thấy nay nhiều người chơi Youtube, tháng kiếm hơn 30 củ, nhưng mà bền hay ko thì chưa biết
15k mua 3 quả trứng hết 9k còn 6k mua rau, trứng chiên hoặc luộc ăn vs rau luộc. Xin hết
Phân cách tên bởi dấu phẩy (,).