Hà Nội: Tìm việc làm kế toán tại kcn an khánh - hoài đức hoặc thạch thất quốc oai

Thảo luận trong 'Việc làm' bởi longmoc2000, 17/11/2014.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. longmoc2000

longmoc2000 Thành viên đạt chuẩn

Chào các mẹ tình hình là em mới học song lớp kế toán tổng hợp , mà chưa kiếm được việc làm phù hợp , mẹ nào có thông tin tuyển dụng kế toán ở khu vực AN KHÁNH - HOÀI ĐỨC hoặc THẠCH THẤT - QUỐC OAI thì cho em biết với ạ . Em hiện tại chưa có kinh nghiệm nhưng về nghiệp vụ thì em khá vững vì em học thực hành thực tế
    Các mẹ nào mà cần có người phụ giúp thêm về kế toán , và cho em cơ hội để học hỏi thêm thì càng tốt ạ . Lương lậu không thành vẫn đề ạ , ....
    Hy vọng sẽ được các mẹ giúp đỡ ạ , cảm ơn các mẹ

Xem thêm các chủ đề tạo bởi longmoc2000
    Đang tải...

2. longmoc2000

longmoc2000 Thành viên đạt chuẩn

Ðề: Tìm việc làm kế toán tại kcn an khánh - hoài đức hoặc thạch thất quốc oai

Chào các mẹ tình hình là em mới học song lớp kế toán tổng hợp , mà chưa kiếm được việc làm phù hợp , mẹ nào có thông tin tuyển dụng kế toán ở khu vực AN KHÁNH - HOÀI ĐỨC hoặc THẠCH THẤT - QUỐC OAI thì cho em biết với ạ . Em hiện tại chưa có kinh nghiệm nhưng về nghiệp vụ thì em khá vững vì em học thực hành thực tế
    Các mẹ nào mà cần có người phụ giúp thêm về kế toán , và cho em cơ hội để học hỏi thêm thì càng tốt ạ . Lương lậu không thành vẫn đề ạ , ....
    Hy vọng sẽ được các mẹ giúp đỡ ạ , cảm ơn các mẹ

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.