Toàn Quốc: Việc Làm Thêm Tí Hon, Mất 3 Phút /1 Ngày. Ko Điêu.

Thảo luận trong 'Việc làm' bởi Canary Bạch Yến, 3/2/2023.

1. Canary Bạch Yến

Canary Bạch Yến Thành viên tích cực

Mình có việc LÀM THÊM TÍ HON cho bà mẹ bỉm sữa, hoặc văn phòng đây ạ
    Mỗi ngày làm 3 phút chia 3 lần: sáng, trưa và tối, mỗi lần 1 phút. hi hi. chuẩn luôn. m ko nói điêu.
    Đó là chia sẻ bài bán hàng của mình lên trang fb cá nhân của bạn (mình bán phụ kiện, trang sức siêu yêu và độc đẹp, rẻ nữa). Công xá cũng tí hon thôi: 500k/ tháng (coi như mua thùng sữa tươi ống hút 48 hộp + giấy vệ sinh, kem đánh răng, chai nước mắm, gói giấy ướt... miễn phí)
    Nhưng yêu cầu là: trang fb cá nhân của bạn phải có nhiều bạn bè (tầm 2-3000 bạn trở lên, có sẵn tương tác tốt, hàng ngày vẫn hay chém gió và tám với mọi người)
    Công việc tí hon này thì mình cần 2 bạn nhé. Ưu tiên bà mẹ bỉm sữa, văn phòng. Sinh viên thì có thể làm công việc bên dưới nhé.
    ------------------------------
    Công việc nữa là cộng tác viên bán hàng. Mình sẽ gửi ảnh gốc không có giá niêm yết cho các bạn để các bạn tự bán, bán giá bn tùy bạn (bạn sẽ đc lãi phần chênh + giảm 10% so với giá m niêm yết). Có đơn báo mình, m lo phần còn lại. Thanh toán luôn đối với đơn 0đ, đơn cod thì theo tuần nhé.
    Cv này thì ko giới hạn số lượng ạ. ai muốn tập kd online, thích phụ kiện, trang sức xinh xinh thì về đội của mình.

Nick fb cá nhân của mình: https://www.facebook.com/bachyen.hoang.3

Ai quan tâm thì ib m nhé, cảm ơn đã đọc ạ

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Canary Bạch Yến
    Đang tải...