Hà Nội: Bán giường cũi gỗ tiêu chuẩn Châu âu+Châu á, bộ cọc màn inox và màn,quây cũi cho các bé

Thảo luận trong 'ĐỒ CHO BÉ' bởi stormman188, 26/3/2012.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. stormman188

stormman188 Luyện viết chữ đẹp Hà Nội

CÁC BÉ MÙA NÀO CŨNG CẦN CHĂN GA GỐI VÌ ĐÔNG LẠNH , CÒN HÈ THÌ ĐIỀU HÒA NHIỀU KHI CŨNG HƠI LẠNH ,BỘ CHĂN GA GỐI KOREA liên doanh VIỆT HÀN - phù hợp xử dụng 4 mùa cho bé .

Để vào trang chính mời các mẹ click vào đây ak

CHĂN 90X1M1 THÁO ĐƯỢC RUỘT BÔNG - DÙNG QUANH NĂM Ạ , BÌNH THƯỜNG ĐẮP CHO BÉ VÀO MÙA HÈ (THÁO BÔNG RA NẾU TRỜI QUÁ NÓNG) , KHI THỜI TIẾT LẠNH BUỐT MÙA ĐÔNG CÓ THỂ GẬP ĐÔI CHĂN ( CHĂN RẤT TO ),VẢI COTTONG 100% , VẢI HỌA TIẾT CON GIỐNG CỰC ĐẸP NHẬP KHẨU TRỰC TIẾP TỪ HÀN QUỐC, ĐỊA CHỈ DUY NHẤT TẠI HÀ NỘI BÁN VÀ SẢN XUẤT, CHIẾT KHẤU GIẢM GIÁ TỚI 20% TỪ 1100K CÒN 880K ( TRƯƠNG TRÌNH KÉO DÀI TỚI 30/06/2012 )MỜI CÁC MẸ QUA XEM ,HOẶC CHỌN THEO MÃ EM SHIP Ạ .

( EM NHẬN SHIP BỘ CHĂN GA GỐI QUÂY CŨI ĐI TOÀN QUỐC AK)

Bộ chăn ga gối quây cũi Hàn Quốc :
    _1 chăn 4 mùa 1m1x90
    _1 gối ôm xinh xắn
    _1 gối ngủ bông ép khí nén thanh trùng
    _1 ga
    _1 quây cũi bông xịn , ko phải hàng ruột mút rẻ tiền
    STORMMAN188 KHẲNG ĐỊNH HÀNG CHẤT LƯỢNG ( TỪ MẦU SẮC , CHẤT LƯỢNG TUYỆT VỜI CỦA VẢI , RUỘT LÀ THƯỢNG HẠN KO MÚT NHƯ HÀNG NGOÀI )

NGOÀI RA STORMMAN188 KHUYẾN MẠI CHIẾT KHẤU 5 % TỔNG ĐƠN HÀNG ,VÀ KHUYẾN MẠI 1 BỘ GA 110K KHI CÁC MẸ LẤY 2 TRONG CÁC SẢN PHẨM : CŨI , CHĂN GA GỐI , ĐỆM CŨI .

ĐỊA CHỈ : 188/21 QUÁN THÁNH - BA ĐÌNH - HÀ NỘI ( ngõ 188,số nhà 21)
    TRƯỚC KHI QUA CÁC GIA ĐÌNH MÌNH NHỚ CALL TRƯỚC EM 1 CÂU Ạ ^^

ĐT : 09888.65.682
    Tài khoản giao dịch :
    TÊN EM THẾ MÀ EM LÀ CON ZAI ĐỚI Ạ ^^
    *Ngân hàng Đông Á ( chi nhánh Hà Nội )
    TRẦN LĨNH HUẾ
    0103610799

Mẹ nào ở xa muốn ship thì nhớ gọi em trước xem là màu đó còn ko , rồi báo em khi chuyển khoản ạ .

