Toàn quốc: Mọi Người Có Ai Uống Qua Collagen Laborés Tư Vấn Giúp Em Với

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi Quyngpham_ha, 27/9/2019.

1. Quyngpham_ha

Quyngpham_ha Thành viên sắp chính thức

Tình hình là tình trạng da em dạo này cũng xuống cấp theo tuổi tác, nên em định dùng collagen bổ sung. Các Mẹ các Chị nào đang dùng hay có kinh nghiệm thì tư vân giúp em. Với lại e thấy đợt này cái collagen Laborés của mỹ được nhiều người khen là tốt. Không biết có mẹ nào đã dùng chưa. cho e xin ít thông tin. Giờ e cũng đang muốn dùng ngay nên mọi người nhiệt tình cho em ý kiến. Loại nào tốt, loại nào chất lượng, mua ở đâu tư vấn 1 lượt cho e luôn. Cám ơn mọi người nhiều nhiều

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Quyngpham_ha
  2. Daikin Hung Yen

Daikin Hung Yen Thành viên sắp chính thức

Mom bn tuổi rồi? Em mới 31 mà da cũng bắt đầu nám thậm tệ, qua cái tuổi mụn thì lại đến cái tuổi nám, sao cái số phụ nữ mình khổ thế nhỉ :(

3. Quyngpham_ha

mình cũng 35 rồi bạn ơi. Thì có son rỗi gì nữa đâu mà da như da thiếu nữ được.

Thế nên là bh phải tìm đủ mọi cách để ngăn tuổi già ấp đến. Chứ k là nhìn chả khác gì chị gái của chồng đâu. Rồi có ngày nó thấy mình xấu n cắm cho mấy chục cái sừng thì nhục

4. Binhnguyentb123

Binhnguyentb123 Thành viên đạt chuẩn

Collagen thì nhiều loại tốt song cũng cần tìm loại hợp với mình thì mới hiệu quả mom ạ. Kb điều kiện kinh tế mom ntn nên em reivew cho mon 3 loại với 3 giá cho nó dễ. Những loại này theo thứ tự là em uống từ năm 26 tuổi đến năm 29 tuổi ạ

- Collagen C: đây là collagen từ bò xuất xứ mỹ 1 hôp thì uống tầm hơn 1 tháng. Dạng viên dễ uống giá tầm 400k quay đầu thôi. Tác dụng chủ yếu là làm đẹp da, cái này thì tầm ngoài 25 bắt đầu uống là ok vì n giúp sáng da, căng mịn, dưỡng ẩm

- Collagen Laborés như mom hỏi em bắt đầu uống sau khi có bé đầu vì tóc rụng nhiều nên cần loại collagen giúp ngăn rụng tóc và cả giúp cải thiện xương khớp nữa vì đẻ xong mọi cơ quan đều bị yếu đi ấy. Loại này thì hơn 1 triệu 1 lọ em k nhớ rõ giá. Uống cũng được khá lâu và tác dụng rõ rệt, em uống hết 1 lọ là thấy tóc ít rụng đi nhiều lắm rồi.

- Collagen adiva: loại này thì em được tặng nên uống thôi cũng kb giá bn nhưng hinh như cũng 500 quay đầu. Uống có vị hoa quả nên dễ uống. tác dụng thì có lẽ em trải nghiệm chưa đủ lâu nên k thấy gì rõ rệt chỉ thấy da sáng bóng hơn

5. Phạm Thùy Lâm

Phạm Thùy Lâm Thành viên đạt chuẩn

Cứ mua loại nào đắt sắt ra miếng thì là chất lượng hết chế ạ

6. trangchery123

trangchery123 Thành viên đạt chuẩn

Tiện đây các bác cho em hỏi luôn là mẹ em già rồi uống collagen còn có tác dụng gì k nhỉ? Mẹ em gần 60 tuổi rồi ấy. H mới uống thì kb có ổn k
    :oops::oops::oops::oops::oops::oops:

7. Binhnguyentb123

tuổi nào chả uống được hả bạn, càng già càng nên bổ sung các chất cần thiết. Trc mình uống cái loại Collagen Laborés giúp cai thiện xương khớp rồi hỗ trợ các bệnh ng già hay gặp như là rụng tóc, cơ bắp hoặc các gân k còn linh hoạt mà còn ngăn ngừa cả ung thư

8. trangchery123

trangchery123 Thành viên đạt chuẩn

thế ạ, em lại cứ nghĩ già rồi uống sợ nó như nước đổ lá khoai. Thế chắc phải châm cứu mua về cho bà uống xem thế nào
    ;););)

9. nguyenhanhhong1

nguyenhanhhong1 Thành viên đạt chuẩn

Uống thêm cả vitamin c vào mẹ nó ạ

hoctro901 thích bài này.
  10. Quyngpham_ha

collagen Laborés cũng từ bò đúng k bạn? Chứ mình nghe dân tình bảo uống collagen từ cá kén người kp ai cũng uống được ấy :) :)

11. Binhnguyentb123

đấy là vì collagen từ cá mà dạng nước thì mùi khó chịu thôi bạn ạ, chứ tác dụng của nó cũng tốt mà. Cơ bản là các sp collagen từ bò thì hay có mùi sữa dễ uống hơn thôi.

12. yeuduoi9887

yeuduoi9887 Thành viên chính thức

Em uống collagen DHC của Nhật thấy cũng ok phết chị thử xem ạ.

13. ChuyenTinh.Vn Store

ChuyenTinh.Vn Store Cho đi nhiều hơn là nhận lại

thực phẩm chức năng hoa thiên nữ