Toàn quốc: Anh Em Chọn Lên Intel 11th Hay Chơi Combo Ngon - Bổ - Rẻ Đời Cũ

Thảo luận trong 'CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC' bởi hanlesan94@, 19/1/2021.

1. hanlesan94@

hanlesan94@ Thành viên sắp chính thức

Anh em giờ chắc đang đắn đo : Lên Intel 11th hay chơi Combo Ngon - Bổ - Rẻ đời cũ
    [​IMG] Vừa mới ra mắt đời 10th chưa được 1 năm thì giờ Intel rục rịch ra 11th , lúc nào đời mới cũng sẽ Mạnh Hơn - Nhanh Hơn - Xịn Hơn , nhưng liệu anh em có cần chạy theo công nghệ khi những nhu cầu căn bản thì dùng không hết hiệu năng ?
    [​IMG] Và để tối ưu cho những anh em đang có mức chi phí trung bình , AD sẽ cho anh em 2 Combo Tối Ưu Hiệu Năng trong Tầm Giá , ai cũng dùng được và ai cũng chơi được với 2 Combo này [​IMG]
    1 . COMBO INTEL : 4.640.000đ
    [​IMG] MAIN ASUS EX-B365M-V
    [​IMG] CPU Intel I5 9400F Box Chính Hãng
    ----
    2 . COMBO AMD : 4.680.000đ
    [​IMG] MAIN MSI B450M-A PRO MAX
    [​IMG] CPU AMD Ryzen 5 3500 Tray
    -----
    [​IMG] Với 2 Combo này , anh em có thể thấy hiệu năng của nó mang lại quá ngon trong tầm giá , với 6 Nhân 6 Luồng xung ổn định như nhau , anh em có thể đi với hầu hết những con VGA rời hiện nay để có thể làm Đồ Họa lẫn Gaming
    [​IMG] Việc chạy theo công nghệ sẽ dành cho những anh em có nhu cầu cao hơn cho 1 chiếc PC như làm việc nặng với tần suất liên tục , hay Streaming những tựa Game 4K nặng nề hơn

Comment vào bên dưới để mình tư vấn theo nhu cầu của mọi người nhé hoặc truy cập vào tinhocngoisao.com để được tư vấn nhé.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi hanlesan94@