Toàn quốc: SHOP CUNCON-SALE NHIỀU LOẠI Tregging,Legging,Wần tất,Skinny,Quần bầu HÀNG HÈ VỚI GIÁ CỰC RẺ ĐÂY!

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi shop_cuncon, 22/9/2010.

1. mecarot83

mecarot83 Thành viên mới

Ðề: KHAI TRƯƠNG SHOP CUNCON - Bán Buôn, Bán Lẻ Quần tất, Legging, tất đùi, tất nam, nữ giá

Mình cao 1,55m và nặng tới 65kg thì có kiểu legging hay tregging nào hợp không mẹ nó, mới sinh xong bụng to lắm lắm í. Tư vấn mình tí với, Thấy đồ đẹp quá.
    Ah, cho mình hỏi mấy loại này người lớn tuổi bận được không hay chỉ cho trẻ nhỉ:rolleyes::rolleyes: Mình ở tận Nha trang, mẹ nó ship hàng về không?

shop_cuncon thích bài này.
  2. shop_cuncon

shop_cuncon

Ðề: KHAI TRƯƠNG SHOP CUNCON - Bán Buôn, Bán Lẻ Quần tất, Legging, tất đùi, tất nam, nữ giá

Dạ em có size cho chị nhé. các chị 70kg còn mặc vừa mà. Tregging MS 32 loại 260K có size 3XL, loại 280K cạp chữ A to bản gen bụng có size XXL. 2 loại này chị đều mặc đc ạ. mặc gọn đẹp, gen bụng thích lắm. ngoài 2 loại này thì có loại baggy thun lạnh form cũng to, giả bò túi lửng màu xanh, đen MS 28. 2 loại này chị đều mặc đc nhé. em bán nhiều nên biết các chị mới sinh xong hay lấy mấy loại này. form to nên các chị cao to 70kg còn mặc đc ạ. mấy kiểu này toàn kiểu đơn giản nên các bác lớn tuổi cũng mặc đc ạ, mặc kết hợp với áo dáng dài. có những kiểu có ren, rách hay điệu đà quá thì mới ko hợp thôi ạ. mấy kiểu này dễ mặc mà. em có gửi CPN vào trong đó chị nhé. 1,2 ngày là chị nhận hàng ạ. chị cứ gửi tiền là em gửi hàng vì hàng có sẵn mà. chị lấy đi em đang có KM giảm 5%. nếu chị lấy nhiều thì coi như chị cũng bớt đc phí gửi hàng rồi đấy ạ.

Sửa lần cuối: 27/8/2011
  3. Vườn bách thú

Vườn bách thú Thành viên chính thức

Ðề: SHOP CUNCON-Legging,Tregging cho mẹ 70kg,Skinny Jean,Wần tất,Legging bầu->Giảm 5% nhé

Em gái ui, trưa nay em có ở nhà không để chị qua ngắm mấy cái quần

4. YuLan

YuLan Thành viên mới

Ðề: SHOP CUNCON-Legging,Tregging cho mẹ 70kg,Skinny Jean,Wần tất,Legging bầu->Giảm 5% nhé

Hôm nay em có nhà không, chị định qua xem quần bầu?

5. shop_cuncon

shop_cuncon

Dạ chị ơi. em làm buổi sáng nên 11 rưỡi là em ở nhà rồi nhé. tầm 1h em đi có việc nên tầm trưa chị cứ qua xem thoải mái nhé. Chị định lấy mấy loại nào đấy ạ? còn đủ hàng chị nhé. chị nhắn cho em để em chỉ đường cho chị nhé. 0984524012.

6. ngocanh517

ngocanh517 Thành viên chính thức

bạn ơi mình ở hà đông mình muốn lấy mấy cái quần của bạn quần dài mình cao 1,62cm nặng 65kg đùi và mông rất to có cỡ nào mình mặc vừa ko bạn có áo ko bạn có ship vào hà đông ko

7. shop_cuncon

shop_cuncon

Chị ở đoạn nào Hà đông ạ? em có ship hàng chị nhé. tregging dáng dài, lửng có hàng size to 3XL cho chị đấy ạ. mặc vừa đẹp luôn. legging giả jean túi dài và lửng, cotton túi lửng và baggy thun lạnh form to chị cũng mặc vừa nhé. tất cả đều là hàng co giãn nhiều nên mặc thoải mái lắm ạ. em mang hết các kiểu size to chị có thể mặc đc cho chị chọn ạ. chị lấy thì cho em địa chỉ và sdt. mai chủ nhật em ship cho chị nhé.

8. mecarot83

mecarot83 Thành viên mới

Chị đặt hàng nhé:

MS32: RẤT NHIỀU KIỂU TREGGING CỰC ĐẸP.

