Hà Nội: Sold...

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi Hoa Nắng 5, 28/9/2016.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. Hoa Nắng 5

Hoa Nắng 5 Bắt đầu tích cực

Mình muốn pass 2 mẫu túi này nữa nha. Like new. Mình dùng và làm sạch thường xuyên nên rất mới.
    Túi đinh tán đen sz 25cm mình tl 750k (fix)
    Túi Zara xanh lá sz 22cm, mình thanh lý 550k (fix)

Ảnh chi tiết các bạn quan tâm thì nt Zalo cho mình nhé (O934 4O6 976)

1. Vừa là ví cầm tay, vừa đeo chéo đc, da dê nha. Đẹp lắm, càng dùng càng bóng. Nhiều ngăn tiện dụng. Lúc mua thì thích lắm nhưng thấy cứ già già... mặc dù mình già nhưng thích đồ điệu điệ nên mua nhưng chưa dùng.... hic
    Mình mua cái này là 480k, giờ thanh lý 380k thôi nhé. Nhanh nhảu vậy cho dễ. Mẹ nào thích đến kiểm tra thoải mái nghe. Lót vải thô sần đẹp nhé, ko phải lót kiểu pha nilon lởm lởm đâu.

2. Anna Klein kiểu da vẩy cá có chút ánh rất sang nhé, dòng big sz. Đẹp và chảnh. Thanh lý 500k

3. Túi Tory chất liệu Canvas phối da, độ bền khỏi phải bàn. Cũng là dòng big sz nha. Thanh lý nhanh 450k. Đẹp, sang và đẳng cấp. Hàng Auth nhé... hihii

4. Clutch đỏ chất da PU đẹp và bền, cái này cũng mua đắt nài... Thanh lý 450k nha. Màu đẹp lắm, ko chóe như màu đỏ cờ đâu. Có dây đeo cổ tay và dâu đeo chéo nữa nha.

5. Ví này mình để đồng giá nhé, 3 cái này còn mới và đẹp, mình ít dùng, Mua cũng ko rẻ đâu í. Đồng giá chỉ 200k / cái thôi.

- Còn clutch trắng

6. Ví nhỏ mình mua 3 cái liền, đen - da bò và đỏ. Còn mới lắm, dùng 1, 2 lần gì đó thôi. Ham hố nhưng ko quen dùng ví nhỏ. Thanh lý 150k / cái (fix chuẩn). --- Chỉ còn đen

7. Ví Zara to, da thật bền đẹp, Thanh lý 250k
    Ví Lemino mua 900k, thanh lý 400k thôi. Rất đẹp nha
    Ví da thật 100%, ánh bạc, mua 950k nha, mới lắm, ful box nữa. Thanh lý 500k thôi nhé.

---> Chỉ còn Ví da thật ánh bạc

8. Ví Bali đẹp, màu xanh đen, còn mới 97% nhé. Thanh lý 450k

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Hoa Nắng 5
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

2. Hoa Nắng 5

Đh 01. Hublot cá tính, vẫn còn đang hót hòn họt. Mình để giá em nó là 1.3T. Bạn nào ưng thì ghé check nhé. (ảnh chụp ko đẹp do ánh sáng đèn điện, ở ngoài sắc nét hơn nhiều lần). Chịu nước siêu tốt.

Đh 02. Longine siêu chảnh đây ạ. Cái này mình fix chuẩn còn 1.3T nhé. long lanh không tì vết, check tận nơi cho đảm bảo và yên tâm nhé. case 32mm. Ở ngoài đẹp hơn nhiều lần, mình chụp ko đc đẹp. Mẹ nào quan tâm nt Zalo mình gửi thêm hình nhé (Alo, Message, Zalo cho mình nhé: O934 Bốn O6 976)

Đh 03. Hermes chất lừ của mình đây, đeo xà xã mà vẫn nuột, ko vết trầy, vẫn bóng loáng từ mặt đến dây, em này mình TL 1.1t vì dùng nhiều. Không bớt đâu nha, vẫn đang dùng và vẫn cưng lắm. Case 28mm.

3D2%018 Alo, Message, Zalo cho mình nhé: O934 Bốn O6 976

Đh 04. Đồng hồ Ck, ko nói nhiều về em này đâu. Vẫn tiếc .. hiii... Mình cần pass giá 1.2t nhé. Các mẹ đến check thoải mái.

Đh 05. Rado mặt vuông, màu vàng rạn sang chảnh, case 26mm. Nhỏ xinh. Mình mua nhưng chưa dùng lần nào, còn chưa cắt dây nên vẫn nguyên. Mình TL nhanh với giá 1.1T thôi, mua gần gấp 3 ạ. Không thích mặt vuông nhỏ, mua adua theo con bạn thân... hihii

Đh 06. Rado siêu chảnh, màu đen đá cremic long lanh sáng bóng. Cái này mình dùng khá nhiều và lâu rồi. Mặt đh còn mới, sáng, ko tì vết. Mua đắt nên mình TL ko thấp đc nhé. Case 28mm, tay nào dùng cũng đẹp. Giá TL 1.6T (fix). Welcome các mẹ đến check vô tư nhé.

Đh 07. Cartier chuẩn, đẹp tinh xảo. Cái này mình mua 2 cái, case 22mm và case 30mm. Mình đeo nhiều, chịu nc ok, dùng hoài mà dây vẫn đẹp. Mua khá đắt nên mình TL giá cũng cao chút xíu nha. Nhưng yên tâm hàng chuẩn... Giá pass là 1.5t / cái nha.

Sửa lần cuối: 28/9/2016
  3. Hoa Nắng 5

solddddddddddddddddddddddddddđ

Sửa lần cuối: 1/10/2016
  4. Hoa Nắng 5

ko ai quan tâm bài em sao??? hic...

5. Lemonhn

Lemonhn Thành viên nổi tiếng

Mn nhiều đồng hồ thế, pass mãi ko hết

6. Hoa Nắng 5

Đang vật muốn xỉu 1 em Versace đá lăn màu xanh lá mà giá chát quá, mang tl hết để thêm tiền rước em í về trước ngày 20/10 đây nài... hic

7. Hoa Nắng 5

Nhận đổi đồ nếu ưng nhé. hihii

8. Bau&Bi

Bau&Bi Thành viên kỳ cựu

Thích đồng hồ của mn. Mẹ nó có bớt thêm ko?

9. Vananh137

Vananh137 Thành viên sắp chính thức

Cũng thích dòng ho lắm ý

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.