Hà Nội: Ảnh viện cho bé BEBESTUDIO lưu giữ khoảnh khắc bé yêu KM 10% cho khach hàng LCM !!!

Thảo luận trong 'ĐỒ CHO BÉ' bởi bebestudio, 19/12/2010.

1. bebestudio

bebestudio Thành viên đạt chuẩn

Ðề: Bebestudio chụp ảnh cho bé khai lộc đầu xuân,lì xì xì cưc lớn..mại zo..mại zo..!!

Em không biết hôm chị đến chụp chị không hài lòng về vấn đề gì , mọi người đều rất nhiệt tình chụp cho bé nhà chị, chị còn bảo xem ảnh trên máy tính trông rất đẹp . Hnay chị đến lấy ảnh cũng không có ai đến lấy cùng chị cả ... mong chị công minh dùm bọn em không mang tiếng bọn em chết chị ạ !

2. khite

khite Yeu nghe con cua me nhat

Ðề: Bebestudio chụp ảnh cho bé khai lộc đầu xuân,lì xì xì cưc lớn..mại zo..mại zo..!!

Hôm mình đưa con đến chụp ảnh mình không hài lòng vì bé chụp được rất ít kiểu để chọn, để chọn dc cái ảnh ưng ý thì rất khó . Ảnh trên máy tính thì mình ko nói làm gì vì đó là ảnh thật , còn ảnh các bạn rửa cho con mình thì trình độ chỉnh sửa của các bạn phải nên xem lại. Hôm mình đến lấy ảnh thì trước mình có 2 chị đến lấy ảnh và còn đang ở đó, chị có con chụp ảnh cũng có những nhận xét về nước ảnh đúng như mình, chị ý còn nói '' bọn em chụp thế này thì lấn sau không có khách đâu'' .
    Hôm trước mình lấy ảnh ép gỗ vào buổi tối nên không nhìn rõ nhưng đến hôm sau mình lấy ảnh rửa thì mới nhìn thấy màu của ảnh cực xấu, màu trên mặt còn loang loang. Mình ko bắt đền các bạn là tốt rồi .
    Khi có phản hồi của khách hàng thì nên xem lại chất lượng dịch vụ của mình chứ đừng bắt bẻ câu chữ với khách . Nếu các bạn vẫn cho là ảnh như thế là đạt tiêu chuẩn thì mình sẽ mang ảnh đến để các bạn nhìn rõ và nhờ 1 vị khách công tâm nhận xét.

3. bebestudio

Chị chụp gói 15 kiểu bọn em chụp 69 file cũng tuơng đối nhiều, chị có thể tham khảo các của hàng khác, em nói không phải bắt bẻ câu chữ gì với khách đâu ạ ! ở đây cũng không tiện nói ra , em đã gọi điện cho chị rồi ạ ! thanks chị !

4. heo_lam_loi

heo_lam_loi Thành viên chính thức

Mình là thành viên WTT, ít khi sang LCM cm, đa số là ngó nghiêng tìm mua đồ, chụp ảnh cho con thôi. Hôm nay vô topic nè, tình cờ đọc được cm của 1 mẹ phản hồi về việc chụp ảnh ở đây mình có 1 số ý kiến
    Mình cũng chụp ở đây rồi, trước khi vô SG mình cũng tính chụp thêm 1 lần nữa nhưng có việc gấp mình phải đi sớm hơn dự kiến, ko kịp chụp
    Ảnh của bé Sumi, mình có up trên WTT và bạn bè mình bên đó rất ưng
    1/Thái độ phục vụ: Theo mình thấy bạn chụp ảnh và các bạn PG rất dễ thương, nhiệt tình.
    Con mình chụp được KM nhưng các bạn phục vụ chu đáo, làm quen với bé, chọc bé cười, cho bé bày thoải mái, và còn khuyến khích mình thay quần áo nhìu cho con.
    Thậm chí mình còn lười, nói các bạn ấy chụp ít thôi, ko cần chụp nhiều đâu, nhưng các bạn ấy vẫn cố chụp nhiều kiểu để mình lựa thoải mái
    2/ Về phần giao ảnh: Các bạn ấy rất nhiệt tình, ở Cầu Giấy nhưng vẫn nói nếu cần sẽ mang ảnh xuống Đại Cồ Việt cho mình. Thực ra có 1 phần lỗi ở bên Bebe, đó là do các bạn ấy hẹn thứ 7 nhưng hôm đó vẫn thiếu ảnh gỗ nên các bạn xin lỗi và hẹn CN sẽ mang tới nhà. Theo mình hiểu, việc rửa ảnh đôi khi cũng ko phụ thuộc vào các bạn ấy nên mình thông cảm
    3/ Ảnh đã rửa: Mình công nhận với mẹ nào đó nói, nước ảnh ko có đẹp bằng ảnh trên máy tính, nhưng mình thấy cũng ko đến nối. Các bạn ấy cho mình file gốc, mình có thể đem rửa thêm, còn ảnh đã chỉnh sửa, mình thấy ko đẹp bằng file gốc nhưng cũng ok, ko vấn đề gì
    4/ Ảnh gỗ: Cái này thì mình công nhận là có mẹ nào đó nói đúng.Ảnh gỗ so với nhiều nơi khác mình đi chụp thì chất lượng ko tốt. Mình ko biết với ảnh lớn thì sao nhưng với 2 ảnh để bàn của bé Sumi, mình chưa ưng lắm
    Gần đây muachung có mail nói mình phản hồi về việc chụp ảnh ở Bebe
    Mình sẽ mail trả lời là mình ok
    Và mình trân trọng tình cảm của các bạn ấy khi gia đình mình tới, vui vẻ chơi đùa với con mình. Chụp ảnh cho con nít, kỹ thuật cũng cần nhưng quan trọng nhất là phải có tình yêu với trẻ con. Khi xem bức ảnh của con nít, mình tập trung nhất vào bé, bé có vui vẻ, thoải mái thì chụp ảnh mới đẹp
    Mình vẫn sẽ tới chụp ảnh ở đây nếu có dịp. Bạn bè mình ở SG cũng rất thích bộ ảnh của con mình, và bạn bè ở HN nếu có hỏi mình mình vẫn sẽ chỉ tới đây, dù ko phải mình hài lòng 100%

