Toàn quốc: Mời Các Mẹ Oder: Bánh Chuối, Biscotti, Lưỡi Mèo, Bánh Dứa Sạch

Thảo luận trong 'THỰC PHẨM GIA ĐÌNH' bởi luckylystar15, 6/12/2018.

1. luckylystar15

luckylystar15 Bắt đầu tích cực

[​IMG][​IMG][​IMG] Nhà em chả có gì ngoài bánh handmade. Bánh đặt mới làm để đảm bảo tươi ngon. Em xin giới thiệu các món hiện nhà em đang có.

Nếu ai chưa từng được thưởng thức Cake chuối - một trong những loại bánh tưởng chừng đơn giản như tên gọi giản dị của nó thì có lẽ đó là một sự bỏ lỡ đầy đáng tiếc.

☘️☘️☘️ Tiết trời đông se lạnh, ăn bánh chuối uống ngụm trà ☕️ là mọi âu sầu phiền muộn dường như dần tan đi. Bạn sẽ cảm nhận được hương thơm lừng hoà quyện của chuối trứng quốc nướng, cùng cốt bánh mềm mịn ẩm ngọt nhẹ như muốn tan luôn trong miệng. Sau đó, bụng dạ sẽ cảm thấy vô cùng ấm áp mặc dù ngoài trời có lạnh đến cỡ nào ☺️

Túm lại là Cake chuối - ai chưa ăn thì hãy thử một lần xem nó khác bánh mỳ và bánh gato thông thường như thế nào. Tin em đi, khác lắm đấy ạ! Thơm ngon, bổ dưỡng vô cùng nhé...

☘️☘️☘️ Giá rổ: Em bán Chỉ 40k được 1 bánh to ú ụ (nặng khoảng 400gram) nhé.

☘️☘️☘️ Món bánh thứ hai là Biscotti - loại bánh bắt nguồn từ Ý, được làm từ nhiều loại hạt bổ dưỡng và thơm ngon như: óc chó, hạt dẻ cười, hạnh nhân, nho khô... Bánh có hương vị thơm bùi ngậy đảm bảo ai ăn cũng sẽ ngất ngây.

Bánh phù hợp cho tất cả mọi người từ trẻ nhỏ, phụ nữ, bà bầu cho tới ông bà đảm bảo sẽ thích mê vì bánh không ngọt quá nhé.

Tiết trời se lạnh ăn miếng bánh uống ngụm trà hay làm cốc coffe latte thì còn gì tuyệt vời bằng

Mỗi bữa sáng chỉ cần làm dăm ba miếng bánh, uống cùng ly sữa tươi ấm nóng là ấm luôn cái bụng mà không cần lo nghĩ gì nữa

Ai đang đau đầu không biết tặng/biếu quà gì thì làm ít bánh tặng/biếu là chuẩn không cần chỉnh nhen

Bánh chanh sả mang ra mời khách đến chơi nhà quá tuyệt còn gì

Giá rổ: Em bán 50k/lạng (được rất nhiều nha). Các mẹ mua từ 1kg còn 420k ạ. Bánh cho hộp kín bảo quản được 1 tháng lận nha.

:) Ngoài ra em có bánh lưỡi mèo và bánh dứa hot hit. Bánh mọi người order trước giúp em từ 1 -2 ngày. Bánh sạch không chất bảo quản nên các bé ăn vô tư nhé.

❤️ Bánh lưỡi mèo truyền thống : 250k/kg, 50k/200 gram (mix trà xanh/ca cao: thêm 5k). Em bán từ 200gram.

❤️ Bánh dứa : 320k/kg, 64k/200gram. Em bán từ 200gram.

Bánh lưỡi mèo bảo quản trong hộp kín từ 2 - 3 tuần còn bánh dứa để trong khoảng 1 tuần tuỳ điều kiện thời tiết. Mọi người muốn bảo quản tốt hơn có thể để trong ngăn mát tủ lạnh nhé.

[​IMG][​IMG][​IMG] Em ở B6A Nguyễn Chánh nhé các chị ơi. Em fs trong bán kính 3km ạ. Xa hơn phí ship tùy xa gần 15 - 30k nội thành HN.

[​IMG][​IMG][​IMG] Inbox/call: 033.499.7472 để đặt bánh ạ.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi luckylystar15
  2. donghoduyanhleduan

donghoduyanhleduan

chúc mẹ nó đắt hàng nhé

3. luckylystar15

Em cảm ơn chị nhiều ạ :)

4. Hangnguyen308

Hangnguyen308 Bắt đầu tích cực

bánh ngon quá, e oánh dấu

5. luckylystar15

vâng ạ, bánh ngon lắm chị ơi. Em mời chị od nhé :)

6. luckylystar15

Ai đặt bánh chuối báo em nhé :)

7. Senera

Senera Thành viên chính thức

Ui ngon quá ạ

luckylystar15 thích bài này.
  8. luckylystar15

Bánh em tự làm không chất bảo quản. Chị lấy bánh nhắn em nhé :)