Đã xong 17/11: Còn Toàn Túi Auth Và 2 Cái Không Auth

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi mebibup, 2/11/2019.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. mebibup

mebibup Bắt đầu nổi tiếng

Mình có sở thích sưu tầm túi, giờ nhiều quá nên pass bớt những túi không dùng đến nữa, một vài cái mới tinh được tặng. Có mấy mẹ thắc mắc tưởng mình BÁN TÚI hay shop gì đó - tuyệt đối không phải nhé, ai thích mời qua nhà mình xem túi, mình có cả 1 cái tủ đóng đèn led để bảo quản các túi AUTH chứ nghề của mình là giáo viên nhá. Giờ mình đăng thanh lý những cái túi không phải auth và auth nhưng không thích nữa.

Viber Zalo 0903668003 ai quan tâm chụp rõ túi nào nhắn mình nhé. Mình ở Khu đô thị Văn Quán và làm ở Thanh Xuân. Mình đã chỉnh được ảnh nét rồi các mẹ nhé. Mình có cả Shopee cho các mẹ mua bán yên tâm đỡ lo việc ship nha.

Mọi người ghé đọc bài ủn hộ mình phát nhé - tks iu các mẹ yêu quí rất nhiều :)

À NHỮNG TÚI NÀO ĐÃ PASS XONG MÌNH SẼ XÓA LUÔN HÌNH CHO ĐỠ RỐI MẮT NHÉ CÁC MẸ!!!

1. Túi LV hến, mới tinh được tặng, còn cả túi vải, da thật, pass 800k - HẾT

2. Clutch mới tinh cầm tay cũng ok, có cả dây đeo chéo, mình đặt thợ da làm handmade, da nguyên miếng, 5 ngăn, bền bất chấp thời gian, đặt làm 750k giờ pass 350k ai yêu da thật nguyên miếng k muốn đụng hàng thì chộp ngay nha - HẾT.

3. Đeo chéo tròn LV pass 120k - HẾT

4. Túi Guess là Authentic luôn, trong vải lót đều chữ Guess, dập hiệu, charm Guess hết nhưng vì để lâu k dùng nên cái quai nó bung da, ai mua về đi ra spa bọc lại giúp mình, vì thế pass rẻ 250k - HẾT.

5. Túi Burberry mua 2,2tr cũng để lâu không dùng, hình thức mơi 99% duy chỉ có cái miệng túi phần bọc viền bị nứt ngang, k để ý sẽ k thấy đâu, túi rất rộng đi du lịch ok, đi làm ok, chất da thật phối canvat siêu bền có cả miếng test da, pass 350k

6. Túi MCM mất dây đeo chéo vì từ hồi mua chỉ dùng xách tay đi tiệc đi chơi sang chảnh luôn, MCM này made in Korea - có nghĩa là MCM sản xuất trong nội địa Hàn nhé, dập tất cả các kéo khóa kim loại đều MCM, code là made in Korea, mới 90-95%, đá còn full luôn cực chắc chắn chuẩn hiệu Hàn nha, pass 500k, mua đắt lòi kèn ra ý nhưng các mẹ cũng đừng so sánh với MCM auth tầm vài chục triệu nha (mấy mẹ cứ hỏi mình ý) - giá này có MCM này thì quả là đỉnh rồi - HẾT.

7. Túi đeo chéo da thật, 2 ngăn kép 2 đầu, lòng trong rất rộng đi chơi đựng vô số đồ, đi tiệc thì xách quai sang trọng, logo là Marc Jacob, pass 350k.

8. Bộ túi vì handmade làm theo mẫu của Kate spate mất 850k, da thật nguyên miếng dùng cả trăm năm chả sao, pass 450k cả bộ - HẾT

9. Túi hồng handmade riêng công đục lỗ cũng đã mất mấy đêm thợ làm, da thật nguyên miếng như bộ xanh dùng cả trăm năm, làm hết 800k, pass 450k - HẾT.

