Toàn quốc: Mom Nào Muốn Kinh Doanh Online 4 Không Thì Bơi Hết Vào Đây Nha!

Thảo luận trong 'CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC' bởi canlamgiadinh, 4/1/2021.

1. canlamgiadinh

canlamgiadinh Thành viên chính thức

Thời buổi kinh tế ngày càng khó khăn, nhất là khi dịch dã thỉnh thoảng vẫn chưa hẳn chấm dứt, để tìm được 1 công việc tốt, thu nhập ổn định, quả thực không phải điều đơn giản các mom ạ. Em cũng trải qua bao sóng gió trong khoản xin việc, chuyển việc, cuối cùng thì quyết định tự mình làm chủ công việc, quỹ thời gian của mình bằng cách kinh doanh online. Thật sự may mắn ngay từ bước đầu khi đến với ngôi nhà chung BCA Solutions, được chỉ dạy nhiệt tình, tận tâm, từ khi chưa có tí xíu kiến thức nào về bán hàng ol giờ em đã nhuần nhuyễn, lượng khách ngày 1 tăng, thu nhập ngày càng ổn định, lương 7 con số 0 chưa bao giờ lại dễ dàng tới thế.
    Kinh doanh online mà không phải đau đầu về vốn ban đầu, rồi tồn kho, đọng vốn phải làm sao, không lo sốt vó khi đăng bài miệt mài cả ngày mà không có 1 khách nào lên đơn … Chia sẻ nhẹ với các mom về việc kinh doanh online 4 KHÔNG khi hợp tác cùng BCA Solutions nè:
    - Không cần vốn nhập hàng: BCA Solutions cung cấp hơn 200 sản phẩm chất lượng đến từ những thương hiệu uy tín trên thế giới như Kuchen ( chuyên các sp gia dụng, thiết bị nhà bếp từ Đức ), Corena ( tập đoàn với hơn 30 năm kinh nghiệm trong lĩnh vực dưỡng da làm đẹp ), Pharmatech ( thương hiệu top 3 châu âu), Biontech ( trải qua hơn 30 năm, có mặt tại 30 nước trên toàn cầu), Bifido lab( thương hiệu số 1 tại HQ phát triển chế phẩm sinh học) …
    - Không tồn kho: Do không phải nhập hàng, nên sẽ không phải lo việc tồn kho, chôn vốn
    - Không tìm kiếm khách hàng: BCA Solutions sẽ cung cấp hệ thống data khách hàng có nhu cầu sử dụng sản phẩm. Chị em mình có nhu cầu vào lấy là ok
    - Không giao hàng ( ship hàng ): khi có khách đặt hàng thì mình sẽ lên đơn hàng trên hệ thống của BCA. BCA Solutions sẽ chịu trách nghiệm việc gửi hàng đến tận tay khách. Hàng hóa sẽ được đóng gói trực tiếp từ kho của BCA, chất lượng hàng hóa đã được kiểm tra, thẩm định kỹ lưỡng.
    Chuẩn là kinh doanh online không hề khó như mình tưởng tượng đúng không các mom? Vì sản phẩm đa dạng nên khách hàng, phù hợp nhiều đối tượng khác nhau. Nên khách hàng sẽ mua đi mua lại, ngoài hoa hồng từ việc bán hàng, mình còn có được thu nhập thụ động bền vững từ những khách hàng cũ. Mom nào muốn kiếm thêm thu nhập thì mạnh dạn tìm hiểu, hợp tác cùng BCA Solutions giống như em đi ạ. Đảm bảo sẽ không phải hối hận đâu ạ.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi canlamgiadinh
  2. vanhn86

vanhn86 Thành viên đạt chuẩn

Nghe được quá chị ơi
    Chị có thể cho em xin contact của bên đó được không ạ?