Nhà em là nơi duy nhất ở HN có sx và bán giường cũi gỗ xoan đào xịn 2 tầng , có 2 loại kích thước theo tiêu chuẩn Châu Âu dùng cho các bé đến 6 7 tuổi

Không như cũi bán ở ngoài thị trường giờ toàn là gỗ keo song bảo với khách là gỗ xoan đào.

Trương trình giảm giá kéo dài đến hết 30-6

1m2x80 xoan đào xịn 1350-sale off còn 1100k

1m2x80 thông lào 1450-sale off còn 1260k

Về chất lượng gỗ thì em cũng tư vấn luôn thế này ak
    +Gỗ Xoan đào thì chất gỗ trên nhóm thông . Gỗ thông đắt hơn chả qua các mẹ thích màu sáng của gỗ thôi ak
    +Gỗ xoan cứng và nặng hơn gỗ thông 2 lần , cực nặng luôn ạ để các mẹ dễ phân biệt

MẸ NÀO VẪN THÍCH GỖ THÔNG THÌ PHẢI ĐẶT EM MẤY NGÀY AK , GỖ XOAN ĐÀO LÚC NÀO CŨNG SẴN HÀNG Ạ ^^

Nhà em chuyên bán đệm nữa , nên nhận đặt đệm chính hãng cho bé , chứ em tư vấn cho các mẹ ko nên dùng đệm mút cho bé vì đệm mút làm từ vật liệu tái chế có mầm mống vi khuẩn chưa kể mềm làm cong xương bé từ lọt lòng .
    Các mẹ nên đặt đệm cũi bông thanh trùng , ép cứng => bảo vệ xương bé và nâng niu giấc ngủ cho bé
    Đây là hình ảnh cũi , cũng như ga tham khảo , mẹ nào lấy thì em sẽ mang 10 bộ khi giao cũi , các mẹ tha hồ chọn .
    Em miễn phí vận chuyển trong nội thành ạ ^^

Bộ cọc màn INOX & màn cũi hàng Việt Nam chất lượng cao
    _1 loại 250k và 1 loại 190k
    _Thích hợp với mọi loại Giường - Cũi
    _Màn được treo cao tạo độ thông thoáng cho không gian của trẻ
    _Thiết kế với 2 cánh kéo giúp dễ dàng chăm sóc trẻ mà không cần tháo toàn bộ màn (tiện lợi hơn nhiều so với màn vuông)
    _Giá treo Inox có vít chắc chắn, khi cần có thể tháo rời dễ dàng. Có thể kết hợp làm giá treo đồ chơi cho trẻ
    _Xuất xứ: Việt Nam

[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

LÀ CŨI HOẶC CŨI CHƠI KHI BÉ CÒN NHỎ AK
    [​IMG][​IMG]

LÀ GIƯỜNG KHI BÉ ĐÃ LỚN

[​IMG][​IMG][​IMG]

LOẠI Ở NGOÀI BÁN MÀ BẢO GỖ XOAN LÀ EM MÁCH CÁC MẸ LUÔN LÀ KO PHẢI ĐÂU Ạ Ở NGOÀI GIỜ TOÀN BÁN GỖ KEO XONG BẢO GỖ XOAN, GỖ XOAN CỨNG HƠN GỖ THÔNG VÀ NẶNG GẤP ĐÔI GỖ THÔNG CHO CÁC MẸ DỄ PHÂN BIỆT LUÔN

[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
    Bộ màn cũi inox hàng VN chất lượng cao,FREE SIZE CŨI

Em khoe với các mẹ và các bé video ngày xưa một mình em làm nè ^^

[video=youtube;LkhCpeT54dQ]http://www.youtube.com/watch?v=LkhCpeT54dQ[/video]
    [/CENTER]
    hàng gỗ xoan xịn Hà Nội ko đâu có đâu em , chỉ có anh bán ý , ra các cửa hàng toàn ghi là gỗ xoan để bán đc giá thôi , hi hi . Cám ơn em đã ủng hộ gian hàng của anh (u)

Xem thêm các chủ đề tạo bởi stormman188
    Sửa lần cuối: 28/4/2012
  2. stormman188

stormman188 Luyện viết chữ đẹp Hà Nội

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.