Toàn quốc: Các mẹ VIÊM ĐẠI TRÀNG , BỤNG YẾU , BÉ BIẾNG ĂN vô đây ạ !Dùng không có KẾT QUẢ em HOÀN TIỀN luôn !

Thảo luận trong 'CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC' bởi mattroinhobe, 4/8/2015.

1. mattroinhobe

mattroinhobe Thành viên rất tích cực

Các mẹ VIÊM ĐẠI TRÀNG, BỤNG YẾU, BÉ BIẾNG ĂN vô đây ạ! Dùng không có KẾT QUẢ em HOÀN TIỀN luôn!

Đầu tiên, em xin khẳng định là em không quảng cáo gì cả. Sản phẩm này cả nhà em dùng rồi, em thấy rất tốt nên mới tự tin bán và giới thiệu cho các mẹ thế này. Em bán hàng từ trước tới giờ đều theo quy tắc, mình dùng được thì người khác mới dùng được. TUYỆT ĐỐI không bán mấy sản phẩm mà bản thân mình, người nhà còn chẳng dám dùng mà còn đi bán cho người khác.

Sản phẩm nhà em: CÓ GÌ NÓI ĐẤY, 3 người nhà em (em, mẹ em và ku Tí 3 tuổi nhà em nữa) đều đã chuột bạch hết rồi ạ.

Em CAM KẾT:

Hoàn tiền 100% nếu nếu bệnh không thuyên giảm sau khi sử dụng hết 1 liệu trình điều trị trong 3 tháng theo hướng dẫn.
    Đây là sản phẩm MEN VI SINH BIFINA CỦA NHẬT BẢN, chuyên đặc trị cho ông, bà, bố, mẹ và bé đang gặp các vấn đề:

ü Viêm đại tràng

ü Hội chứng ruột kích thích

ü Rối loạn tiêu hóa : Bụng dạ yếu, cứ ăn đồ lạ là đau bụng ,Ăn không tiêu ,Táo bón mạn tính,Tiêu chảy, sống phân,Trướng bụng, đầy hơi ,Đau quặn bụng,Mót RẶN MÀ KO ĐI ĐƯỢC, HAY BUỒN

ü Biếng ăn, hấp thu kém…..

ü Trào ngược dạ dày

Men vi sinh Bifina Nhật Bản

Men vi sinh khác hoàn toàn với men tiêu hóa các mẹ nhé, em thấy nhiều mẹ nhầm 2 loại này lắm ạ. Bản thân em ngày trước cũng không biết, ku Tí biếng ăn, người ta bảo cứ mua men tiêu hóa cho con uống thế là lóc cóc chạy ra hiệu thuốc mua cho con, uống đợt đầu thấy con ăn ngon hơn, mừng quá, cho con dùng nhiệt tình luôn, nhưng được 1 thời gian, nó lại biếng ăn trở lại, đến nản.

Em tìm hiểu nguyên do thì mới biết:

- Men tiêu hóa là những loại enzyme được lợi khuẩn đường ruột sản xuất ra, giúp tiêu hóa thức ăn, khi lợi khuẩn ít hoặc hoạt động kém, không sản xuất đủ enzyme tiêu hóa, mình mới bổ sung thêm vào. Nhưng chỉ nên bổ sung thời gian ngắn thôi, lạm dụng men tiêu hóa sẽ làm hoạt động của hệ tiêu hóa “trì trệ”, không sản xuât enzyme tự nhiên nữa. Cực kỳ nguy hiểm luôn.

- Men vi sinh thì khác ạ, nó là những con lợi khuẩn sống được bổ sung vào đường ruột, giúp:

+ Sản xuất enzyme tiêu hóa

+ Hấp thu dinh dưỡng

-> Bé nào biếng ăn, bác nào gầy yếu là lưu ý tác dụng này nhá :D

+ Sản sinh các chất kháng viêm, làm lành những tổn thương ở đại tràng và bảo vệ ruột non và thành đại tràng

-> Bác nào mà đang bị viêm-đại-tràng là cần đến tác dụng này lắm đấy ạ. Các bác uống thuốc kháng sinh để làm lành các ổ viêm loét ở thành đại tràng nhưng quan trọng hơn là sau khi lành ổ viêm rồi thì phải bảo vệ nó, để nó không viêm lại. Lợi khuẩn đường ruột sẽ làm nhiệu vụ này, đảm bảo yên tâm, không lo bệnh viêm đại tràng tái phát nữa nhé J

+ Lợi khuẩn còn sản sinh các vitamin nhóm B nữa, giúp mình giảm stress, căng thẳng, để mình tránh các cơn đau bụng bất ngờ của hội-chứng-ruột-kích-thích, rối-loạn-tiêu-hóa nữa ạ.

