Mọi Người Cho Em Hỏi Serum Dưỡng Dài Mi Feg Có Hiệu Quả Hay Không Ạ?

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi mydungha11, 28/1/2019.

1. mydungha11

mydungha11 Thành viên tập sự

Chào mọi người. Trên đây có ai đã từng sử dụng serum dưỡng dài mi feg chưa? Thấy quảng cáo là làm dài mi rồi mi cong vút tự nhiên mà em không biết là có thật không? Thấy trên facebook bình luận khen quá trời nhưng em vẫn còn hơi nghi ngờ. Các mẹ ai đã sử dụng rồi thì cho em hỏi nó có hiệu quả không ạ? Và nếu cho em xin thêm địa chỉ mua thì càng tốt. Em cảm ơn rất nhiều

Xem thêm các chủ đề tạo bởi mydungha11
  2. hoangngoctrinh

hoangngoctrinh Thành viên tập sự

dưỡng dài mi feg có phải là feg eyelash enhancer đúng không em? nếu vậy thì chị đã xài rồi nè em. Mi dài thấy rõ luôn nha, tuy không có nhanh như quảng cáo nói nhưng tầm 2 tuần là mi chị dài ra hẳn luôn. Hồi đó chị mua ở fegeyelash.vn á, nếu thích em có thể tham khảo

3. yentranthi

yentranthi Thành viên tập sự

chị sử dụng thấy ok lắm. mua 1 liệu trình luôn và giờ mi chị dài ra rồi. nhưng mi cong thì có hơi cong thật chứ cong vút thì chị chưa thấy đâu. nhưng xài ưng lắm nha em.

4. ngobichtram

ngobichtram Thành viên tập sự

chị ơi cho em hỏi 1 liệu trình là bao gồm những gì vậy? chị cho em xin chỗ mua với được ko?

5. jessicatran111

jessicatran111 Thành viên tập sự

chăm xài thương xuyên thì thấy khá là hiệu quả đó nha em, dài ra rõ lắm luôn, đi làm hay đi chơi em chuốt thêm mascara nữa là đẹp luôn nha. chị từng mua ở 2 chỗ rồi nhưng lần mua ở fegeyelash.vn thì xài mới thấy hiệu quả. Chắc do địa chỉ kia nó bán hàng dởm cho chị rồi chứ mua ở fegeyelash.vn về xài tầm 2 tuần là dài ra rõ luôn.

6. trananhthu0110

trananhthu0110 Thành viên tập sự

Nãy giờ thấy có nhiều chị em giới thiệu mua ở fegeyelash.vn quá nhỉ. Hehe may mắn là mình lần trước cũng mua ở đây chứ không mua lung tung nên xài ưng ý lắm

7. Maysang77

Maysang77 Thành viên sắp chính thức

Giá thế nào bạn ơi. Mà phải mua cả bộ 2 lọ hay như nào nhỉ. M muốn mua cho con gái vì lúc nó nhỏ m dụ nó cắt mi để kích dài mà nó chả dài chỉ dày hơn thôi.

8. Gia Nghi Hòa

Gia Nghi Hòa Thành viên tập sự

9. Kiếm Tiền Nuôi Con

Kiếm Tiền Nuôi Con Bắt đầu nổi tiếng

10. mật ong thiên nhiên số 1

mật ong thiên nhiên số 1 Mật ong thiên nhiên nguyên chất 100%

mình không có nhu cầu làm dài mi lắm nhưng nghe mọi người review thấy cũng tò mò

11. habeo29054

habeo29054 Thành viên chính thức

đọc cmt như kiểu đang pr cho bên nào rồi

Trần Phan A thích bài này.
  12. Trần Phan A

Trần Phan A Thành viên tập sự

Lừa đảo nhé. T mua shop cũng hứa hẹn chắc chắn dài k dài hoàn tiền. Nhận hàng tt, chăm sóc kh bước đầu khá ok. Nhưng xài k hiệu quả nt lại thì nó chặn luôn FB, nó có rất nhiều trang nhé, địa chỉ ở Thích Quảng Đức hay ở Thủ Đức đều lừa đảo hết.

13. Trần Phan A

Trần Phan A Thành viên tập sự

Diễn đàn>MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP>
    1. Bạn có muốn topic bán hàng của mình được nhiều người biết hơn? Hãy làm cho topic của mình phù hợp với chuẩn SEO để được tăng thứ hạng trong kết quả tìm kiếm của Google nhé.
      Dismiss Notice
    Topic chuẩn SEO
    Mọi Người Cho Em Hỏi Serum Dưỡng Dài Mi Feg Có Hiệu Quả Hay Không Ạ?
    Tags:
    Watch Thread
    1. [​IMG]
      mydungha11Thành viên tập sự
      Chào mọi người. Trên đây có ai đã từng sử dụng serum dưỡng dài mi feg chưa? Thấy quảng cáo là làm dài mi rồi mi cong vút tự nhiên mà em không biết là có thật không? Thấy trên facebook bình luận khen quá trời nhưng em vẫn còn hơi nghi ngờ. Các mẹ ai đã sử dụng rồi thì cho em hỏi nó có hiệu quả không ạ? Và nếu cho em xin thêm địa chỉ mua thì càng tốt. Em cảm ơn rất nhiều

