Hà Nội: Thanh Lý Giày Salvatore, Fila, Lacoste, Kappa, Giày Nhật, Hàn... Size 34, 35, 36

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi hoatrangnguyen, 12/3/2021.

1. hoatrangnguyen

hoatrangnguyen Thành viên rất tích cực

Rất lâu rồi em mới quay lại thanh lý giày đây, topic trước thanh lý quần áo, đồ dùng tùm lum rồi. Các mẹ mua đồ của em rồi thì biết rồi, nhận chỉ có ưng thui. Tiền em để theo chất lượng và độ mới , giá để thanh lý đi cho nhanh, nên các mẹ vui lòng không mặc cả nhé ạ! Mẹ nào muốn trả lời dc nhanh tốt nhất chat qua zalo ấy ạ! vì em ít vào đây lắm. Giày của hai mẹ con soạn ra được bằng này. Các mẹ chân nhỏ như em cũng hiểu dc nỗi tìm dc đôi giày bé mà ưng thực là khó. Em làm nghề order 5 năm nay rồi, phải lọ mọ lắm mới sở hữu dc các em nó đấy ạ!

Các mẹ vui lòng chat zalo : không chín một ba 03 66 không năm

hoặc chat qua page bán hàng của em để dc trả lời nhanh hơn ạ! Và nếu có gì thì ủng hộ mua hàng nhà em luôn nhé!:
    https://m.facebook.com/chuyenthoitrangNhatmyphamcuaNhatvaNga/

1. Đôi sal này em đặt về cho con gái chân size 36, hoặc 36,5 vừa ( size hãng 5 1/2 D), bạn ấy ít đi nên còn rất mới. Đôi cùng dòng hiên web sale rồi vẫn bán gần 400$. Em để lại 900k ( giày để chật ních tủ giày nên hơi méo mó thui, ngoài mới lắm ạ!

2. Đôi Gucci này size 34 nhé! em phải lọ mọ cực lâu mới đặt được đôi bé của hãng này đấy ạ!
    Đợt order về em k nhớ chính xác bao tiền, sale rồi khoảng 500$ gì đó. Để lại 700k

3. Dép xỏ ngón của MK, đặt về cho con gái em từ năm ngoái mà nó gần như k đi, chân 36, 37 đi dc ạ! Mới tinh luôn ấy. Sắp đến mùa đi biển rồi cực chuẩn để rước em nó luôn. Để lại 600k

4.

5. Giày Lacoste size 36, chân 35,5 đi cũng ok, vì cố bon chen mà order Nhật về chân em đi rộng. Còn mới lắm luôn ấy ạ! Hôm qua lôi ra lười cả lau nên nhìn hơi nhem nhuốc tí thôi Để lại 1,2tr ( em order về hơn 3tr rùi)

6. Giày amani size 35, cao khoảng 5cm, đi cực chất luôn, nhẹ ạ! Lúc mua mới gần 700$ rồi. Để lại 1,2tr. Còn rất mới luôn

7.

8.

9.

11.

12.

15. Giày Dusto size 35, còn rất mới em order về bị rộng ạ! mới lắm luôn. Em có dán miếng lót sau rùi mà vẫn rộng ý. Mẹ nào về hơi kích thì bóc cái miếng dán ra nhé! Để lại 200k

16. Giày thể thao Fila size 35, để lại 250k

18. Giày Kappa size 34, đôi này mình mua trên Vincom. Để lại 250k

19.

20. Đôi sal này nhìn thảm thương dã man, size 36 con gái lúc trường bắt mặc áo dài đòi mua giày trăm, đặt rõ đắt mà về nó đi chả thèm lau lia, để rơi tụt cuối góc tủ nên bụi, oảnh xi lên nó k thê thảm thế này đâu, mới hơn đôi trên nhiều ý ạ! Em bận lắm nên chả ngồi lau lia được đâu Để lại 350k

Tổng thể của giả của em có thế này thui ạ! Mệt quá rùi ạ:))))

Xem thêm các chủ đề tạo bởi hoatrangnguyen
    Đang tải...

2. hoatrangnguyen

Em đã xóa bớt ảnh những đôi đã thanh lý và có chỉnh giá xuống một số đôi. Cả nhà xem nhé!

3. hoatrangnguyen

Mọi người thông cảm em up giá để tốt nhất rồi, vui lòng k nhắn tin mặc cả nhé!