Hà Nội: Thanh Lý Son Dưỡng Bioderma Em Xách Tay Pháp Về 60k/thỏi, Cam Kết 100% Authentic

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi thtung51, 31/10/2019.

1. thtung51

thtung51 Thành viên chính thức

Mời các bố mẹ vào mua cho gấu, các mợ vào mua xài, quà cho mẹ chồng, mẹ đẻ, cho con gái oánh dưỡng môi, tặng cô giáo (gia sư) nhân dịp 20/11, quà tặng vừa thiết thực, vừa đáng đồng tiền bát gạo.

Chỉ với 60k/ thỏi son dưỡng của Pháp, mua tại siêu thị Pháp luôn, em cam đoan hàng chuẩn 1000%.

60K/ thỏi --> set 3 thỏi 160K luôn ạ

Em bán nhanh cho các cụ/ mợ vì em cũng chỉ có vài thỏi, em ko phải dân bán chuyên nghiệp mà chỉ đi công tác xách về nhiều, em dùng không hết nên để lại thôi ợ. Ko đâu bán rẻ như em đâu ạ, các cụ cứ google thoải mái nhé

Số dây thép của em là 0903610586, các cụ/ mợ mua chịu tiền ship giúp em vì giá quá rẻ em ko freeship được ạ. Cụ/mợ nào tiện qua cơ quan em lấy hàng trực tiếp luôn càng tốt vì em để hết đồ ở cơ quan ạ, em ở loanh quanh quận Hoàn Kiếm nhận chat/ gọi điện dưới mọi hình thức imessage/zalo/viber.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi thtung51
    Đang tải...

2. thtung51

❄️❄️SON DƯỠNG BIODERMA - K MUA LÀ CÓ LỖI VỚI BẢN THÂN NHA CHỊ EM
    Ngon-bổ-rẻ là những gì mình muốn nói về em son dưỡng Bioderma này

Chất son mềm, ẩm như bơ, thiết kế đơn giản, gọn nhẹ, hương thơm từ quả mâm xôi giúp Bioderma cực kì lý tưởng là son dưỡng giúp môi mềm, mịn trước khi đánh son màu, bảo vệ môi, chống thâm môi hoặc dưỡng buổi tối trước khi đi ngủ.

Son dưỡng Bioderma phù hợp cho cả nam và nữ, cả gia đình, từ trẻ đến già dùng đc hết nha

3. thtung51

Up lên phục vụ các mẹ các chị mùa hanh khô ạ