Toàn Quốc: Tuyển Cộng Tác Viên Không Cần Bỏ Vốn

Thảo luận trong 'Việc làm' bởi rosenhungnhung, 7/4/2019.

1. rosenhungnhung

rosenhungnhung Thành viên tích cực

Chào các bạn, mình muốn tuyển cộng tác viên, hoặc sỉ bán hàng online những lúc rảnh rỗi, làm tại nhà không phải đi đâu, hàng mình giao trực tiếp đến cho các bạn. Có hai hình thức để các bạn chọn lựa như sau
    1. Cộng tác viên không cần bỏ vốn, các bạn đã và đang kinh doanh online, đăng bài trên facebook cá nhân, khi nào có khách đặt thì lấy hàng bên mình, chiết khấu 20%, được cung cấp tài liệu, hình ảnh, video, bài đăng để đăng lên facebook. Hình thức này khá an toàn và hiệu quả vì làm trong lúc rảnh rỗi, không ôm hàng và không mất nhiều tiền, thu nhập ổn đinh
    2. Tuyển sỉ bắt đầu kinh doanh với 680K, mình sẽ hướng dẫn cụ thể, có đội nhóm làm việc cùng các bạn, cầm tay chỉ việc đảm bảo các bạn bán được hàng. Hình thức này luôn đảm bảo hàng có ngay tại nhà các bạn, có thẻ chụp cùng sản phẩm tạo niềm tin cho khách hàng. Lợi nhuận cao hơn cộng tác viên mà vốn bỏ ra ít

Mình đảm bảo sau 01 tháng các bạn có thể kiếm được từ 2-20 triệu hoặc hơn nữa tùy khả năng vì nhóm của mình có người kiếm được gần 30 triệu mà vẫn đi làm công việc chính bình thường

Bạn nào quan tâm inbox mình hoặc zalo 076 ba 55 sáu 840 mình tên Nhung

Cảm ơn các bạn, chúc các bạn luôn vui vẻ và kiếm được nhiều tiền

Xem thêm các chủ đề tạo bởi rosenhungnhung
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

2. rosenhungnhung

Chúc cả nhà đầu tuần tràn đầy năng lượng, tiền đầy túi, tình đầy tim

3. rosenhungnhung

Không ai phá sản với số tiền 680K, vậy tại sao bạn không dám làm để kiếm thêm vài triệu một tháng?