mebutbongbebestudio thích.
  5. khite

khite Yeu nghe con cua me nhat

Nếu là con số 69 thì mình đã chẳng nói là ít, mà mình cũng chẳng nhận được cuộc dt nào của cửa hảng cả.

6. bebestudio

Trước hết em rất cám ơn chị vì những đóng góp chân thành cho cửa hàng. Đúng như chị nói , ảnh bên em cũng phụ thuộc nhiều vào nhà in, mặt khác bọ em đang thực hiện chương trình khuyến mãi nên lượng khách khá đông, nhưng bọn em cũng không lấy lý do đó biện minh cho việc trả ảnh chậm 1 ngày cho chị , bọn em nhận đó là lỗi của bọn em.Vì cửa hàng em mới mở nên cũng không tránh khỏi thiếu sót mong chị thông cảm.Bọn em xin ghi nhận ý kiến đóng góp của chị và sẽ khắc phục để tránh những thiếu sót sau này.
    Việc ảnh in ra nước ảnh không được đẹp như trên máy tính bọn em cũng đã khắc phục bằng việc in ảnh ở nơi khác chất lượng hơn.Bọn em chắc rằng sau này chị có quay laị chắc chắn sẽ hài lòng hơn...Bọn em luôn cần những ý kiến đóng góp chân thành như chị để bên em rút kinh nghiệm.
    Một lần nữa xin cám ơn chị rất nhiều vì những ý kiến đóng góp chân thành.

7. bebestudio

Chắc có gì nhầm lẫn ở đây chị ạ !

8. lala`la'la

lala`la'la Bắt đầu nổi tiếng

Em đang định đi chụp ảnh cho bé nhà em đây, rủ thêm cả bé hnagf xóm chụp luôn, 2 gia đình đăng ký có khuyến mại gì không ạ

9. mebutbong

mebutbong Hương Ngọc Lan ..........

bé nhà mình cũng chụp ở đây rồi . Ai xem ảnh cũng khen lắm . có thể nước ảnh ko đẹp , nói chung cũng tùy mắt mỗi người nhưng được cái các bạn ấy chụp được nhiều kiểu tự nhiên lắm lắm ý mà trông rất đáng yêu . Cái đó mình rất ưng ............. Sau khi đi chụp về cháu vẫn còn ấn tượng mãi .Sau khi chụp ở phú thành cho bé hồi 1 tuổi , 2 tuổi đến năm nay 3t chụp ở đây là mình ưng nhất đấy .

10. mebutbong

mebutbong Hương Ngọc Lan ..........

Có thể các em ấy có sơ suất với phần ảnh bé nhà bạn vậy nên bạn thông cảm cho các em ấy

bebestudio thích bài này.
  11. bebestudio

Dạ bây giờ bọn em chỉ còn chương trình khuyến mãi 10% chị ạ! Chị đăng kí nhanh nhé !

