Bí Quyết Giảm Béo Thành Công Thời Covid19 Với Keto Slim

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi lienbachuh, 21/8/2020.

1. lienbachuh

lienbachuh Thành viên sắp chính thức

Chào các mom, sau khi sinh em đã có thời điểm đạt đỉnh lên đến gần 80 cân, cơ thể thì ì ạch, mỡ bèo nhèo, da thì rạn rất tự ti, không dám gần gũi với chồng nữa luôn. Sau khi cai sữa cho con xong, em quyết tâm lao vào giảm béo toàn diện và bh em chỉ còn 65kg thôi, tức là em đã giảm được 20kg trong vòng hơn 1 năm, gần 2 năm ạ. Em sử dụng bột cần tây keto slim xuyên suốt không bỏ ngày nào trong suốt gần 2 năm qua và thấy rất hiệu quả, xin phép chia sẻ lại cho mom nào cũng đang loay hoay giảm béo như em ngày xưa nhé
    Thành phần:
    + 100% cần tây tươi nhập khẩu Nhật Bản
    Tác dụng:
    + Detox, giải độc cơ thể giúp nhẹ bụng, nhuận tràng, tiêu hóa tốt, loại này có thể uống thay cần tây tươi mà còn dễ uống hơn, bảo quản lâu hơn, dễ mang đi nữa. Mom nào k có cần time xay ép rau củ thì nên thử loại này, uống còn k bị say nữa ý.
    + Cần tây còn giúp hấp thu tối đa chất dinh dưỡng, giúp no lâu, không còn thèm ăn nữa, giúp cơ thể điều chỉnh trao đổi chất béo lipid, giàu dinh dưỡng và rất ít calo, từ đó hỗ trợ giảm béo tốt hơn.
    + Tăng cường sản sinh collagen, giúp cấp nước, giữ ẩm cho da, làm sáng da và giúp da luôn mềm mịn hơn hẳn. Được cái từ ngày uống da dẻ em trộm vía tốt lắm, mấy vết nám mờ mờ lúc sinh bé cũng gần hết hẳn, da cũng sáng hơn mà cơ thể không bị mệt mỏi, khô da dù ngồi điều hòa cả ngày ở công ty.
    Cách dùng:
    + Cách sử dụng vô cùng đơn giản, pha 1 thìa cà phê bột cần tây cùng 150ml nước, khuấy đều đến khi tan rồi uống trực tiếp em thường uống cùng mật ong cho ngon hơn và dễ uống, uống 3 lần/ngày. Nhưng chỉ có 1 cốc buổi sáng là em cho mật ong thôi, 2 cốc sau thì uống với đá bình thường để hạn chế đường vào cơ thể ạ
    + Uống vào buổi sáng trước bữa ăn 30 phút hoặc lúc đói để hấp thu dưỡng chất tốt nhất nhé ạ.
    Hi vọng những chia sẻ dưới đây của em có thể giúp các mom bị quá cân sau sinh có thể cải thiện được vóc dáng của mình ạ :h:

Xem thêm các chủ đề tạo bởi lienbachuh
  2. thaovp188

thaovp188 Thành viên đạt chuẩn

Mom có tập thể dục thể thao hay áp dụng chế độ ăn kiêng gì không?
    Hay chỉ uống mỗi bột cần tây tươi keto slim này thôi vậy?
    Để em còn biết chừng chứ giảm béo miết từ hồi nào tới giờ mà ko hịu quả xíu nào luôn, chán thực sự

lienbachuh thích bài này.
  3. lienbachuh

Dạ, em có tập yoga khoảng 3 lần/tuần nha. Còn lại thì làm việc nhà, trông con cũng mệt ngang tập thể dục luôn :D
    Về chế độ ăn, em đang ăn keto nhưng bữa đực bữa cái lắm, gọi là ăn keto thôi chứ may ra áp dụng được 30-40%, cái chính là uống cần tây keto slim này giảm béo, thải độc cơ thể đó chị.

