêm một bạn áo lông vũ tự nhiên của Hàn rất mới nữa nhé, màu xám size M (tầm 55kg trở xuống mặc vừa tùy chiều cao nữa), bạn này dáng lỡ, không có mũ nhưng phần cổ có hai lớp rất ấm và kín gió; màu này mặc rất sạch sẽ; thanh lý 300K cho bạn nào ưng nhé. Ảnh chụp bị nhòe nên dìm hàng quá; áo bên ngoài rất đẹp:

Màu rất đẹp ạ:

T9. Áo dạ form suông dáng Vest size M...................................................SOLD

T10. Áo dạ form suông dáng Vest ............................................................SOLD

T11. Trendcoat Burberry hàng VNXK size M..................................................SOLD

T12. Trendcoat Crododiles màu tím hồng size 90 tương đương size L; hàng Crododiles chính hãng luôn được in logo thương hiệu trên các phụ kiện của áo từ vải lót đến cúc áo luôn ạ. Áo này chị mình mặc cũng kha khá nhưng áo vẫn rất đẹp ạ; thanh lý 250K cho bạn nào ưng nhé.

Áo này có một lớp lót mỏng bên trong có thể tháo rời như thế này nhé:

T13. Vest dạ 1 lớp màu hồng; chất dạ 2 da cực đẹp luôn nhé, dạ mịn không xù (đối với những áo khoác một lớp thì chất vải luôn được lựa chọn là loại vải rất đẹp ạ); size M, new 100%; thanh lý 250K:

T14. Trendcoat dáng váy màu đen size M ..................................................SOLD

T15. Váy len phối ren xẻ vạt phía trước, size L.............................................SOLD

T16. Blazer không tay của Hàn, size L (XL bon chen cũng được ạ vì from suông rất dễ mặc); áo này 1 lớp vải nhưng chất vải rất dày mà lại mềm mượt mịn tay, không xù; màu áo là màu ưu thích của giới trẻ Hàn cực dễ phối đồ nhé; áo giành cho bạn nào cao mặc mới đẹp; chị mình mặc ít nên áo còn rất mới luôn; thanh lý 250K cho bạn nào vừa size và yêu form này.

T17. Áo khoác Hàn màu xanh, size 55 (tương đương size S), kiểu áo đơn giản nhưng mặc lên rất đẹp luôn; form áo cực đẹp ạ, có dây rút eo phía trong áo; hàng chuẩn công ty logo trên khóa áo luôn nhé, đẹp từng cái cúc áo luôn mà mình lười chụp, chị hai mình mặc ít nên áo còn rất mới, thanh lý 200K, màu bên ngoài đậm hơn trong hình một chút nhé, ảnh mình chụp xấu nhìn áo như bị bạc màu, màu áo rất đẹp, vải giặt ko bị phai màu đâu nhé

T18. Vest da lộn Hàn Quốc của nam màu rêu (màu này không hề già mà ngược lại nam Hàn rất yêu thích luôn nhé) size cho người từ 62kg trở lại tùy chiều cao nữa ạ; áo này mới tinh, anh xã mình chưa mặc lần nào luôn; hàng công ty của Hàn chuẩn từng đường kim mũi chỉ; form Vest rất đứng dáng; đồ của Hàn thì các bạn cứ yên tâm về chất liệu và kiểu dáng; thanh lý 500K; ảnh chụp rất dìm hàng; bên ngoài rất đẹp luôn ạ. Áo này bạn nữ nào mua tặng chồng/người yêu quá đẹp ấy ạ.

T19. Váy chấm bi phối đen của Hàn, size khá to, size 88 tương đương XL, new 100%, váy có hai lớp cả thân trên và thân dưới của váy; thanh lý 150K cho bạn nào vừa nhé:

T20. Set váy trắng (ko phải của Hàn) + áo len của Hàn, size S rất trẻ trung, new 100%; thanh lý 100K:

T21. Váy ren màu hồng nude phối đen (phần dưới là lưới có lót dày không bị lộ nhé); size S, chất ren rất đẹp, họa tiết hoa hồng sắc nét, màu hồng nude tôn da lắm, váy còn khá mới, thanh lý 120K

Có set này là hàng của Nhật, chị Hai mình mua bên Nhật; còn mới tinh vì chị không mặc đến, size S nhé, cụ thể hai món này là T22 và T23 nhé:

T22. Vest da lộn phối len size S của Nhật, màu đỏ rượu, áo có lớp lót cũng rất đẹp luôn, tớ chụp ảnh bị dìm hàng chứ bên ngoài áo rất đẹp; hai vạt phí trước dài hơn vạt phía sau; form áo chuẩn và trẻ trung; kiểu vest 1 khuy này cũng không bao giờ sợ lỗi model, new 100%, thanh lý 300K; màu bên ngoài rất đẹp, chụp ảnh ko lên đúng được màu thật của áo:

T23. Chân váy dáng dài màu đen size S của Nhật, cũng hai lớp vải rất đẹp, lớp vải ngoài là loại vải hay dùng để may quần tây, chất rất mịn đẹp; thanh lý 150K, ảnh bị nhòe quá ạ, chân váy màu đen đẹp chứ màu không xấu như hình đâu ạ.