1. Tregging gân giữa, chất mùa hè, mặc mát lắm nhé. Kiểu này em bán đắt hàng nhất mùa này vì khách nào xem chất cũng thích và ai cũng mặc vừa. Chất này co giãn tốt, đường chỉ chắc chắn, chị em nào 60-70kg trở lên cũng mặc đc nhé vì có size to 4XL. Kiểu gân trơn, gân khoá gấu, gân khoá hông.
    GIÁ 260K, Có màu đen, be, ca cao. SIZE S-4XL
    Lấy 1 cái màu ca cao size 3XL gân trơn (cho 65kg và 1,55m - em xem vừa không nhé, vòng bụng gần 100cm lận:rolleyes::rolleyes:)

2. Tregging gân giữa, cạp chữ A to bản nên gen bụng tốt. Chất đẹp hơn cả 2 loại trên. Chất lì, mát, co giãn tốt nhé. Mấy chị 60kg mặc size L thì quá đẹp. Kiểu là sự kết hợp của 2 kiểu trên. Có túi trước. Có kiểu gân trơn, khoá hông, khoá gấu. Đủ size S, M, L. Màu đen.

GIÁ 280K
    Lấy 1 cái màu đen size 3XL khóa hông (người tương tự trên)

3.S28: Legging giả bò túi thật. Túi trước và túi sau thật. Mặc giống hệt quần bò luôn mà chất lại co giãn thoải mái nên chị em thích mặc hàng này lắm ạ. Đợt này mới về đợt hàng mới chất xịn hơn nhiều.
    Loại dài GIÁ 180K, màu đen
    Loại lửng GIÁ 140K (Form to), 100K (Form nhỏ) Màu xanh, đen.
    Lấy 1 cái lửng màu đen form to (chị mặc có vừa không em) và 1 cái lửng form nhỏ (cho người hơn 45kg tí có vừa không?)

4. MS35: Áo 2 dây, sát nách nhiều kiểu khác nhau. Kiểu viền ren, nhún và đính hạt phần ngực. Chất cotton mềm, mát lắm ạ. Màu đen, trắng, xanh cô ban, đỏ, vàng, hồng. Rất nhiều kiểu khác nhau.

GIÁ 80K Lấy 1 cái màu trắng kiểu viền ren (có loại nào to tí, đừng nhỏ quá)
    Tổng tiền: 260k+280k+140k+100k +80k = 860k
    Tiền ship em có share bớt không, em tính ship với giảm giá cho chị luôn nhé, có gì em check hàng và tính xiền giúp luôn nhé? Hihi, nếu lấy đợt này tốt chị sẽ ủng hộ nhiều nhiều. Sáng mai chị sẽ chuyển khoản thì khoảng khi nào có hàng em để có người ở nhà chờ.

9. shop_cuncon

shop_cuncon

Em xin trả lời từng loại ạ.

1. Tregging 260K. còn size 3XL gân trơn chị nhé. Loại này chỉ có đen chị ạ. màu đen gọn hơn. đợt trước có màu ca cao dáng lửng thôi ạ.
    2. Tregging 280K. size 3XL thì gân trơn. loại có khóa hông ngang thì có size XXL. loại cạp chữ A phần bụng và cạp to hơn nên em nghĩ size XXL chị mặc cũng vừa đấy ạ. chị lấy loại khóa hông này cho khác cũng đc. chứ chẳng lẽ lấy 2 quần gần giống nhau, chỉ khác phần cạp.
    3. Giả bò túi. loại này form to nên chị mặc đc nhé. cái form nhỏ thì loại 100K form nhỏ lắm. 45kg em sợ mặc ko thoải mái lắm. chất cũng bình thường. chị lấy loại form nhỏ chất đẹp 140K đi ạ. chất đẹp và mặc ôm đẹp thoải mái hơn. Loại giả jean dài túi thật 180K cũng có form to chị mặc đc nhé.
    4. Áo 2 dây. hết loại màu trắng rồi ạ. còn màu đen, xanh tím than nhún, có đính hạt thôi, chất cũng đẹp ạ. cũng 80K chị nhé.

Chị xem chốt lại giúp em nhé. chị lấy 5c này thì cũng nặng đấy ạ vì toàn quần dày mà. tầm 1kg đấy ạ. phí ship chắc tầm 50-60K. em sẽ tính tổng tiền hàng và tiền ship. rồi trừ đi 5% là ra số tiền chị cần chuyển khoản. em bớt 5% cũng là ưu đãi cho khách hàng rồi nên em ko bớt đc ship chị nhé. ví dụ như tiền hàng 900K thì chị cũng đc bớt 45K. cũng gần bằng tiền ship hàng rồi ạ. chị chốt lại giúp em rồi em tính tiền cho chị nhé. hàng có sẵn nên chị gửi tiền là chiều mai em gửi hàng cho chị. tầm thứ 3 chị nhận hàng nhé. chị p.m cho em địa chỉ và họ tên, sdt em gửi hàng nhé. Tks chị nhiều ạ.