4. yeume4e

yeume4e Thành viên sắp chính thức

Đợt trước mình cũng uống bột cần tây keto slim này rồi. Phải công nhận tinh bột rất dễ uống chứ k bị hăng như cần tây tươi. Mình thường uống không thôi chứ không mix với mật ong hay gì cả. Tầm 2 tháng giảm đươc khoảng 9 cm vòng bung luôn mà không bị thèm ăn nhiều như trước nữa. Thực ra mình thấy uống cái này để duy trì vóc dáng với đẹp da cũng được vì cần tây cũng rất tốt cho da mà, làm sáng da, thải độc, mờ thâm nám các thứ.

5. lienbachuh

Vậy là chị giảm béo siêu hơn em rồi đó ạ.
    Thành phần là cần tây tươi 100% nhập khẩu nhật bản nên cũng yên tâm, k sợ ảnh hưởng sk mà còn quan trọng là đẹp da nữa :)

6. qeenbee98

qeenbee98 Thành viên chính thức

Không biết làm sao mà e uống cần tây tươi mua ở chợ về xay là cứ bị say ngất ngưởng, hoa mắt chóng mặt mệt cả buổi sáng, chắc uống nặng đô quá. K biết có nên chuyển sang dòng bột keto slim này không các mom nhỉ? Thấy cần tây rất tốt cho ce phụ nữ mình nên em rất muốn thử. Vơi cả cái bột cần tây này nên mua ở đâu cho chuẩn các mom nhỉ? Em sợ hàng trôi nổi lắm

lienbachuhkana_tran thích.
  7. kana_tran

kana_tran Thành viên mới

Khuyên chị em mà uống bột cần tây Keto slim thì nên kết hợp sử dụng Bữa sáng cân bằng Keto diet thì sẽ hiệu quả nhanh hơn nhé/
    Quyết liệt hơn nữa thì ăn theo chế độ keto luôn.

8. lienbachuh

Chị ơi, chị thử uống bột cần tây Keto slim này xem, cần tây nhật dạng tinh chất, rất giàu chất xơ mà vị cũng dễ uống.
    Em uống thấy không bị say tí nào.
    Mua chị cứ lên web chính hãng https://ketoslim.vn/của họ mà mua cho đảm bảo nhé.
    Hoặc gọi theo số hotline 0976.483.332 này để đảm bảo hàng chuẩn hãng mà đc tư vấn cụ thể hơn chị ạ.

9. kieuanhkute12

kieuanhkute12 Thành viên đạt chuẩn

Các mẹ sau sinh chắc phải chờ cai sữa cho con rồi mới uống được chứ nhỉ? Mình thì sinh bé xong cho con bú mẹ hoàn toàn nên gầy nhanh lắm, không bị mập mà chỉ mỗi tội cái bụng thì vẫn mỡ bèo nhèo, chán ghê!

10. Bo White Spa

Bo White Spa Thành viên đạt chuẩn

Chị ơi cái này mình nên uống theo liệu trình chia đợt hay uống mỗi ngày thì hơn ạ??
    Em chưa sinh đâu nhưng mà cơ địa bị béo quá ý, đang phân vân quá ạ, mong được chị rep!

11. lienbachuh

Chị thì uống mỗi ngày luôn, vừa để giảm mỡ, vừa để duy trì cho đẹp da hơn. Bên đó có dạng liệu trình kết hợp mấy món để giảm 5-7 cân mà chị không dùng nên cũng không dám chắc lắm.

12. badgirl9x

badgirl9x Thành viên sắp chính thức

Đợt dịch ở nhà mình cũng phải năng nổ ttd lắm, không có béo quay béo cút như chơi, chia sẻ lại cho mẹ nào cần cũng có thể tham khảo thêm nhé:
    - Ăn keto diet, eatclean, salad, hoa quả, hạn chế đồ ngọt nhất có thể.
    - Tập thể dục 1 tiếng 1 ngày, chia 2 ca sáng tối mỗi lần 30 phút, tập theo youtube thôi.
    - Ngủ sớm, dậy sớm, uống nhiều nước, uống keto slim vào mỗi sáng trước khi ăn sáng keto diet 30 phút. Thỉnh thoảng cũng đổi gió nấu phở, chào mì miến cho cả nhà thay đổi chứ k hẳn là quá healthy đâu ạ. Các mom cứ liệu liệu cơ thể mình chịu được đến đâu thì làm đến đấy nha!

13. lienbachuh

Thanks mom đã chia sẻ cùng em và các mẹ khác nhé, cố gắng làm đẹp cho chính mình thôi :)