BALAN SHOP:MP nội địa POLAND.Châu Âu EU 100%.FREEE SHIP. Ziaja,Inglot,Olay,L'oreal

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi Bebilon Balan, 7/4/2013.

1. Bebilon Balan

Bebilon Balan Sữa Châu Âu cho bé yêu

Ðề: BALAN Shop:Mỹ phẩm xách tay Poland,Dr Irena Eris,L'oreal,Olay,Ziaja,Eveline,Nivea,Unde

Cảm ơn bạn, tớ bây giờ mới bình minh, nhiều mỹ phẩm ngon bổ rẻ từ Ba Lan, nàng xem có thích em nào không , tớ bán khuyến mại cho nào

2. Bebilon Balan

Ðề: BALAN Shop:Mỹ phẩm xách tay Poland,Dr Irena Eris,L'oreal,Olay,Ziaja,Eveline,Nivea,Unde

Ganier BB cream, Tự hào với lịch sử lâu đời là loại kem đầu tiên mở ra "thời đại" BB cream ở châu Âu, sản phẩm của Garnier là sự hòa trộn của mức chống nắng SPF 15 kết hợp cùng thành phần khoáng sản, giúp bảo vệ và tạo ra 1 lớp nền hoàn hảo. Em này nổi tiếng, quá nhiều người khen khỏi phải nói rồi nhé. Nằm trong top 10 loại BB Cream tốt nhất cho phái đẹp. Sản phẩm made in France/Germany, vỏ bao bì tiếng Ba Lan.Có 5 loại : da nhạy cảm, da dầu hỗn hợp, da thường và loại chống nhăn anti-aging

3. happyda936

happyda936 Thành viên mới

cji5 mua hộp miếng dán mắt dùm em chưa? có gì chị ghi hướng dẫn sử dụng dùm em nha thanks chị em có được free ship nội địa không vậy

4. Bebilon Balan

Có freeship nội đia cho em , nhưng hàng thì chị chưa mua được, phải tuần sau em ơi, cố chờ nhé , khi nào có hàng đầy đủ ở VN sẽ thông báo cụ thể cho em , đừng chuyển khoản vội nha

5. happyda936

chị mua dùm em thêm 1 hộp kem dưỡng evle nữa dành cho tuổi 30+ nha chị

Bebilon Balan thích bài này.
  6. happyda936

chị ơi hàng của em khi nào có vậy mấy người nhờ em mua hỏi hoài ma em cũng biết khi nào có dể trả lời nữa

7. Bebilon Balan

Đang có khuyến mại tốt tại Douglas Giá 280K
    Bảng màu nhũ Glitter Cream Pallet với các tông màu đa dạng gồm 11 bảng màu theo từng tông màu, mỗi bãng màu có 5 màu từ đậm đến nhạt theo tông màu, ngoài dùng làm màu mắt ra bạn có thể sử dụng để đánh má hồng và môi. Đôi mắt là cửa sổ tâm hồn của mọi người, một đôi mắt đẹp mang lại thần thái, bừng sáng cho gương mặt của bạn. Do đó trong khâu trang điểm, việc làm đẹp cho đôi mắt rất quan trọng, bạn cần biết cách để “ làm đẹp” cho mắt, một đôi mắt to tròn, long lanh luôn là ao ước của mọi phụ nữ.

8. Bebilon Balan

9. kage

kage Bắt đầu tích cực

Ðề: BALAN Shop:Mỹ phẩm nội đia Poland,Dr Irena Eris,L'oreal,Olay,Douglas,Eveline,Nivea,Und

Bạn cho mình hỏi, da mình di soi thì được bảo mình bị nám sâu dưới da, da xung quanh mắt có nếp nhăn và da có dấu hiệu ko đều màu.
    bạn tư vấn giúp mình nên xài sp nào.
    cho mình đặt sữa tắm va sữa dưỡng dê. Sữa rửa mặt dê xài tốt ko bạn

10. Bebilon Balan

Ðề: BALAN Shop:Mỹ phẩm nội đia Poland,Dr Irena Eris,L'oreal,Olay,Douglas,Eveline,Nivea,Und

Bạn ơi sữa tắm dê tớ đang xài nhưng không bán loại đó nữa vì chi phí ship đường air đắt lắm, chai sữa tắm 500ml to nặng, bán lỗ vốn nên tớ chẳng bán em đó nữa, hình như hàng này có công ty ở VN nhập về, bạn thử google xem nhé.