canlamgiadinh thích bài này.
  3. mongmanh1919

mongmanh1919 Thành viên chính thức

Em cũng đang hợp tác cùng BCA Solutions giống mẹ top đấy ạ. Em xin chia sẻ sương sương như này
    - Đây chuẩn là giải pháp kinh doanh cho mọi người: kinh doanh online trở nên đơn giản và hiệu quả hơn, chỉ trong 1 nền tảng, có thể sở hữu trọn vẹn các công cụ cần có cho 1 ng tập tành kdol
    - Ko lo về vốn: không còn nỗi lo về số vốn lớn để nhập hàng ban đầu, áp lực tồn kho khi không bán được hàng.
    - Công nghệ tiên tiến: ứng dụng công nghệ vào quản lý kd
    - Thu nhập ko giới hạn: chính sách chiết khấu cao nên thu nhập ổn định.
    - Kinh doanh mọi lúc mọi nơi
    - Cam kết vàng về chất lượng sản phẩm: phân phối những sản phẩm quốc tế với uy tín và chất lượng cao qua nhiều năm xây dựng nhằm mang những sản phẩm tốt nhất đến tay người tiêu dùng
    Thời điểm này kinh doanh với BCA để kiếm thêm thu nhập dịp tết là quá hợp lý. Ko chiếm quá nhiều thời gian chính mà lại có thu nhập riêng mà lại ổn định để chi tiêu dịp Tết.

thoitrangxuatkhau.m2 thích bài này.
  4. Ngũ Cốc N-Choice

Ngũ Cốc N-Choice Thành viên sắp chính thức

Thời buổi chuộng mua sắm online, nhà nhà người người đều mua bán online hết các mẹ nhỉ :) :)

5. canlamgiadinh

Đây này mẹ nó ơi
    https://bcasolutions.vn/
    Vào mà tham khảo nhé, nếu muốn đăng ký thì trên đó có hướng dẫn luôn đấy ạ. Thời điểm này đang vào mùa đấy, bán buôn cũng oke

vanhn86 thích bài này.
  6. quynhanh_shynn

quynhanh_shynn Thành viên mới

Thì ngồi nhà chỉ cần thao tác điện thoại đặt hàng, đợi ship tới tận cửa cho chả sướng à chị, mà lại còn tuyền freeship nữa chứ, còn gì bằng, ra ngoài làm gì chen chúc cho mệt người ra
    Lâu lắm rồi em toàn mua ol á

7. thoitrangxuatkhau.m2

thoitrangxuatkhau.m2 Thành viên chính thức

Hình như cái này người bán quản lý mọi thứ trên app luôn đúng không vậy mẹ?
    Em tìm hiểu cho cô út đang là sinh viên làm thêm cho có thêm chút đỉnh

8. Bo Clinic

Bo Clinic Thành viên đạt chuẩn

Mẹ nào muốn làm thì tìm hiểu lĩnh vực mình muốn tham gia cho kỹ rồi làm thôi. Chứ giờ em thấy cũng có nhiều công việc ko tốn quá nhiều thời gian mà lại phù hợp với các mẹ bỉm đấy ạ
    Ko mất vốn như mẹ top nói mà lại an toàn cẩn thận thì cũng đc đấy ạ

9. mongmanh1919

mongmanh1919 Thành viên chính thức

Đúng rồi ạ như em tìm hiểu thì BCA Solutions là startup đầu tiên và duy nhất tại Việt Nam kết hợp thành công Kinh tế chia sẻ vào thương mại điện tử đấy ạ, biến kinh doanh online trở thành công việc “bỏ túi”, có thể dễ dàng quản lý ở bất cứ đâu, bất cứ khi nào, người bán dễ dàng xem danh sách khách hàng, xem thông tin sản phẩm, tạo, quản lý đơn hàng và cập nhật những thông tin mới nhất từ BCA Solutions.
    App này đây ạ

10. vanhn86

vanhn86 Thành viên đạt chuẩn

Dạ vâng em cảm ơn mẹ nó nhiều ạ
    Em ngó liền đây ạ, năm nay cô vy cô vít làm ăn thất bát quá nên giờ mà có kiếm đc thêm tí nào hay tí nấy, tết nhất còn có cái mà tiêu xài

11. canlamgiadinh

Đúng rồi ạ, đơn giản lắm luôn ạ.
    Ngồi trông con cũng vẫn kiếm tiền đều đều được ạ, vì chỉ cần dùng điện thoại đăng bán, tư vấn 1 loạt là oke luôn. Chốt đơn hay nhập thông tin mọi thứ cũng đều trên điện thoại qua app được hết ạ