Viên Uống Điều Kinh Scarosa, Mom Nào Dùng Rồi Cho Em Xin Đánh Giá?

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi lambosua, 8/11/2021.

1. lambosua

lambosua Thành viên mới

Ở đây có mom nào bị đau bụng mỗi kỳ kinh nguyệt giống em không ạ? Đau ko thiết ăn uống, chẳng thế làm nổi gì, cứ co quắp trên giường thôi ạ. Thực sự ai bị đau thì mới hiểu nỗi khổ mấy ngày này. Em bị ám ảnh khi gần tới ngày luôn ạ. Lại còn thêm combo mụn, tính tình cáu gắt, nóng nảy trước mỗi kỳ dâu 3-5 ngày nữa khiến em thực sự mệt mỏi. Bữa trc em có đọc báo thấy có viên uống điều kinh Scarosa nghe nói thành phần 100% thảo dược lành tính, giúp giảm đau bụng kinh, bổ huyết hiệu quả lắm. Ko biết thật thế ko? Viên uống điều kinh Scarosa, mom nào dùng rồi cho em xin đánh giá thực tế đc ko ạ?

Xem thêm các chủ đề tạo bởi lambosua
  2. Cốm Vi Sinh Natagold

Cốm Vi Sinh Natagold Thành viên chính thức

E tháng nào cũng phải 2vien panadol đấy các chị ạ
    Không uống là đau không đi được, k ăn gì, k làm gì dc ấy.
    Đau phát khócccc luôn nè

canlamgiadinh thích bài này.
  3. canlamgiadinh

canlamgiadinh Thành viên chính thức

Ôi thôi đừng uống giảm đau bừa như thế bạn ạ, có thể nhờn thuốc hoặc ảnh hưởng sức khỏe sinh sản sau này đấy nhé. Mình đi khám bác sĩ nói thế đấy ạ. Bs kê cho mình viên uống điều kinh Scarosa, thành phần thảo dược an toàn lắm nhé. Dùng thấy cũng hiệu quả nữa. Mình dùng 1 liệu trình khỏi hẳn đau bụng kinh, kinh nguyệt đều như vắt chanh luôn, cũng ko còn bị các triệu chứng tiền kinh nguyệt nữa. Điều hòa cả nội tiết tố nữa luôn. Bổ huyết và da dẻ hồng hào hơn. Bạn xem thông tin ở đây này https://scarosa.tuvankinhnguyet.vn/
    Ngoài ra bạn thử tập yoga thử nữa nhé, mình khi xưa cũng bị đau ghê lắm phải chườm nóng các kiểu mà từ ngày uống thuốc kia, kết hợp tập cũng đỡ hẳn, trước kinh mấy ngày nên tập các bài điều hoà kinh nguyệt hoặc tối trước khi ngủ thì gác chân lên tường khoảng 5, 10 phút, làm vậy đến ngày có kinh là giảm đau hẳn đấy, cái này mình tự tìm hiểu và làm theo thấy cũng ok ạ

4. rausachcolan

rausachcolan Thành viên mới

Chính t đây uống đủ thứ thuốc từ nam ra bắc từ tây đến ta mà vẫn đau như cắt ruột ý. Khốn khổ lắm

5. lambosua

lambosua Thành viên mới

Đấy em cũng nghe bảo là uống giảm đau nhiều dễ bị nhờ thuốc, sau này có việc cần uống lại ko hiệu quả, ko tác dụng nữa. Cả ảnh hưởng sức khỏe phụ nữ nên em sợ lắm. M dùng viên uống Scarosa lâu chưa vậy ạ? 1 liệu trình m uống trong thời gian bao lâu ạ?