Bạn ơi nếu bạn U30 thì thử xài L’Oreal Youth Code Luminizer đi, tớ dùng từ hồi mang bầu đến bây giờ, trộm vía chưa bị tàn nhang viếng thăm. Nhiều bạn ở VN phản hồi em này làm sáng da và đều mau khá tốt .

Hoặc bạn xài cái này nè, kem này chỉ bán trong hiệu thuốc, thấy nhiều bạn Tây khen lắm, bán trong nhà thuốc nên chất lượng đã được kiểm định an toan nhé

Sửa lần cuối: 14/7/2013
  11. kage

kage Bắt đầu tích cực

Hix mình mới gọi cho cty nhập sữa tắm dê,họ bảo bán chậm quá nên họ ko nhập về nữa. Bạn thử tính xem ship về tốn khoảng bao nhiu.
    Ngoại trừ 2 sp bạn giới thiệu,minh có thể xai xai 4d hay cái hoa tây tây lan jif ko. Bạn báo giá giúp minh 2 loai sp bạn vừa giới thiệu nha.

12. Bebilon Balan

Kem dưỡng đêm dưỡng chất sữa dê Eveline Garden of Nature Goat's milk ANTI-WRINKLE SEMI-Rich NIGHT CREAM
    Thành phần chính là sữa dê và tinh dầu mầm lúa mì, dễ dàng thẩm thấu sâu vào da, nuôi dưỡng làn da suốt cả đêm,

Kem làm giảm và xoá các nếp nhăn rõ rệt, đồng thời cung cấp độ ẩm và dưỡng chất cần thiết cho làn da, ngăn ngừa khô da, mang lại một làn da khoẻ mạnh và tươi mới. Kem dưỡng đêm Garden of Nature cho hiệu quả đặc biệt:
    - Nuôi dưỡng và tái tạo da : 89%
    - Dưỡng ẩm sâu: 92%
    - Nếp nhăn giảm: 84%

Trích Review trên amazon

High quality for a good price, January 23, 2012
    By Bimbel
    I'm very satisfied with this cream. It is very moisturizing, the skin looks shinny and smooth, and it is great anti wrinkle cream. I have the most sensitive skin, and it did wonders to my skin. The smell is wonderful, very gentle and feminine. Very high quality for a good price.

Very Good, November 10, 2012
    By camelCase
    This moisturized very well and didn't cause irritation or breakouts. My skin's been getting unhappy now that I'm out and I intend to purchase again.

Kem dưỡng ngày Eveline Retinol Prestige & Hyaluronic Acid Anti-Wrinkle Concentrated Day Cream Spf 15

Lớp kem siêu mỏng và mịn, không bóng nhờn, hoàn toàn thích hợp làm kem lót trang điểm.
    Pro-Retinol là hoạt chất chống nhăn hiệu quả, thúc đẩy quá trình tái tạo các tế bào da khỏe mạnh và sự tổng hợp collagen và elastin. Ngoài ra, Pro-Retinol còn giúp điều tiết sắc tố da, cải thiện cấu trúc các biểu bì, làm săn chắc vùng da chảy xệ.
    Axit Hyaluronic là thành phần dưỡng ẩm tự nhiên siêu mạnh được các bác sỹ da liễu sử dụng để xóa nhăn, dưỡng ẩm sâu làn da, hỗ trợ quá trình tái tạo các tế bào mới, cho làn da mềm mịn, mượt mà.
    Pro-Elastin là hoạt chất nuôi dưỡng các tế bào da, kích thích sự tổng hợp collagen và elastin, phục hồi độ căng và săn chắc tự nhiên của làn da.
    Sự kết hợp hoàn hảo của các hoạt chất này được mệnh danh là "các chiết xuất của tuổi trẻ" sẽ mang lại hiệu quả tức thì . Làn da thực sự được nuôi dưỡng từ sâu bên trong ngay sau lần sử dụng đầu tiên.

