Đã xong Tuyệt Vời Phương Pháp Nam Y Trị Mụn Trứng Cá Mọi Người À!

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi thienthanluonbenem93, 24/2/2017.

Tags:
  1. thienthanluonbenem93

thienthanluonbenem93 Thành viên đạt chuẩn

Chào tất cả bà con trong lamchame.com. Hnay sau khoảng gần 1 tháng điều trị mụn trứng cá tại Trung Tâm Trị Mụn Nam Y, mình cảm thấy mụn giảm đi rõ rệt luôn ấy. Cảm ơn bác có nickname là donghieu93 đã chia sẻ 1 bài viết rất hữu ích đến bản thân e!
    E đọc được bài chia sẻ của bác đó và có đến số 29/165 Dương Quảng Hàm - Cầu Giấy, đây là Trung Tâm Trị Mụn Nam Y, e tới khám và điều trị tình trạng mụn của e.
    Theo như bsi nói thì liệu trình lâu hay dài còn phù hợp vào tình trạng mụn và cơ địa của mỗi người, có người 1 tháng đã giảm mụn rõ rệt rồi nhưng có người bị mụn nặng, nhiều sẹo thì phải 3-4 tháng mới khỏi được.
    Riêng tình trạng của mình thì đa số đều là mụn ẩn dưới da, mụn đầu đen trên mũi và trán cùng với thỉnh thoảng có 1-2 cái mụn bọc.
    À mà các bác tuyệt đối không sử dụng thuốc Tây, đặc biệt là các loại thuốc có chứa corticoid hay cái gì gì đấy vì chúng sẽ làm da chúng ta bị bào mòn và chỉ chữa trị tạm thời, không dùng nữa là bệnh sẽ nặng thêm rất nhiều. E nghe bsi chia sẻ nvay.
    sau khi đc bsi tư vấn thì e lấy bộ sản phẩm giá gần 3trieu về điều trị. chục ngày trôi qua e thấy có vẻ mụn lên nhiều, gọi điện trung tâm thì trung tâm bảo có điều kiện đến trung tâm để lấy nhân mụn. E đến trung tâm lấy nhân mụn thì phải nói là kinh hoàng bà con ạ. không thể tưởng tượng nổi là mặt mình sao lại nhiều mụn đến thế. Sau hđó thì đến hnay e vẫn đang sử dụng sản phẩm cho hết qui trình nhưng e thấy gần 1 tháng là mụn cũng đã giảm đi phải gần 90% rồi. Mặt e giờ khác lắm, trắng và sáng hơn. Nhìn gần mới thấy còn ít mụn chứ nhìn xa thì khỏi bàn.:D
    Hiện e vẫn đang suy trì cả bôi và dưỡng ngày và đêm, chắc hết 3 tháng điều trị thì khối đứa cgai gato với e.:D.
    Đây là những dòng chia sẻ của e đến các bác trong diễn đàn, hi vọng sẽ giúp ích nhiều cho mọi người.
    tiện đây cho e gửi lời tới bác có nicknam donghieu93 nhá! hihi

Xem thêm các chủ đề tạo bởi thienthanluonbenem93
  2. donghieu93

donghieu93 Thành viên tích cực

Đã đẹp trai chưa bác? :D

3. Dezaino

Dezaino Thành viên nổi tiếng

mình có con bạn mặt nó lắm mụn lắm! dùng nhiều loại rồi mà vẫn chưa đỡ(dùng cả bột nghệ rồi) có gì mình sẽ bảo nó liên lạc với bạn xem ntn nhé!

4. thienthanluonbenem93

Sắp đẹp rồi bác à. :D

5. thienthanluonbenem93

https://www.facebook.com/trungtamtrimunnamy/
    đây là fanpage của Trung Tâm mình đang chữa? Bạn cứ bảo bạn ấy tham khảo nhé

6. Dezaino

Dezaino Thành viên nổi tiếng

7. donghieu93

donghieu93 Thành viên tích cực

thienthanluonbenem93 thích bài này.
  8. thienthanluonbenem93

donghieu93 thích bài này.
  9. hoangthilam15353

hoangthilam15353 Thành viên tích cực

Mình có biết một địa chỉ này chữa bệnh tốt lắm. Bạn bị bất cứ bệnh nào, dù nặng đến mấy cũng có thể chữa khỏi được hết chỉ trong vòng 7 ngày(kể cả ung thư giai đoạn cuối). Hơn nữa, chỗ này làm việc rất tận tâm, bạn muốn trả bao nhiêu tiền thì trả (tuỳ tâm). Mình đã tham gia chữa trị bên này rất nhiều bệnh và khỏi hoàn toàn các bệnh mãn tính. Cũng chính vì vậy mà mình đã giới thiệu cho rất nhiều người đến với nơi đây: https://www.facebook.com/groups/658168738135790