Nói chung là ti tỉ các tác dụng tốt mà lợi khuẩn trong men vi sinh cung cấp cho cơ thể. Mà lợi khuẩn lại bị chết hàng ngày do mình ăn uống đồ ăn không hợp vệ sinh, mình xì chét, đặc biệt khi mình bị bệnh viêm đại tràng, rối loạn tiêu hóa, hội chứng ruột kích thích thì lợi khuẩn càng chết nhiều hơn. VÌ vậy, việc sử dụng men vi sinh là tối quan trọng đấy ạ. (tìm hiểu em mới biết đấy, chứ trước giờ cũng không quan tâm đến nó, hi hi).

Có hàng trăm loại men vi sinh, tại sao các mẹ NÊN CHỌN MEN VI SINH BIFINA CỦA NHẬT BẢN?

Qua kinh nghiệm sử dụng sản phẩm của các khách hàng bên em, và kinh nghiệm 18 năm của người Nhật đã sử dụng loại men vi sinh này. Em khẳng định, men vi sinh Bifina là sản phẩm men vi sinh hàng đầu luôn đấy ạ.

Nếu các mẹ đang phải “khổ sở” với các chứng bệnh về đường tiêu hóa, nhất định phải dùng thử men vi sinh Bifina Nhật Bản vì 3 lý do:

1. Bifina là loại men vi sinh số 1 Nhật Bản trong 18 năm liên tiếp

2. Thành phần của Bifina có chứa loại lợi khuẩn quan trọng nhất trong đường ruột, đó là Bifido bacterium

*Công thức ưu việt 3 trong 1*:

- Chứa 2 loại lợi khuẩn chính (Probiotic) trong đường ruột là: Bifidobacterium (gọi tắt là Bifido) và Lactobaccillus

- Có sẵn thức ăn cho lợi khuẩn (Prebiotic) đi kèm là: chất xơ Oligosaccaride.

3 thành phần của men vi sinh Bifina Nhật Bản
    3. Bifina được sản xuất với công nghệ độc quyền trên Thế giới, giúp tăng hiệu quả hơn 90 lần so với men vi sinh truyền thống (kết quả nghiên cứu tại cục dược phẩm Nhật Bản)

- Bifina được sản xuất với công nghệ viên nang kép liền mạch, không vết nối, không có điểm sung yếu, nên dễ dàng đưa được lợi khuẩn (đặc biệt là lợi khuẩn Bifido) qua được môi trường axit dạ dày. Nhờ vậy, các lợi khuẩn trong viên nang được bảo vệ vào đến ruột non và đại tràng mà vẫn sống khỏe mạnh, với tỉ lệ sống rất cao lên đến trên 90%, trong khi đó ở các loại men vi sinh thông thường tỉ lệ này rất nhỏ chỉ có 0.00007%

Các lợi khuẩn trong men vi sinh Bifina được bảo vệ trong các viên nang kép, liền mạch, không vết nối . Nhờ công nghệ đột phá, độc quyền trên thế giới, lợi khuẩn luôn được bảo vệ an toàn khi đi qua môi trường axit dạ dày

Tỉ lệ sống sót của lợi khuẩn Bifido trong men vi sinh Bifina khi vào đến ruột non và đại tràng là hơn 90%, trong khi men vi sinh thường chỉ đưa được 0.00007% lợi khuẩn sống vào đường ruột.

(Kết quảtheo phương pháp định lượng Vi khuẩn Bifido của Cục Dược Phẩm Nhật Bản)

Chia sẻ tí kinh nghiệm với các mẹ khi chọn mua men vi sinh ạ:

Cùng là men vi sinh nhưng thành phần lợi khuẩn rất khác nhau nhé. Các loại men vi sinh trên thị trường rất ít loại bổ sung lợi khuẩn Bifido vì loại lợi khuẩn này rất dễ bị chết khi đi qua môi trường axit dạ dày, nên khi vào đến đường ruột, Bifido bị chết rất nhiều (chỉ có <1% sống sót thôi ạ). Mà Bifido lại là loại lợi khuẩn chính sống trong ruột non và đại tràng (chiếm 99%), nên nếu bổ sung được lợi khuẩn Bifido vào đường ruột thì tác dụng của men vi sinh sẽ nhanh hơn rất nhiều ạ.

Đây là lý do vì sao mà các mẹ dùng men vi sinh thường, dùng mãi, dùng mãi, mấy tháng mà chẳng thấy gì (thực ra thì không phải không có tác dụng đâu, mà tác dụng không rõ thôi các mẹ ạ). Còn khi dùng men vi sinh Bifina Nhật Bản thì các mẹ chỉ cần dufg 10 – 15 ngày thôi, là thấy cải thiện rồi, tác dụng của nó nhanh và mạnh gấp 90 lần men vi sinh thông thường mà.

Đây là phản hồi của các khách hàng bên em đã sử dụng men vi sinh Bifina ạ. Các bác ý mới dùng thì thấy hàng Nhật tốt, nên dùng thử, giờ thì toàn là khác hàng thân thiết của bên em rồi, dùng thường xuyên luôn:

Các mẹ mới dùng có thể mua hộp nhỏ dùng thử:

360k/ hộp/ 20 gói.