Kết quả sau 3 tuần sử dụng:
    - Các nếp nhăn giảm đáng kể
    - Phục hồi độ săn chắc và đàn hồi của làn da
    - Khuôn mặt thon gọn với sắc da tươi hồng

Review của người sử dụng trên Amazon
    I love it, April 18, 2013
    By Miranda
    My first impressions of the cream was that it was a nice texture and absorbed evenly onto my skin. It gave my skin a silky smooth feeling and even left me with a nice dewy look. Its also nice because you can use it as your base/ primer for your makeup and it has SPF. Ive only used it a few times but so far Im impressed and I will update on results concerning my fine lines at a later time to be fair. At this point though, I love this cream.

I have now had my cream for about a week or so now and I have to say Im definitely seeing results! This creme is amazing. My fine lines are now starting to become smaller and smaller and I dont have to worry about my laugh lines nearly as much. I will for sure continue to use this amazing product.

Ziaja Goat's Milk Day Cream

Tinh chất sữa Dê được sử dụng rất phổ biến để làm đẹp. Sữa Dê. Kem bổ sung tinh chất Sữa Dê Ziaja Ba Lan có chất lượng tốt, giá thấp hợp lý do không tốn chi phí vào bao bì đóng gói cao cấp, vì vậy Sữa Dê. Kem bổ sung tinh chất Sữa Dê phù hợp với mọi nhu cầu chăm sóc Da thường xuyên hoàn toàn phù hợp với thu nhập trung bình của người Việt Nam.

Sữa Dê là dòng sản phẩm rất được ưa chuộng tại châu Âu - sản phẩm Bán chạy Bestseller dành cho Da khô, Da lão hóa và Da có xu hướng lão hóa sớm

- Kem Ngày dưỡng ẩm chăm sóc Da, có film chống các loại tia tử ngoại, hồng ngoại, dành cho Da khô, Da có độ đàn hồi
    kém và Da có dấu hiệu lão hóa sớm.

- Tác động dưỡng ẩm sâu không chỉ đối với lớp Da biểu bì mà còn có tác dụng dưỡng ẩm với cả các lớp Da sâu bên dưới.

- Hạn chế sự lão hóa Da do ánh sáng và làm dịu nhẹ các tổn thương.

- Thúc đẩy quá trình tái tạo tế bào, làm phẳng các nếp nhăn và ngăn ngừa quá trình hình thành các nếp nhăn mới.

- Bù đắp các dưỡng chất thiết yếu cho Da.

Chỉ định: dành cho Da khô, Da lão hóa và Da có xu hướng bị lão hóa sớm.

Review trích từ Amazon
    a great moisturizer, April 3, 2012
    By Kasia B. (Revere, MA United States)
    This is the first moisturizer I bought that I actually used up the whole package. It is a wonderful day cream. This is recommended for women in their 20s, but I'm in my late 30s and still swear by it. I hate creams that are heavy and oily, and this one is just perfect. I hardy have any shine on my face. This is a budget brand in Poland, but doesn't feel like that at all.

Simply the best!, May 22, 2013
    By T. Kivinen "LITTLE PAWS" (Phoenix, USA)
    My sister own a spa in Europe and she gave me a sample of this cream, it was February when I was visiting over seas and my skin was already dry. I live here in USA and was wondering where I can find it, I already forgot a name of cream. After googelin I was able to find it and just love it, I live in Arizona, so about that dry heat! Only moisture which has restores my skin! And I'm also Lic and Certified medical esthetician and this works better than many other so call over priced professional skin care lines. I use also night cream what I love.

The Only Cream I'll Use On My Face, June 12, 2012
    By Chris (NY, US)
    This is literally the only cream I'll use on my face. No matter what, creams always seem to have *some* degree of an oily feel to it. This is the ONLY cream I've found thus far that does not at all and also has hardly any scent--the very minor scent has a pleasant scent of freshness. I highly recommend this product to anyone.

Kem dưỡng ngày đêm Eveline Hydra Expert 45+
    Ở độ tuổi 45 làn da đã có các dấu hiệu lão hóa như nếp nhăn sâu, da sạm, chùng, nhão, mất độ đàn hồi tự nhiên. Hydra Expert 45+ là giải pháp lý tưởng làm căng, săn chắc da, tái tạo làn da căng mịn, không tì vết.
    Nhờ công thức đặc biệt với hoạt chất Aquaphyline và Hydrovance, Kem dưỡng ngày đêm Eveline Hydra Expert 45+ cung cấp chương trình dưỡng ẩm sâu cho làn da trong suốt 24h. Centella Asiatica kích thích tái tạo làn da mềm mịn, kích thích sản sinh các sợi collagen tăng cường độ đàn hồi và săn chắc tự nhiên của làn da, nhờ đó chống chảy xệ hiệu quả.