6. khikhi171

khikhi171 Thành viên chính thức

Ở đây có chị nào tiêm covid xong bị giống em không ạ?
    Từ lúc tiêm mũi 1 tới giờ em cứ bị rối loạn nội tiết tố ấy
    Sau tiêm mũi 1 thì kinh nguyệt không đều nhưng vẫn có và rụng tóc kinh khủng khiếp.
    Mũi 2 thì đau muốn gãy cái lưng, đau bụng, đau đầu, buồn nôn, thèm chua.... có đầy đủ các triệu chứng, chỉ là vẫn không có cái đó trễ hơn 1 tuần rồi
    Chưa bao giờ em bị k đều như vậy luôn á

huonghuonghura thích bài này.
  7. Siro Appetito Bimbi

Siro Appetito Bimbi Thành viên sắp chính thức

Viên uống điều kinh Scarosa, mom nào dùng rồi cho m xin đánh giá? Mình cũng đang muốn tìm hiểu ạ
    Da mình hiện tại sau 1 time dài trị mụn nội tiết, khá stress nhưng vẫn qua được mình đang có ý định xài re vs BHA để cải thiện mụn ẩn vs thâm đỏ thì ổn không vậy mn ? Mình kh rõ về skincare lắm huhu da mình thuộc da dầu nhiều, có lẽ vì vậy mà mụn ẩn vs viêm khá nhiều, trước đây da mình rất ổn luôn, nhưng mấy tháng trc kinh nguyệt bắt đầu kh đều là từ đó da mặt có hiện tượng mụn sưng viêm bắt đầu thay nhau ồ ạt Thế nên ngoài skincare thì cũng đang muốn thử dùng viên uống điều kinh Scarosa xem có cải thiện nội tiết tố và giúp chu kỳ đều đặn lại hay ko

8. huonghuonghura

huonghuonghura Thành viên đạt chuẩn

Mũi 1 chậm kinh 15 ngày,từ đó đến nay tóc rụng như lá mùa thu
    Mũi 2 tiêm xong thì 2 hôm sau bị cúm,5 ngày sau đến kỳ kinh nguyệt. Kinh của mình ra ít hẳn
    Tháng này t đang chậm mất chục ngày r và tóc vẫn rụng :cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry:

chihieu83 thích bài này.
  9. bebibi_yeu

bebibi_yeu Thành viên chính thức

Viên uống điều kinh scarosa này chuẩn không mẹ ơi? Dùng rất an toàn mà hiệu quả cao nhé
    - Vừa giúp điều hòa kinh nguyệt, hết rối loạn kinh nguyệt
    - Cải thiện nội tiết tố
    - Cam kết giảm tới 95% triệu chứng đau bụng kinh, vón cục từ kỳ kinh đầu tiên
    - Được hoàn trả sản phẩm nếu ko hiệu quả ý, thế nên cứ mạnh dạn thử đi ạ
    - Bồi bổ khí huyết nữa đấy, da dẻ em hồng hảo căng mịn hẳn luôn ạ

10. chihieu83

chihieu83 Thành viên đạt chuẩn

mẹ mình từ lúc tiêm về đêm nào cũng trằn trọc khó ngủ, trc đây mẹ mình ngủ rất dễ luôn.
    Rồi hay mệt và cau có nữa

11. Cốm Vi Sinh Natagold

Cốm Vi Sinh Natagold Thành viên chính thức

Vâng thôi từ nay chẳng dám dùng nữa, chứ em cũng có lần đọc kiểu lạm dụng giảm đau rồi ạ.
    Thế để em tìm hiểu về viên uống điều kinh Scarosa như các mẹ nói xem như thế nào ạ.
    Em cảm ơn nhiều nha :inlove::inlove:

12. Shelton_English_Centre

Shelton_English_Centre Thành viên chính thức

Cho em hỏi ở đây có ai bị rong kinh chưa ạ?
    Bình thường 1 tháng em có kinh nguyệt đều đặn 7 ngày thôi, nhưng ko hiểu sao tháng này kéo dài đến hơn 3 tuần rồi, hiện tại thì máu ra ít nhưng vẫn ko chịu hết.
    Vì dịch căng thẳng nên em ko đi khám đc. Mng giúp em với, em lo quá

13. trangmiu2011

trangmiu2011 Thành viên rất tích cực

Mình cũng có 1 biểu hiện khác thường sau khi tiêm covid là mọc mụn nhiều này bạn, mặt và lưng, ngực. Sầu ghê!