10. Túi Fendi Roma da thật trong lót da lộn siêu đẹp mua ngoài shop không dưới 1 triệu đâu, mới tinh mình được tặng nhưng vì có Fendi rồi nên pass 600k, gồm 2 quai bản to đeo vai và xách tay luôn nhé - HẾT

11. Túi MK authentic mình mua bên Nhật da thật trong lót vải MK hết, logo bạc sáng bóng, new 99,9% da mềm mịn mượt đảm bảo không bao giờ đụng hàng với các MK ở đây luôn, pass 2,6 triệu

12. Gianni Valentino, Made in Italy mình mua tại Nhật da thật kèm khuy sừng nhé, new tầm 85-90%, pass 1,7 triệu, hàng hiệu chính hãng miễn so sánh. Giá này mọi người đi mua đc 1 túi fake vip nhé. Da mềm, xách công sở nhẹ nhàng sang trọng kinh luôn.

13. Bucket Renoma new tầm 80%, mình mua tại Nhật nhé, vẫn còn nguyên cả thẻ của hãng, da cực dày luôn, đeo xà xã chất lắm, dùng cả đời chắc k sao đâu, giờ chán rồi nên pass, 700k - HẾT

14. Gucci xịn lắm nhưng chắc k phải auth đâu vì mình mua mới là 2,2 triệu. Giờ độ mới vẫn còn 99% luôn ý, lòng rộng đựng vô số đồ, trông không khác gì auth, có 2 mã code nha, pass 850k - HẾT

15. Burberry đeo chéo cực sang nhé, hàng Châu Âu, bên trong tag da, tag lụa đều dập Burberry nhưng cũng không phải auth vì mình mua tính ra giá có 1,6 triệu thôi, chất da bê chứ auth thì vài chục triệu ý nha, pass siêu rẻ 600k - HẾT

16. LV vải bò mới tầm 70% thôi vì mình cũng dùng xà xã rồi nhưng bền nhé, hàng độc không đụng ai luôn, thích thì giặt vô tư, tất cả khóa kéo, khuy cài, đinh tứ phía đều giập Luis vuiton hết, pass rẻ 550k - HẾT

17. Balo LV siêu xịn, da thật, pass đúng 800k cái này k thể bớt nha - HẾT

18. Túi Furla authentic mua tại Nhật made in Romania, đây là dòng Julia sản xuất cho châu âu nhé, new 95-98%, pass 2,8 triệu

19. Dior được tặng, mới tinh mua đi tặng được luôn, dáng hộp, có dây đeo chéo, pass 400k - HẾT.

20. Túi Nine West màu siêu độc size to bự đựng laptop, clearbag vô tư đi dự hội nghị hội thảo, mình mua ở Mỹ xách về nên đảm bảo k bao giờ đụng hàng, new 85-90%, pass 850k - HẾT

HAI CÁI TÚI DƯỚI mã 21 và 22 NÀY là LV VÀ CELINE LÀ AUTHENTIC NHÉ, ai thích thì đặt cọc nhé, con bạn cực chí cốt đang mượn đi chơi với chồng ở NN Tết mới mang về cơ he he

21. Cái này là LV auth nhé, mới tầm 75-80%, check web vẫn đang sale từ 2400$ còn 1050$ đấy, hiệu xịn sò, mình pass LV tăm này 2 triệu, chưa được 100$ đâu :( Ai thích auth thì nhích luôn và ngay nha :)

22. Túi Celine vẫn đang on web là 1290$, túi của mình độ mới còn 75-80%, thực ra ai mê hiệu xịn mà không đủ tiền mua new thì rinh về rồi mang ra Spa Bag họ tút tát lại là đẹp long lanh ngay, túi đây nè, pass chỉ 2,5 triệu thui:

23. Có 1 chiếc ví vừa được tặng hôm SN đây, LV da thật nguyên hộp mới tinh, nhìn nhỏ vậy nhưng mở ra để được nguyên tờ tiền nhá, pass 250k fix. Nếu ai mua cả set balo LV phía trên và ví LV này là 1tr/bộ nha :) - HẾT CẢ BỘ

24. Túi Coach authentic màu rất yêu luôn, độ mới bên ngoài tầm 90%, bên trong lót vải hơi bẩn mình lười không giặt (1 lần để chai thuốc bắc nó bị dây ra vải lót thôi giặt chắc ok ngay), pass cực rẻ cho các mẹ, 600k - HẾT.

