Hà Nội: App Kiếm Tiền Thẻ Điện Thoại Nhanh Nhất Hiện Nay

Thảo luận trong 'Việc làm' bởi huongnhatcuong, 11/1/2016.

1. huongnhatcuong

huongnhatcuong Thành viên đạt chuẩn

Mình giới thiệu cho nhiều bạn chưa biết (vì chắc nhìu bạn biết cái app này rồi ) .Bigcoin đã có ứng dụng dành cho androi ,app này quá nổi tiếng trên IOS trước kia rồi .Là 1 app đảm bảo độ uy tín và kiếm thẻ gần như nhanh nhất hiện nay rồi.Tầm 3 ngày là kiếm đc cái thẻ 20k .Chia sẻ cho 1 người đã đc 4k 1 lần -> 5 người trong nhà là đc 20k thẻ rồi .Với mình thì tham gia vài cái như này cũng đủ tiền thẻ đt nghịch
    Cái này cũng cực dễ dùng nên em chả có gì hướng dẫn,tải về đăng nhập rùi có mấy cách click kiếm coin hoặc chia sẻ cho nhanh làm cái thẻ rồi nghỉ cũng đc ^_^
    Link ạ : http://bigcoin36.com/share_daily/share_daily_35.php?code_invite=1217335_137
    Các mẹ cần hỏi gì cứ pm em nhé ! Mong mọi người ủng hộ còn về chuyện virut hay uy tín của app thì em xin đảm bảo 100% rùi ạ ,mọi người có thể tra google cũng đc vì cái này nổi tiếng quá mà ,trên IOS cực đông người tham gia
    Các mẹ vào bằng điện thoại rùi click vào link nhé

Xem thêm các chủ đề tạo bởi huongnhatcuong
    Đang tải...

2. Lợn bay

Lợn bay Thành viên kỳ cựu

có ai làm chưa ạ ?

3. megauyeubocoi

megauyeubocoi Tập đi

À, cái này thằng em mình làm. Suốt ngày thấy khoe ko à :D

4. ngatlt

ngatlt Thành viên kỳ cựu

M oánh đâu

5. huongnhatcuong

huongnhatcuong Thành viên đạt chuẩn

Bigkool thì đương nhiên là chuẩn rồi mà bạn ...Mình chả cần đăng ảnh kiếm chứng làm gì.Có điều hôm mình đăng là đang khuyến mãi 4k cho 1 lần chia sẻ tải ...Nay hết km rồi chỉ đc 2k/1 lần thôi .Các mẹ kiếm coin từ các nguồn khác như tải app hay quay số,xem quảng cáo tích dần điểm vậy