T24. Váy xanh hàng thiết kế, size L................................................................SOLD

T25. Vest da thật, da bò 100% của Hàn màu đen, size 88 của Hàn tương đương size XL nhưng mình thấy form chỉ L mặc vừa; da thật càng mặc càng mềm ạ; chị mình mặc ít nên áo còn rất mới; mua áo da thật tại Hàn cực kỳ đắt ạ; giờ thanh lý 400K cho bạn nào ưng nhé:

LV4. Áo lông vũ tự nhiên dáng dài Hàn Quốc màu đen, size 77 .............................................................SOLD

LV5. Áo lông vũ tự nhiên Hàn Quốc màu trắng sữa phối kem, size tương đương M (form áo cho người từ 55Kg trở xuống tùy chiều cao nữa ạ); lông vũ tự nhiên hiếm và đắt hơn lông vũ nhân tạo (hiện nay trên thị trường có nhiều áo lông vũ nhân tạo như áo siêu nhẹ của hãng Uniqlo đấy ạ, cũng khá đắt mà mặc được 1-2 lần xẹp lép cái áo luôn); áo này mình mặc rất ít nên áo còn rất mới; đồ của Hàn thì mình cũng không cần giới thiệu nhiều nữa, bạn nào dùng hàng Hàn thì biết chất lượng rồi, Hàn Quốc nổi tiếng với cái tên Đại Hàn dân quốc do mùa đông của họ cực kỳ lạnh, chính vì thế mà thời trang thu đông của Hàn luôn được quan tâm phát triển về cả style và chất liệu; các mẫu áo đại hàn của Hàn luôn dẫn đầu Khu vực Châu Á; form quần áo Hàn cũng gần giống người Việt mình nên rất phù hợp và dễ mặc; Áo này ko có điểm trừ nào luôn, ổ và mũ áo phối kiểu và phối màu rất đặc trưng của hàn Quốc; màu cực đẹp luôn ạ; lông vũ rất dày, bên trong chỉ cần mặc 1 váy hoặc 1 áo là đủ ấm rồi ạ; mua bên Hàn mấy chục ngàn Won, giờ mình thanh lý 1.200K cho bạn nào ưng nhé; đảm bảo không đẹp không lấy tiền ạ.

LV6. Áo này cũng lông vũ tự nhiên dáng dài size 77 màu xanh than phối màu kem rất đẹp nhé (form áo cho người từ 60Kg trở xuống tùy chiều cao nữa ạ); áo này chị mình mặc rồi nhưng vẫn còn đẹp, chụp ảnh rất dìm hàng, thanh lý 450K:

Do mình đứng gần tivi nên ánh sáng của màn hình ti vi chiếu và áo nên trong hình màu áo như bị tím tím; bên ngoài màu xanh than rất đẹp luôn nhé;

LV7. Áo này cũng lông vũ tự nhiên dáng dài size 66 tương đương M màu rêu rất độc và đẹp luôn (form áo cho người từ 55Kg trở xuống tùy chiều cao nữa ạ); mình mặc rồi nhưng vẫn còn đẹp; thanh lý 400K nhé:

Do mình đứng gần tivi nên ánh sáng của màn hình ti vi chiếu và áo nên trong hình màu áo như bị tím tím; bên ngoài màu áo là màu rêu rất đẹp nhé; chụp ảnh rất dìm hàng ạ:

LV8. Áo lông vũ tự nhiên màu đen size S đẹp dịu dàng luôn nhé, chị mình đã mặc rồi nhưng áo vẫn còn đẹp, thanh lý 250K ạ, mình mặc M nên mặc áo này phải o ép người chút để chụp hình cho các bạn hình dung được dáng áo, do ánh điện nên nhìn trong ảnh áo cứ như bị bạc màu nhưng ko phải thế đâu nhé, màu bên ngoài đen tuyền, đen đẹp ạ.

LV9. Áo lông vũ tự nhiên Corocodile của Hàn size 100 (form áo này cho người 57kg trở xuống mặc vừa tùy chiều cao), màu ghi đá (xanh đá) rất đẹp và hiếm có màu này, do ánh điện nên màu trong ảnh sáng hơn màu thật của áo một chút, màu thật cực đẹp luôn; mũ áo có viền lông thú; áo mình mặc ít nên vẫn còn rất đẹp, lớp lông vũ cực kỳ dày dặn nên áo rất ấm; thanh lý 550K:

VD1. Clutch cầm tay da thật ...............................................................
    SOLD

VẪN CÒN Ở DƯỚI, CÁC BẠN KÉO XUỐNG XEM TIẾP NHÉ!
    [/QUOTE]

Đồ đẹp quá mà tiêca là tớ to, có mẫu nào m56 60kg vừa thì b gửi zalo cho tớ với nhé 0389995104

12. muoigioflower

[/QUOTE]
    Đồ đẹp quá mà tiêca là tớ to, có mẫu nào m56 60kg vừa thì b gửi zalo cho tớ với nhé 0389995104[/QUOTE]
    Ok bạn, mình nhắn zalo nhé.

13. muoigioflower

Đồ đẹp quá mà tiêca là tớ to, có mẫu nào m56 60kg vừa thì b gửi zalo cho tớ với nhé 0389995104[/QUOTE]
    Ok bạn, mình nhắn zalo nhé.[/QUOTE]
    Bạn thường mặc size gì thì báo mình nhé.

14. mẹ việt bách

mẹ việt bách Thành viên rất tích cực

Váy yếm da để e 150k dc k chị??? E mặc size M, l hơi rộng ạ, 1.62 có ngắn k chị

15. muoigioflower

1.62m thi ko ngan dau ban nhe, minh fix 200k ban ung thi ung ho minh nha.

16. muoigioflower

Mình inbox cho bạn rồi nhé.

17. muoigioflower

Ok bạn, mình nhắn zalo nhé.[/QUOTE]
    Mình gửi hình rồi nhé.

18. muoigioflower

Thu 2 minh gui ship cho ban nhe.

19. muoigioflower

Lông vũ Bauz của nam đã thanh lý rồi ạ.

20. muoigioflower

Parka lông thú cũng thanh lý rồi ạ.