25. Có đợt mình có sở thích sưu tầm Coach brand nên giờ pass tiếp cái Coach authentic này nữa, nó là chất vải (in chữ Coach hết) phối da, túi không 1 lỗi gì (trừ cái tem code to đùng phía lòng trong của túi nó bị tróc tí da), độ mới 75-80%, thích thì giặt vô tư luôn vì em nó là vải mà, 3 ngăn to tha hồ đựng đồ. Dáng này là dáng classic, mua mới k dưới 3 triệu nhá. Mình pass cho rộng tủ 600k. (không hiểu sao ảnh chụp có cái vệt vàng kia chứ bên ngoài k có nhé, hoặc có nhưng cực mờ hòa vào màu túi)

26. Túi không thương hiệu nhưng dáng độc phết, có dây đeo chéo bên trong, phần viền cứng (viền thôi nhé) nó hơi mài da chút, chả để ý thì cũng k thấy đâu, pass 100k

27. Chiếc túi Efora này cực kì đẹp, màu hiếm không có cái thứ 2 đâu. Mình mua trong showroom của Efora ở Royal city vẫn còn giá trong túi là 5.860.000 kèm 3 miếng test da thật làm nên 3 màu túi. Có cả dây đeo chéo. BH trọn đời. Độ mới 99,9% luôn, pass 2,6tr.

Và đây là tủ bảo quản túi của mình nhé, mình hay đi NN nên rất hay mua túi, mọi người yên tâm nha, túi sao bao thế :) Ai đi qua ủn bài phát cho mình nhá nhá, tks iu all :)

Xem thêm các chủ đề tạo bởi mebibup
    Đang tải...

2. gavang1202

gavang1202

Mình thấy ảnh của bạn mờ lắm, chụp gửi lại cho mình túi MCM nhé, zalo 0916 712 765

mebibup thích bài này.
  3. mme minh coi

mme minh coi Thành viên rất tích cực

4. mebibup

Chán nhỉ, sao mình vẫn xem hình okie ý, tks iu mẹ nó nhé, m đã ms

5. TunXinhXan

TunXinhXan Bắt đầu tích cực

Đánh dấu, nhưng hình như mn cũng kinh doanh túi xách thì phải, mình xem hình ảnh thấy có cả 1 tủ trưng bầy túi xách.

mebibup thích bài này.
  6. mebibup

Mình k thể chỉnh được ảnh, tks mn đã quan tâm và ủn bài cho mình nha

7. meanha

meanha Thành viên chính thức

Ủn lên cho bạn này, hàng đẹp giá rẻ.

mebibup thích bài này.
  8. mebibup

Hihi tks mn nhiều nha, cái tủ riêng của mình để bảo quản túi đó, mình làm nghề RÁO :)

9. TrangPhi

TrangPhi Bắt đầu nổi tiếng

gửi ảnh qua zlo giúp m nhé! 0965996846

mebibup thích bài này.
  10. mebibup

Cảm ơn bạn nhiều nha

11. nghiabeo88

nghiabeo88 Thành viên tích cực

Lỗi ảnh r mn oi

12. ta.td

ta.td Bắt đầu nổi tiếng

Ko thấy ảnh mn ạ

13. Lanmeo8687

Lanmeo8687 Thành viên rất tích cực

Mình cubgx ko thấy ảnh. Cho mình xin ảnh túi qua zl 0906293008

mebibup thích bài này.
  14. memoon09

memoon09 Bắt đầu nổi tiếng

Oánh dấu

15. Cổ Tích

Cổ Tích Bắt đầu nổi tiếng

KHông xem được ảnh, có mỗi cái tổng thể thì mờ lắm. Mẹ nó thanh lý thì cố gắng chi tiết hơn cho dễ bán dễ mua, thời buổi ai cũng bận rộn, đường thì tắc lòi nên mất công thì tội lắm :D:cool:

mebibuptymui6267 thích.
  16. mebibup

Mình đã chỉnh lại ảnh rồi, tks mn nhá

17. Luckystar89

Luckystar89 Thành viên kỳ cựu

Mấy túi hồng với be ở hàng dưới cùng có pass ko b

mebibup thích bài này.
  18. chuotvang2810

chuotvang2810 Bắt đầu nổi tiếng

Ba lô LV fix 500 nhe mn

mebibup thích bài này.