Tác dụng:

- Dưỡng ẩm sâu ở tất cả các lớp da
    - Bảo vệ da, chống mất nước
    - Xóa và chống nhăn, kể cả các nếp nhăn sâu
    - Tái tạo da và làm săn chắc da cho làn da khỏe đẹp tự nhiên

Phản hồi khách hàng trích từ Amazon
    Great moisturizer, January 6, 2011
    By Dawn
    I love this cream, my skin feels so soft. It is very moisturizing for my dry skin, but not greasy or overwhelming. It has a nice light scent too. I've tried so many moisturizers in every price range, and I have finally found one that works for my winter dry skin! The shipping was super fast and the price is unbeatable! I will definitely be ordering more and will probably try some of their other products.

Great Product for the Skin!, December 25, 2010
    By Delia Echegaray (Sacramento, CA)
    Great product. Lightweight and yet it moisturizes! My skin feels and looks fresh and youthful without the greasy oily feeling that some moisturizers give...My skin's thirst for moisture is quenched without any breakouts! Thanks!

Light Face Cream Absorbs Quickly
    , January 31, 2013
    By Carrie Holiday
    This face cream is not thick or heavy like so many on the market today. I noticed my skin is well hydrated, minus the large pores around the bridge of my nose that always happens when I use other night creams. A little goes a long way and I use this right up into the hairline, neck and decolletage. I use this after cleansing well, and it goes on before my makeup in the morning. As I said, no more large pores, the texture is light, it absorbs very fast. It is not runny like serums, and my skin does not feel tight as it can with some creams and serums. Great product. I will definitely purchase more products fromEveline.

Sửa lần cuối: 15/7/2013
  13. Bebilon Balan

Bạn ơi Kem Eveline 4d nó chống nhăn và làm căng da chứ không có tác dụng trị nám hay tàn nhang, đốm đen hay vết nâu bạn ạ. 50ml Giá 485K

Kem hoa tây lan thì có tác dụng làm mờ vết thâm, nâu, giúp sáng da 50ml Giá 395K

Youth Code Luminizer Giá 490K

Dermacos Anti-spot Farmona kem ngày và đêm 50ml: Giá đặc biệt cho member lamchame 500K(Giá của công ty nhập khẩu VN bán 600K)

Trong hiệu thuốc có bán nhiều kem dưỡng da cho da nám, tàn nhang, bị sạm,đổi màu , để mấy hôm nữa tớ vào xem có brand nào đang OFFER khuyến mại không sẽ post cho bạn tham khảo thêm nhé

Sữa tắm dê tính về VN giá hơn 400K , xài em này thì khủng hoảng túi tiền mất bạn ơi,bạn thử tắm bằng sữa dê dạng bột xem nhé, bạn pha sữa dê bột với nước rồi tắm, nó có hạt nhỏ mátxa li ti thích lắm, đảm bảo da bạn sẽ sáng lên, sữa dê bột ở VN có bán đó bạn, nhưng bạn chọn loại không chứa đường nhé

Bạn ở thành phố nào vậy ?

Cảm ơn bạn

14. Bebilon Balan

Kem dưỡng đêm chống nhăn và tái tạo da Oliu + Q10
    Đây là sự kết hợp hoàn hảo của tinh chất dầu oliu, lá oliu, Coenzyme Q10 và collagen giúp tái tạo làn da non trẻ suốt cả đêm. Làn da phục hồi sắc màu tự nhiên, căng mịn như nhung.
    Kem dưỡng đêm Olive với thành phần chủ yếu là tinh dầu ô liu – ‘dưỡng chất vàng’ giúp dưỡng ẩm sâu. Tinh dầu ô liu giàu vitamin, khoáng chất cùng các acid béo không no giúp ngăn ngừa kích ứng, dưỡng ẩm và làm mềm da. Chiết xuất lá ô liu chứa gấp đôi hoạt chất tái tạo và săn chắc da, hoạt chất chống ô xi hóa bảo vệ da khỏi ảnh hưởng của các gốc tự do. Coenzyme Q10 và Collagen thúc đẩy quá trình trao đổi chất của các tế bào, tái tạo tế bào da mới, cho làn da săn chắc và đàn hồi. Làn da được nuôi dưỡng suốt đêm mềm mịn như nhung, rạng ngời mỗi sáng thức dậy.