Mẹ nào tin tưởng sản phẩm nhà em, thì mua luôn hộp to cho nó kinh tế: 1.026k/ hộp/ 60 gói.

Bên em đang có các chương trình khuyến mãi rất tốt cho các mẹ, nên các mẹ chia sẻ topic nhà em, rủ rê bạn bè mua chung để có giá tốt nhé:

MUA 2 HỘP BIFINA NHỎ, MIỄN PHÍ SHIP HÀNG

MUA 3 HỘP BIFINA NHỎ, MIỄN PHÍ SHIP HÀNG, CHIẾT KHẤU 5%

Số điện thoại của em là: 0934.680.966

Ngoài topic trên làm cha mẹ, các mẹ vào like fanpage và zalo của bên em để cập nhập thông tin và các chương trình khuyến mãi nhanh nhất nhéJ

Facbook: https://www.facebook.com/bifinanhatban

Zalo page: Bifina – không lo đại tràng

Có 2 cách tìm zalopage

Cách 1:Các mẹ vào vòng kết nối trên cùng, bên phải, click vào dòng chữ “Zalo Page”, tìm tên zalo page Bifina – không lo đại tràng nhé.

Cách 2: Các mẹ vào vòng kết nối trên cùng, bên phải, click vào dòng chữ “Quét mã QR”, quét mã QR của page ở dưới nhé.

Em cảm ơn các mẹ ạ J.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi mattroinhobe
    Sửa lần cuối: 4/5/2016
  2. chang chip

chang chip

mẹ em mới khám bị hội chứng ruột kích thích mẹ nó ạ, giờ mới thấy topic này của mẹ

3. mattroinhobe

thế ah, thế mẹ nó cho bác nhà mình dùng thử đi, đảm bảo thích cực luôn;) mẹ nó ạ.

4. ArtFox Studio

ArtFox Studio Thành viên đạt chuẩn

Đánh dấu, dạo này bụng không được tốt lắm!

5. mephuongphuoc

mephuongphuoc 01293634688

chúc mn đắt hàng up lên cho ai cần

6. mattroinhobe

Thế mẹ nó dùng men bifina đi, mn thấy tốt bụng ngay cho xem:D

7. mattroinhobe

hihi, cám ơn mẹ nó nhìu nhìu nha, có nhu cầu cứ alo em nhé:)

8. donghoduyanhleduan

donghoduyanhleduan

sản phẩm dùng hiệu quả không bạn

9. mattroinhobe

ui dùng thích lắm bạn ơi, chính bản thân e với mẹ em dùng mà cải thiện rõ hẳn, chứ trước uống bao nhiêu thuốc từ thuốc nam đến tây cũng chẳng khỏ:confused:i, thế bạn bị bệnh gì thế ?

10. nhich

nhich Mẹ Cún Bông

M nhắn tin đặt thử 1 hộp vào số 0904.404.366 n ko thấy bạn trả lời.

11. BellaShopHn

BellaShopHn Túi xuất khẩu - Giày trẻ em

chồng mình cũng viêm đại tràng :(

12. Math_can_fun!

Math_can_fun! Thành viên rất tích cực

Cho m xin dia chỉ m dang có nhu cầu

13. mattroinhobe

mn để lại số điện thoại cho em, em gọi lại cho mn nhé, hqua e ốm nên không cầm điện thoại

14. mattroinhobe

thế ạ, không bt a nhà bị lâu chưa, mẹ em viêm đại tràng mãn tính còn có cải thiện tốt đấy, mn cho bn dùng thử xem, thk lắm, 1 tuần đã có cải thiện r.:)

15. mattroinhobe

mm gọi điện trực tiếp qua cho em, hoặc đến địa chỉ này nhé, số 35A. ngõ 1, trần thái tông cầu giấy nha. :)

16. mecuti6289

mecuti6289 Thành viên chính thức

Mẹ nó ơi, mình đặt 2 hộp nhé. Địa chỉ: 129 Trương Định. Điện thoại: 0947.020.292 nhá. Bao giờ giao hàng cho mình?

17. mecunnt

mecunnt Thành viên chính thức

chồng mình bị đại tràng lâu năm rồi, còn con trai thì bị táo nên còi lắm và người thì nóng, hay đổ mồ hôi.
    Cho mình 1 hộp dùng cho con trai trước. Nếu ổn sẽ ủng hộ bạn dài dài.
    Chuyển qua 29 ngõ 232 Tôn Đức Thắng. ĐT 0964 643344

18. mattroinhobe

cám ơn mn nhiều nha, mn nghe máy để mình chốt đơn hàng gửi đi cho mn nhé. ^^

19. Thanhkimson

Thanhkimson Thành viên chính thức

không biết có phải quảng cáo không, nhưng mình sẽ tham khảo bên bạn xem sao ak.

20. mattroinhobe

mn cứ yên tâm đi dùng là sẽ thấy thích. cả nhà em dùng đều cải thiện tốt, công ty em mới nhập về được hơn năm nhưng phản hồi của khách hàng rất tốt đấy. mn thử xem sao;)