Toàn quốc: AMBI-PUR Tinh dầu tự nhiên dành cho xe hơi và phòng ngủ lần đầu tiên xuất hiện tại LCM

Thảo luận trong 'THỰC PHẨM GIA ĐÌNH' bởi meemin, 28/3/2010.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. meemin

meemin Bắt đầu nổi tiếng

hi hi, anh ấy hẹn chiều nay chị ạ :), chị thông cảm cho em nhé, vì hôm qua đơn hàng nhiều nên anh ấy ko ship đc hết.

2. meemin

meemin Bắt đầu nổi tiếng

Cuối đông trời nồm không khí ẩm thấp ngột ngạt, rồi sau đợt rét cuối cùng này thì lại vào hè nên em nghĩ năm nay sẽ rất oi bức và nóng nực do ảnh hưởng của thời tiết xấu trên toàn cầu. Hic, mới tháng 3 mà Sài Gòn đã nóng tới 38 - 40 độ thì ko biết hà nội mình vào hè còn kinh khủng thế nào. Hè thì chỗ nào cũng bật điều hòa, mà điều hòa bật đóng kín cửa sẽ làm cho không khí trong phòng bị bí và có mùi rất là ngột ngạt, hơn nữa chạy điều hòa còn làm mất độ ẩm trong phòng và giữa mùa hè nhưng rất nhiều người vẫn bị khô và rát họng. Nghĩ là làm nên em muốn giới thiệu với các mẹ 1 dòng tinh dầu nước hoa có tác dụng khử mùi và điều chỉnh độ ẩm không khí trong phòng.

Đây là sản phẩm tinh dầu đốt bằng điện dùng cho gia đình và phòng ngủ của hãng nước hoa nổi tiếng thế giới AMBI -PUR chuyên về nước hoa ôtô và gia đình

Em giới thiệu lại các dòng nước hoa để phòng này để các mẹ dễ lựa chọn nhé.

Có 2 loại:

1. Dòng Purusse Hypo allergenic: Đây là dòng sản phẩm thế hệ đầu tiên có tác dụng làm mát không khí, khử mùi và ít gây dị ứng đã được giới thiệu bởi quỹ di ứng Anh - British Allergy Foundation, sản phẩm này thích hợp với những gia đình có trẻ nhỏ, ngươì dễ bị dị ứng nước hoa.

Hiện em có 2 sp thuộc dòng sp này:

Puresse air: triết xuất từ chanh cam tươi, lan chuông xanh, húng quế, cúc la mã. hương thơm dịu, ít gây dị ứng.

Puresse lotus: hương sen dịu nhẹ, ít gây dị ứng.

2. Dòng sp Authentic dùng cho gia đình, phòng ngủ: Cái này dùng làm quà tặng bạn bè người thân, tặng đám cưới rất thích hợp các mẹ nhé :).

Authentic - Nước hoa có tác dụng làm mát và tươi mới bầu không khí, loại bỏ mùi hội khó chịu trong phòng được làm từ tinh dầu triết xuất từ tự nhiên. nó có 8 mùi hương khac nhau :

Sky: triết xuất từ hoa nhài, huệ tây hương thơm dịu nhẹ, kết hợp với hương gỗ mềm mại.

COUNTRYSIDE: đưa bạn về với thảo nguyên xanh với cánh đồng oải hương thơm mát ngọt ngào, cho cảm giác thư giãn thanh thản.

SPRING: là sự kết hợp của hoa nhài và hoa hồng thêm sự ngào của hoa quả.

WINTER: cho ngồi nhà hương thơm âm áp của tuyết tùng và đàn hương và thêm vavi với hoa nhài cho ngôi nhà hương thơm tươi mát.

HARMONY: vanilla lyli đi cùng hoa hồng mùi hương dịu dàng đi cùng với chanh v cam tươi mát cho ngôi nhà hương thơm ấm áp v tươi mới.

APRIL: tháng 4 với tinh dầu trà xanh thêm xạ hương, chanh và cam tươi cho ngôi nhà bạn thơm mát như mùa xuân.

ELEGANCE rừng hồng tỏa hương cùng cẩm chướng và gỗ cho căn phòng tràn ngập hương hoa

INNOCENCE: hương hoa nhài và dưa hấu ngọt cùng các loại hoa quả cho bạn cảm giác ngọt ngào.

Nói sơ qua 1 chút về sản phẩm mà em được tặng: Nó gồm 2 phần:
    Phần 1: là 1 cục điện có tác dụng truyền nhiệt lầm ấm đầu mút của lọ tinh dầu hơi nóng do nguồn điện sinh ra sẽ làm tinh dầu từ từ lan tỏa khắp phòng. Có các nấc từ 1 - 5 để điều chỉnh nhiệt độ của sạc điện, tương ứng với mức độ làm ấm đầu mút tinh dầu.