Review from amazon high quality for affordable price .I have sensitive skin, and this product is wonderful for my skin type. My skin feels smoother, softer, and it reduces wrinkles. The smell is very gentle and feminine. I do recommend this product, and I will purchase it again.(By Bimbel)

Kem dưỡng ngày chống nhăn và tái tạo da Olive + Q10.
    Chỉ số chống nắng UVA/UVB SPF 15
    Kem thẩm thấu nhanh nên không gây bóng nhờn
    Dung lượng: 50 ml

15. kage

kage Bắt đầu tích cực

hihi mình ko hiểu u30 là under hay upper á. mình 31t rùi. Theo bạn mình nên xài young code hay dermacos antispot. Nếu mình order thì bao giờ có hàng vậy bạn.
    dermacos antispot là có kem ngày và đêm fải ko bạn.
    Mình hiện đang ở hn

16. Bebilon Balan

Bạn xài thử Youth Code Luminizer Serum đi, nó là serum nhưng dạng kem, có thể dùng 1 mình hoặc dưới lớp kem đêm đều được, cái này dùng được cả sáng lẫn tối, kem này nhiều người dùng hợp lắm, dòng này có kem ngày và serum

dermacos antispot có kem ngày, đêm, serum và cả kem tay nữa. Kem ngày có chống nắng SPF, còn Youth Code kem ngày ko có chống nắng, nên bạn xài Youth Code kem đêm và serum

dermacos antispot là hàng mới, mình sẽ đưa bạn dùng kem ngày có chỉ số chống nắng SPF 15,ở VN mùa hè ko có kem chống nắng thì nguy to.Nếu sau 4-8 tuần bạn thấy có hiệu quả thì thanh toán tiền giúp tớ còn nếu ko thì thôi, coi như tớ tặng bạn giống như tớ tặng đồ cho người quen vậy . Chứ khách hàng mua hàng của tớ dùng không hiệu quả tớ áy náy lắm hị hị

Tớ có đợt hàng về VN ngày 30/7,
    cách 1 :bạn ở HN có thể ra Lạc Long Quân lấy hàng được không
    cách 2 :hoặc bạn muốn ship đến tận nhà thì tớ gửi hàng về HP cho Mẹ rồi Mẹ tớ CPN bưu điện đến tận nhà cho bạn(bạn trả phí CPN theo giá cước của bưu điện nhé,
    cách 2 sẽ lâu hơn cách 1

Thanks bạn

Sửa lần cuối: 16/7/2013
  17. kage

kage Bắt đầu tích cực

hihi vậy bạn cho mình đặt hàng young code serum va kem ngày antispot nha, kem đêm thì mình xài cái nào vậy bạn. cho mình biết tổng tiền lun để mình ck nha. chắc mình wa LLQ laasyhafng lun để co sớm xài hihi

18. Bebilon Balan

Kem đêm bạn xài Youth Code luôn nhé, tớ ban đêm cũng đang xài như thế Youth Code serum rồi kem đêm cũng Youth Code luôn .
    Ban ngày dermacos antispot SPF 15
    Giá đây bạn :
    Youth Code Serum 30ml 490K (đang có OFFER nên giá rất đẹp nhé)
    Kem đem Youth Code 50ml 490K (để tí nữa tớ post thêm hình em đêm này vào trang 1 cho các bạn)
    Kem ngày dermacos antispot SPF 15 50ml

Tổng tiền 980K

Thanks bạn

19. happyda936

em muon mua kem tay long cua evel ma 005 xai duoc khong chi sau khi tay long co moc den va cung hon khong

20. Bebilon Balan

Bạn ơi, gõ tiếng việt có dấu nha

Kem tẩy lông chỉ có tác dụng tẩy lông tạm thời, lông sẽ mọc lại nhưng mềm chứ không cứng và đen đâu bạn