Hà Nội: Mách cho các mẹ một địa chỉ may áo dài nhanh, rẻ, đẹp( ở Hà Đông)

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi hoatoctien1110_84, 15/7/2013.

1. haian95

haian95 Bắt đầu nổi tiếng

Đánh dấu để may áo. Cám ơn chủ topic đã chia sẻ.

2. minh211

minh211 Thành viên tập sự

Xin hỏi, bạn có số điện thoại của nhà may không. Mình gọi theo số a Trung nhưng không được. Thanks alot!

3. sexyshop

sexyshop giám đốc xilip

Nhà may Hải Châu 267 Ngô Quyền HĐ đấy cẩu thả hết sức. Mình sang đấy may 1 áo dài lụa hoa mười giờ, 1 áo dài cách tân màu trắng ngắn trên gối và 1 quần lụa đen, định bụng mặc đón tết. Đến ngày trả thì anh đấy bảo đã may miếng vải trắng thành quần. :mad::mad::mad: Anh đó bảo miếng đó ngắn chưa đến 2m nên mới nhầm. Trong khi lúc m đi mua ở tiệm, người ta đo trước mắt mình là 2m2. Anh thợ cũng đồng ý may trả mình cái mới. M đưa a địa chỉ cửa hàng m đã mua. Vì vải là lụa xịn, m mua ở Vạn Phúc khá mắc tiền nên m xin cắt từ miếng vải mà a kêu là đã may nhầm đưa sang cho chị bán vải check, c ấy mở sổ bán hàng check ngày, check vải thì kêu loại này mỏng hơn cây mà m đã mua. Chị ấy còn ra cây cắt trực tiếp cho m 1 miếng để về đối chứng vì vải xịn nhìn qua thì giống chứ chất là khác nhau. Tự dưng thấy nản chả biết đường nào mà lần nữa. Chả biết a có lầm vải của ai cũng đến may như m ko chứ !

4. donghoduyanhleduan

donghoduyanhleduan

cám ơn mẹ nó nhé, giá may chô bán chỉ rẻ quá, đẹp nữa thì quá tốt mẹ nó nhỉ

5. van_lee

van_lee Thành viên nổi tiếng

Hic, tớ vừa vào fb để xem áo dài may thế nào nhưng thực sự là ko ưng nổi.

6. mkmk123

mkmk123 Thành viên tập sự

Các bạn đến Áo dài Thùy Linh nha. Em đã từng đến đây may áo dài đi chụp ở đầm sen thấy đẹp, nên lần chị gái lấy chồng cũng dẫn tới đây may, ở đây may áo dài giá rẻ chỉ 200k một chiếc mà đường chỉ lại rất đẹp, dáng áo tôn người. Hiệu may đẹp thì cũng nhiều, nhưng kiếm được hiệu rẻ mà thuận tiện thì rất khó. Xưởng này có 2 địa điểm lớn chứng tỏ được nhiều chị em ủng hộ. Các bạn tham khảo mẫu ở đây: http://www.xuongmaythuylinh.vn/2017/01/may-ao-dai-dep-o-ha-noi.html
    Xưởng này nhận cả may áo dài số lượng lớn giá rẻ hơn nhiều đây ạ

Sửa lần cuối: 28/1/2017
  7. lethutrang90

lethutrang90 Thành viên tập sự

Cũng là đọc ở đây và mọi người giới thiệu áo dài Thùy Linh khá nhiều. Em cũng đã chọn lựa khá kỹ càng và trước đi may ở nhiều nơi. Năm nay em may cho cả nhà mặc tết nên chọn lựa kỹ lắm !

Địa chỉ thì vẫn ở đây như mọi người giới thiệu:
    http://www.xuongmaythuylinh.vn/2017/01/may-ao-dai-dep-o-ha-noi.html

Tết may xong 4 bộ áo dài ở hiệu Thùy Linh thì em xin có đánh giá như sau:
    1. May đẹp: 10 điểm | so với tất cả các hiệu may em đã từng từ trước đến nay thì hiệu này tư vấn dáng áo dài Huế rất đẹp, cả nhà em đi chụp ảnh ai cũng xin địa chỉ may, em cũng rất ưng nữa. Em cũng phải công nhận hiệu này may áo dài rất đẹp.
    2. Nhiệt tình: 10 điểm | Em may vào thời điểm gần tết, mặc dù hôm đấy em đến đã ngót tết đến mông, xưởng lúc đầu xin không nhận vì kín đơn. Nhưng sau nhờ thì vẫn nhận cố giúp. Hơn nữa nhà em chọn kiểu và hoa văn khá lâu
    3.Thời gian: 8 điểm | Xưởng trễ của em 1 ngày vì kêu lý do tết nhiều hàng quá không kịp tiến độ. Muộn 1 ngày em tạm chấp nhận được vì tết tư em cũng nhiều việc quá không kịp qua lấy.

Chốt: Tuy là có muộn 1 ngày nhưng may ở đây rất đẹp và nhiệt tình, nếu có cơ hội em sẽ tiếp tục đến đây may. Cảm ơn các mẹ đã giới thiệu giúp em địa chỉ này ạ ! Chúc các mẹ ăn tết vui vẻ !

8. me_mocmeo

me_mocmeo Thành viên nổi tiếng

Danh dau

9. thuyhoa9090

thuyhoa9090 Thành viên tập sự

Bạn ghé qua Áo dài Minh Đức mà đặt may, mình cưới 2 bên nội ngoại đều đặt may ở Minh đức, áo vừa in và đẹp, giá cả phải chăng, toàn mẫu thiết kế riêng chứ không phải loại đại trà như ở chợ, mặc đụng hàng xấu lắm

b xem gần cơ sở nào thì qua cơ sở ấy may nhé, áo dài minh đức
    41 đặng tiên đông, q đống đa, HN
    198e bạch mai, q hai bà trưng, hn
    0919834719 0947433225

10. thuyhoa9090

thuyhoa9090 Thành viên tập sự

à quên, trên facebook ao dai minh đức có nhiều mẫu lắm, bên nước ngoài toàn đặt may online
    www.facebook.com/aodaiminhduc