Xem thêm các chủ đề tạo bởi mydungha11
      28/1/2019Báo vi phạm
      LikeTrả lời

2. [​IMG]
      hoangngoctrinhThành viên tập sự

dưỡng dài mi feg có phải là feg eyelash enhancer đúng không em? nếu vậy thì chị đã xài rồi nè em. Mi dài thấy rõ luôn nha, tuy không có nhanh như quảng cáo nói nhưng tầm 2 tuần là mi chị dài ra hẳn luôn. Hồi đó chị mua ở fegeyelash.vn á, nếu thích em có thể tham khảo

28/1/2019Báo vi phạm
      LikeTrả lời

3. [​IMG]
      yentranthiThành viên tập sự
      chị sử dụng thấy ok lắm. mua 1 liệu trình luôn và giờ mi chị dài ra rồi. nhưng mi cong thì có hơi cong thật chứ cong vút thì chị chưa thấy đâu. nhưng xài ưng lắm nha em.

28/1/2019Báo vi phạm
      LikeTrả lời

4. [​IMG]
      ngobichtramThành viên tập sự

chị ơi cho em hỏi 1 liệu trình là bao gồm những gì vậy? chị cho em xin chỗ mua với được ko?

28/1/2019Báo vi phạm
      LikeTrả lời

5. [​IMG]
      jessicatran111Thành viên tập sự

chăm xài thương xuyên thì thấy khá là hiệu quả đó nha em, dài ra rõ lắm luôn, đi làm hay đi chơi em chuốt thêm mascara nữa là đẹp luôn nha. chị từng mua ở 2 chỗ rồi nhưng lần mua ở fegeyelash.vn thì xài mới thấy hiệu quả. Chắc do địa chỉ kia nó bán hàng dởm cho chị rồi chứ mua ở fegeyelash.vn về xài tầm 2 tuần là dài ra rõ luôn.

30/1/2019Báo vi phạm
      LikeTrả lời

6. [​IMG]
      trananhthu0110Thành viên tập sự

Nãy giờ thấy có nhiều chị em giới thiệu mua ở fegeyelash.vn quá nhỉ. Hehe may mắn là mình lần trước cũng mua ở đây chứ không mua lung tung nên xài ưng ý lắm

30/1/2019Báo vi phạm
      LikeTrả lời

7. [​IMG]
      Maysang77Thành viên sắp chính thức
      Giá thế nào bạn ơi. Mà phải mua cả bộ 2 lọ hay như nào nhỉ. M muốn mua cho con gái vì lúc nó nhỏ m dụ nó cắt mi để kích dài mà nó chả dài chỉ dày hơn thôi.

15/7/2019Báo vi phạm
      LikeTrả lời

8. [​IMG]
      Gia Nghi HòaThành viên tập sự

dưỡng dài mi feg có phải là feg eyelash enhancer đúng không em? nếu vậy thì chị đã xài rồi nè em. Mi dài thấy rõ luôn nha, tuy không có nhanh như quảng cáo nói nhưng tầm 2 tuần là mi chị dài ra hẳn luôn. Hồi đó chị mua ở fegeyelash.vn á, nếu thích em có thể tham khảo[/QUOT

Khoảng 250k/lọ á chị còn mua 2 lọ là 360k mà lúc em mua đang giảm giá nha.
      Click to expand...

9/10/2019Báo vi phạm
      LikeTrả lời

9. [​IMG]
      Kiếm Tiền Nuôi ConThành viên rất tích cực
      Tốt đó bạn

MUA BITCOIN LÀM GIÀU :h:

22/7/2020Báo vi phạm
      LikeTrả lời

10. [​IMG]
      mật ong thiên nhiên số 1Mật ong thiên nhiên nguyên chất 100%
      mình không có nhu cầu làm dài mi lắm nhưng nghe mọi người review thấy cũng tò mò

http://matongthiennhienso1.vn/
      6/8/2020Báo vi phạm
      LikeTrả lời

11. [​IMG]
      habeo29054Thành viên sắp chính thức
      đọc cmt như kiểu đang pr cho bên nào rồi

25/9/2020Báo vi phạm
      LikeTrả lời

12. [​IMG]
      Trần Phan AThành viên tập sự
      New
      Lừa đảo nhé. T mua shop cũng hứa hẹn chắc chắn dài k dài hoàn tiền. Nhận hàng tt, chăm sóc kh bước đầu khá ok. Nhưng xài k hiệu quả nt lại thì nó chặn luôn FB, nó có rất nhiều trang nhé, địa chỉ ở Thích Quảng Đức hay ở Thủ Đức đều lừa đảo hết.

Vài giây trướcSửaXoáBáo vi phạm
      Trả lời