12. ntth8x

ntth8x Thành viên chính thức

Ui, đẹp hay không nó cũng còn tùy vào bé nữa, vì là trẻ con nên rất khó cho thợ ảnh túm được những vô độc và đẹp cho bé. Mình chụp ở đây và thấy cũng khá hài lòng với các em, thái độ phục vụ khi tới chụp rất dễ chịu, bé chơi thoải mái, ko giới hạn số lượng quần áo thay, thời gian chup ko giới hạn, và số ảnh chụp khá nhiều, có thể copy file ảnh gốc về mà ko cần mất thêm phí. Nói tóm lại ảnh bé nhà mình được mọi người khen là đẹp, ảnh tự nhiên. Còn cái công đoạn trả ảnh có thể thời gian qua lắm đơn hàng nên các em ấy bị lỗi chăng, cũng có thể các em hay cả nể cứ hứa với khách hàng có ảnh sớm nên bị lỗi hẹn, hôm mình lấy cũng bị muộn mất 2 hôm, hôm em mang trả ảnh là hơn 10h đêm ấy. Các mẹ có không vừa ý thì cũng thông cảm cho các em ấy, studio mới mở chắc chắn ko tránh đc thiếu xót roài, quan trọng là thái độ và phong cách phục vụ với bé nhà mình nữa.

bebestudiomebutbong thích.
  13. cuocsongtuoidep82

cuocsongtuoidep82 Thành viên tích cực

Chẳng có dịch vụ nào có thể Perfect 100% cả, đều có khen và chê...có chê thì sau này mới có khen đc mà

bebestudiomebutbong thích.
  14. 2H1M

2H1M Thành viên đạt chuẩn

chụp ảnh cho bé

hôm nay 2 vợ chồng mình đi từ bến xe Yên Nghĩa đưa con lên bebe chụp ảnh, 3 cái con đi xe bus một vòng, mệt thật. Mình rất thích chụp ảnh cho con, mình đã chụp ở Ikisd 2 lần cho bé rồi lúc 3 tháng và 6 tháng và đều ưng ý về ảnh ở bên đó làm. Bây giờ đọc được mấy phản hồi của các mẹ về chất lượng ảnh của Bebe thấy buồn buồn. lúc chụp thấy chú thợ ảnh rất nhiệt tình và xem ảnh trên vi tính mình thấy ưng ý lắm rồi, chú ấy còn khuyến mại thêm cho bé nhà mình 5 kiểu nữa vì thấy đi xa quá. Hi vọng lúc ảnh chỉnh sửa xong cũng đẹp như lúc chiều nay mình xem.
    Chúc các bạn luôn lắng nghe ý kiến của khách hàng để có những bức ảnh đẹp nhất cho bé đừng vì khen chê mà nản chí hay buồn nhé. Lần này ảnh của Gà nhà mình đẹp mình sẽ còn ghé lại các bạn nhiều nhiều vì studio của các bạn gần nhà bà ngoại của mình. hihi.....

15. bebestudio

Ðề: chụp ảnh cho bé

Dạ bọn em xin cảm ơn những lời động viên của chị ! Chị cứ yên tâm bọn em sẽ làm ảnh cho chị thật đẹp để khỏi mất công chị đã đi xa đến chụp ở bebestudio.Ảnh đẹp còn dựa vào nhiều yếu tố chủ quan và khách quan.Yếu tố chủ quan bọn em đã khắc phục được vì bọn em đã có đối tác in ảnh rất đẹp, xem trên máy tính thế nào ảnh rửa ra sẽ như thế,còn yếu tố khách quan là ở bé nhà mình có chịu cộng tác hay không,Trộm vía bé nhà mình ngoan lắm nên chắc chắn ảnh rửa ra sẽ rất đẹp.Chị cứ chờ nhé !;)

16. lazybee

lazybee Thành viên rất tích cực

Em ơi, chị có mua phiếu của bên em bên mua chung cho con trai, giờ chị muốn cho thêm 1 đứa cháu 4 tháng đi thêm thì phí tính thế nào hả em.
    Chị thấy em nói chương trình giảm giá là giảm 10% so với giá ở trang 1 phải ko em. Để có khi đăng ký cho cháu luôn.

17. bebestudio

Dạ nếu chị cho bé 4 tháng đi chụp thì chụp gói nào tính tiền gói đó chị ạ.Chị chụp ngày thường sẽ giảm 10% ạ . Chị đăng kí nhanh nhé !

18. kutay198x

kutay198x Thành viên rất tích cực

hihi có ảnh 2 bé nhà mình đang hun nhau kìa, các bạn nhớ mình không.Mình rất thích sự nhiệt tình của các bạn ở bebe, ảnh chụp rất tự nhiên. Hè đến lại cho các bé đi chụp ảnh ở bebe tiếp

19. bebestudio

Hihi ! bọn em nhớ chứ ! hè sắp đến rồi , bebestudio có thêm không gian mới sẽ có nhiều góc chụp cho bé hơn và còn nhiều chương trình khuyến mãi nữa.Bebe rất hân hạnh được đồng hành cùng tuổi thơ của bé nhà mình.Hẹn sớm gặp lại chị nhé ! chắc chắn sẽ có khuyễn mãi đặc biệt với khách quen ...hi..hi...

20. keluoibieng

keluoibieng Banned

Up oánh dấu fa't. khi nào con nhớn tí sẽ cho đi chụp nhá, Thế cậu có chụp tại nhà ko, nhà tớ ở Hà ĐÔng