Phần 2: Lọ tinh dầu: nó có thể tích 20ml. Đây là tinh dầu nguyên chất, có rất nhiều mùi hương: hoa sen, oải hương,vani, hoa ly, hoa hồng, cam...
    Trên đầu lọ tinh dầu có 1lõi bông ep có tác dụng thẩm thấu hút tinh dầu lên, dòng điện từ cực nguồn đi qua làm nóng lõi bông ép và giúp tinh dầu phát tán.

--------------------------------------

Giá của sp này về đến VN đã bao gồm tiền ship là 280k, khi dùng hết các mẹ chỉ việc mua hộp thay thế giá của nó là 210k. 1hộp dùng đc từ 2,5 đến 3tháng. tức là mỗi ngày chỉ mất 3k chúng ta đã có thể tận hưởng một bầu không khí trong lành và sảng khoái, thoáng nhẹ hương hoa như đang ở giữa 1 rừng hoa. Sản phẩm này rất thích hợp dùng trong gia đình,phòng ngủ, phòng của em bé. Đặc biệt các VP công sở thì càng phát huy được tính tiện ích :).

Sửa lần cuối: 6/4/2010
  3. mecarot08

mecarot08 Thành viên nổi tiếng

Ok, cho mình thử lọ đó nhé, giá bn nhỉ?

4. mehaiphong

mehaiphong Thành viên tích cực

Chị mua thêm 1 phích cắm nối 10k là cắm ok em ạ. Chị để nấc 1-2, cắm ở phòng ngoài mà 2 phòng trong đều thơm dìu dịu. Up ủng hộ em nhé. CHúc đắt hàng.

5. meemin

meemin Bắt đầu nổi tiếng

của mẹ carot là 240k +10k tiền ship vì lô hàng đầu có người xách tay về nên ko mất tiền vận chuyển :)

6. meemin

meemin Bắt đầu nổi tiếng

hi hi, nấc đó nhỏ nhất chị ạ :), còn phòng rộng thì dùng từ nấc 3. nấc 5 là cao nhất.

Em cảm ơn chị, khi nào dùng hết lại ủng hộ em nhé. có lọ thay thế nên ko phải mua thêm cục điện nữa :D

7. nhepbeo

nhepbeo Thành viên rất tích cực

tớ muốn đặt ở phòng ngủ nên dùng mùi j hả bạn ?
    lưu ý là phòng ngủ nhà tớ hơi nhiều đồ gỗ. Nếu sáng ra ngủ dậy ra khỏi phòng, rồi lại quay trờ vào phòng, khi mở cửa thì mùi khó chịu lắm, đại loại là thấy rất bí. Theo bạn mình nên dùng mùi gì?phòng mình có cả bé 2t nữa

8. meemin

meemin Bắt đầu nổi tiếng

lô hàng đầu tiên em còn 2 sky triết xuất hoa nhài và huệ tây nữa là hết. giá vẫn đang giảm là 240k mẹ nào có nhu cầu order hôm nay ngày mai em sẽ ship hàng luôn.

9. meemin

meemin Bắt đầu nổi tiếng

Tất cả các sp em giới thiệu ở đây đều dùng cho phòng ngủ chị ạ, đều có tá dụng chung là làm mát và mới không khí, giúp loại bỏ mùi khó chịu trong phòng. chỉ khác nhau mùi hương nên chị có thể thoải mái lựa chọn mùi theo sở thích.

Sản phẩm sau khi dùng hết có đều có hộp thay thế. vì thế có thể 3 tháng đầu chị dùng hương sky nhưng 3 tháng sau chị lại đổi sang Puress ari hay Harmony... Vì Tất cả các mùi hương đều rất dịu nhẹ nên ko gây khó khăn cho chị cũng như các mẹ trong vc lựa chọn đâu ạ.

Hiện em chỉ còn 2 lọ hương sky em vẫn đang bán giá 240k/hộp vì có người mang về nên ko mất ship. đến 12/04 em có lô hàng tiếp theo nhưng vì mất tiền vận chuyển nên giá của nó là 280k/hộp.

10. meemin

meemin Bắt đầu nổi tiếng

Sau đợt hàng đầu tiên bây giờ em bắt đầu nhận order của các mẹ. em lưu ý là tất cả các mùi hương đều rất dịu nhẹ.
    Em khuyến mại giảm 5% cho 10 mẹ order đầu tiên của đơn hàng này và free ship bán kính 4km với đơn hàng mua 1hộp + 1lọ thay thế. thời gian order bắt đầu từ ngày hôm nay 06/04 - đến 10/04.