Sửa lần cuối: 27/8/2011
  10. mecarot83

mecarot83 Thành viên mới

Dzậy chị lấy 4 quần : 260 + 280 +140 + 140 = 820k + 50kship = 870 - 5% = 826.5 (cái này chắc giảm còn 825k luôn cho chẵn nhỉ:D:D), có gì mai chị chuyển khoản luôn, khi nào chị chuyển sẽ pm em địa chỉ luôn nhé.

11. shop_cuncon

shop_cuncon

Vâng thế chị ko lấy áo 2 dây nữa ạ. Em vừa xem lại thì kiểu 2 dây viền ren hết màu trắng nhưng còn màu đen. Màu đen cũng dễ mặc hơn và gọn hơn. chị có lấy nữa ko ạ? màu đen, trắng là dễ mặc hơn cả. với đơn hàng 4c chị đã chọn thì mai chị chuyển khoản cho em 825K nhé. em xếp sẵn đơn hàng của chị rồi, chiều mai em gửi mấy đơn hàng nữa nên gửi 1 thể luôn, tầm thứ 3 chị nhận hàng nhé. chị p.m cho em địa chỉ và họ tên, sdt để em gửi hàng nhé.chị có lấy áo 2 dây nữa ko thì bảo em nhé. Tks chị nhiều ạ.

Sửa lần cuối: 28/8/2011
  12. mecarot83

mecarot83 Thành viên mới

Dzậy chỉ chuyển 900k lấy thêm cái áo đen nhé. Thanks em. Chị pm địa chỉ sau nhé.

13. shop_cuncon

shop_cuncon

Em nhận đc tiền rồi. chị cho em địa chỉ và sdt nhé để em gửi hàng. thế thành ra là bớt cho chị cũng nhiều đấy ạ vì dễ tính ra là chị đc free ship luôn vì tiền hàng đúng là 900K. Tks chị ủng hộ ạ. lần sau nếu chị cần mua gì lại qua ủng hộ em nhé. chị nhắn cho em địa chỉ luôn nhé.

14. mecarot83

mecarot83 Thành viên mới

Hihi, bớt chút đỉnh làm quen mờ. chị cũng hay mua đồ trên mạng lém vì lười đi shopping toàn mua đồ cho con với cả nhà trên mạng, nếu mặc ok chị sẽ ủng hộ tiếp:D

15. shop_cuncon

shop_cuncon

Chị ơi chiều nay em đã gửi hàng cho chị rồi đấy ạ. hic, em phải bù lỗ nặng chị ạ. bớt cho chị 5% là 45K mà đã bớt thành 50K rồi. em lại phải chịu thêm 25K nữa chị ạ. vì phí gửi hàng 75K. em cứ tưởng đơn hàng tầm 1kg. tầm 57K thôi. ai ngờ 5c dày nên nặng tận 1,3kg. nên thành ra mất 75K cơ. hi. vừa bớt vừa chịu gần hết phí ship. mong chị mặc đẹp lại ủng hộ em tiếp nhé. Tks chị nhiều ạ.

16. vutungduong

vutungduong Đủ quyền lập Họ

Mẹ nó ơi, mình thích cái chấm bi Fake Bebe màu mận đỏ rồi nhưng sợ ko vừa vì mình khá cao to do phát tướng từ hồi sinh em bé (1,64 m và nặng 60 cân), muốn phối hợp với tregging màu đen kiểu 3 cúc bên liệu có hợp ko? Nhìn có bị "lộ béo" ko? Tư vấn nhanh hộ mình nhé! Thanks!

17. shop_cuncon

shop_cuncon

Áo chấm bi em hết màu đỏ mận rồi chị ạ, còn màu trắng, be, đen, tím than. màu đen, tím than mặc cũng gọn đấy ạ. chị mặc kết hợp với tregging cũng đẹp vì áo free size, ko bó sát nên ko lộ người.tregging kiểu 3 cúc bên có size M thôi. chị phải thử mới biết xem có vừa ko. có loại cạp to bản, gen bụng gọn lắm. dáng dài mặc ko bị cộc, mặc gọn người hơn ạ. có size to thoải mái. chị xem ủng hộ em gì thì qua chọn nhé. em đang có đợt giảm 5% mà.

vutungduong thích bài này.
  18. vivaforever3333

vivaforever3333 Thành viên rất tích cực

c bán cả color book nữa cơ à. chất mặc thế nào ? có bị nhanh bai ra k ạ ? hic

19. Idecghin

Idecghin Thành viên chính thức

MS05 skinny color block và MS33 Skinny jean có cỡ cho chị mặc vừa ko em?

20. Idecghin

Idecghin Thành viên chính thức

Nếu 2 mẫu trên ko vừa thì cho chị lấy 1 chiếc legging giả bò dáng dài màu xanh có cúc kéo khóa có đỉa quần nhé