Hà Nội: Cảnh Báo Bán Hàng -các Mẹ Cảnh Giác, Thật Sự Cẩn Thận Khi Mua Hàng

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi Hải Anh 2008, 19/1/2021.

1. Hải Anh 2008

Hải Anh 2008 Thành viên tích cực

Kính gửi các mẹ
    Thực sự cũng không muốn đăng trên diễn đàn vấn đề như thế này, nhưng mình vẫn phải đăng để các mẹ mua hàng phải thật sự cẩn thận khi mua hàng của mẹ có nick dưới đây
    muoigioflower. Mình mua 1 đôi boot đúng cũng là mình k nhìn kỹ các thông số nhưng các thông số có nhìn kỹ thì cũng k rõ lắm. Nên khi mình mua về bị chật bắp. Mà rõ là khi nt zalo mình còn hỏi là mình thấp đi có vừa được không, bạn ấy nó yên tâm đi vừa bạn. Người này đã biết đôi boot này đi rất kén người, vì bắp chân bé, mình là người nhỏ thấp mà đi vẫn không vừa. vậy mà người này không hề cảnh báo còn treo status hàng mua miễn đổi trả. Mình đã nói chi phí đổi trả mình chịu hết, mình còn chuyển khoản trước 2 ngày k ngần ngại, 2 ngày sau người này mới ship đồ. BIết rõ người mua không vừa được mới treo câu này. Nên các mẹ mua hàng thật sự cẩn thận và nên đến thử trực tiếp đừng mua qua mang như mình. Tiền mất tật mang nhé.
    Bực mình không nói hết lời

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Hải Anh 2008
    Đang tải...

2. bile88

bile88 Thành viên chính thức

Nói chung là mua đồ nên đến tận nơi thử với sờ bạn ạ. Ng bán k có tâm họ chỉ muốn đẩy hàng đi nhanh chứ ít khi quan tâm ng mua có vừa hay k đâu. Trc mình cũng mua trên này, đến tận nơi sờ nhưng k thử. Thế là về k vừa cả 2 cái. Mình chỉ nhắn tin chia sẻ với bạn bán chứ k có ý định trả lại hàng cho bạn ấy, vì rõ ràng mình đến tận nơi cơ mà. Ấy thế mà, bạn ấy còn k của lại 1 câu. Nếu là mình mình đã k xử xự giống như cái bạn đó. Chia buồn với bạn. Trong đời ai cũng có vài lần (chứ k dám nói nhiều lần) giống mình và bạn.

3. Hải Anh 2008

Hải Anh 2008 Thành viên tích cực

Đúng nếu như mình mình cũng không xử xự như vậy người văn mình có văn hóa không ai làm cái trò đó. Bán hàng không có tâm chút nào. Bạn và mình rất giống nhau, Cảm ơn bạn chia sẻ

4. manriko_87

manriko_87 Thành viên tích cực

m cũng mua của 1 bạn áp măng tô trên này. b ấy bảo mua hơn tr pass 250 mới 90%. ôi nhận hàng nó cũ và chắc là bạn ý mua hàng thùng ý ạ. m co trao đổi lại với b ấy mà b ấy ko thèm rep

Hải Anh 2008 thích bài này.