11. nhepbeo

nhepbeo Thành viên rất tích cực

thế là lotus hay countryside hay April là ko còn hả bạn?
    sau 3 tháng nữa thì mình mua cái lọ dung dịch ko thôi đúng ko?giá của nó lúc đó là 210k/lọ dung dịch?phải ko?

12. meemin

meemin Bắt đầu nổi tiếng

Dạ đúng rồi chị ạ. dùng hết thì mình chỉ phải mua lọ thay thế để thay thôi. giá của lọ thay thế là 210k.

13. meemin

meemin Bắt đầu nổi tiếng

Giá của sp này về đến VN đã bao gồm tiền ship là 280k,

khi dùng hết các mẹ chỉ việc mua hộp thay thế giá của nó là 210k.

1hộp dùng đc từ 2,5 đến 3tháng. tức là mỗi ngày chỉ mất 3k chúng ta đã có thể tận hưởng một bầu không khí trong lành và sảng khoái, thoáng nhẹ hương hoa như đang ở giữa 1 rừng hoa. Sản phẩm này rất thích hợp dùng trong gia đình,phòng ngủ, phòng của em bé. Đặc biệt các VP công sở thì càng phát huy được tính tiện ích :).

14. nhungbox

nhungbox Bắt đầu nổi tiếng

Mùi dễ chịu đấy em ạ. Chị chỉ để mức 1 thôi, thơm nhẹ nhẹ. Chồng chị rất chi là ghét mùi đậm, nhiều người xịt nước hoa đi qua, ông ý bảo hôi như gián. Cắm tinh dầu của em vào là chị hơi bị hồi hộp đấy,sợ mùi đậm quá là ông ý kêu và đòi vứt ngay,may quá, ông ý đi ra đi vào mà không phản ứng gì cả, thở phào nhẹ cả người.

15. meecxinh

meecxinh Bắt đầu tích cực

em ơi, em ko nhắc là giữ thẳng lọ này, chị cắm ngang, nước hoa chảy ra hết, may mà ko bị giật điện, hic, mùi thi rất thích nhưng chảy mất nửa lọ rồi. 2 vợ chồng cứ tấm tắc mùi này thơm quá, hic, vì nó đậm đặc quá mà ;) mà cái 3 chạc này cắm khó quá, chị chưa biết cắm vào đâu trong nhà đây, vì ổ cẳm điện toàn nằm ngang, ko có các ổ nào 3 chạc cho thẳng cái lọ này lên, hic, ko dùng đc thì chít!

16. meemin

meemin Bắt đầu nổi tiếng

hic.tiếc quá. hu hu. chị ra hàng đồ điện mua 1 cái cắm nối cho ổ chạc 3 là okie chị ạ. :). chắc chắn dùng được mà. hi hi.

17. meemin

meemin Bắt đầu nổi tiếng

hihi, chắc chắn là okie mà chị, vì mùi nào của dòng sp này cũng thơm thoảng hương rất nhẹ.

18. meemin

meemin Bắt đầu nổi tiếng

Sau đợt hàng đầu tiên bây giờ em bắt đầu nhận order của các mẹ. em lưu ý là tất cả các mùi hương đều rất dịu nhẹ.
    Em khuyến mại giảm 5% và tặng kèm ổ cắm nối cho sạc điện dành cho 10 mẹ order đầu tiên của đơn hàng này và free ship bán kính 4km với đơn hàng mua 1hộp + 1lọ thay thế. thời gian order bắt đầu từ ngày hôm nay 06/04 - đến 10/04.

19. meemin

meemin Bắt đầu nổi tiếng

Giá của sp này về đến VN đã bao gồm tiền ship là 280k,

khi dùng hết các mẹ chỉ việc mua hộp thay thế giá của nó là 210k.

1hộp dùng đc từ 2,5 đến 3tháng. tức là mỗi ngày chỉ mất 3k chúng ta đã có thể tận hưởng một bầu không khí trong lành và sảng khoái, thoáng nhẹ hương hoa như đang ở giữa 1 rừng hoa. Sản phẩm này rất thích hợp dùng trong gia đình,phòng ngủ, phòng của em bé. Đặc biệt các VP công sở thì càng phát huy được tính tiện ích :).

20. Mẹ Kún Kín

Mẹ Kún Kín

chị máu cái vụ này quá, tuần sau em ship cá cho chị nhớ mang theo để chị ngửi nhé, vì chị hay dị ứng mùi lắm, ho suốt nên sợ ko hợp mùi lại đem thanh lý thì mệt

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.