Toàn quốc: Bột Sắn Dây Nguyên Chất - An Toàn Vệ Sinh !!!!

Thảo luận trong 'THỰC PHẨM GIA ĐÌNH' bởi Thiuuuu, 25/5/2016.

1. Thiuuuu

Thiuuuu Thành viên tập sự

Tác dụng của bột sắn dây thì chắc hẳn là ce nào cũng biết rồi đúng k ạh !?
    Bột sắn dây thì có tác dụng giải nhiệt, chữa cảm sốt, giải rượu, nhiệt miệng, đau nhức đầu, mụn nhọt...

Nhà em thì làm bột sắn dây cũng lâu rồi, từ những ngày còn tự làm để nhà uống cho đến bây giờ làm bán khách đánh ô tô đến lấy buôn thì chắc ngót nghét cũng đc gần chục năm r ạh :)

Vì vừa làm để dùng, vừa để bán nên nhà e đảm bảo mọi quy trình sản xuất đều SẠCH - AN TOÀN VỆ SINH - NGUYÊN CHẤT !

Từ khâu đầu tiên như rửa củ để xát nhà e dùng nc máy sạch, đến những khâu cuối như phơi/sấy khô thì đều là ủ bằng chăn điện trong nhà luôn :D nên hạn chế tối đa bụi bặm, k pha tạp chất lih tinh ạh ^^
    Nếu cần e có thể dẫn các ce về tận xưởng nhà làm nhé ! Nhà e luôn cam kết, nếu phát hiện trong sản phẩm có pha tạp chất, sẽ hoàn tiền và đền gấp đôi cho khách hàng luôn ạ ^^

Lan man nhiều quá rùi ^^ trăm nghe không bằng một thấy. Các chị em có thể qua tận nơi nhà e để xem và quyết định bột sắn nhà e có đáng đồng tiền bát gạo k nha ^^
    Em không cam kết giá nhà e là rẻ nhất nhưng em cam kết bột sắn dây nhà em luôn SẠCH - NGUYÊN CHẤT - THẬT nhất ^^

Sắn loại A: viên to, khô giòn, sắc cạnh. Mọi người thấy rất rõ ở hình e so sánh bên dưới ạh.

Bột sắn dây loại A (k ướp hoa bưởi): 180k/kg (từ >5kg inbox e để được giá tốt nhất ạ)

000000000000

Cảm ơn mọi người đã quan tâm !

botsan.jpg botsan1.jpg

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Thiuuuu
    Sửa lần cuối: 13/6/2019