Toàn quốc: Cam Xoàn Lai Vung

Thảo luận trong 'THỰC PHẨM GIA ĐÌNH' bởi linhanh1406, 8/4/2016.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. linhanh1406

linhanh1406 Bắt đầu tích cực

Chào Các mẹ thông thái! Hiện nay trên thị trường có rất nhiều loại Cam và nguồn gốc không rõ ràng, Cam Trung Quốc thường bị trà trộn với Cam Việt Nam bằng mắt thường rất khó phân biệt, Vì vậy cùng với 2 tạ mít Thái sẽ có mặt ở Hà nội vào sáng thứ 5 tuần tới, Em sẽ lấy thêm 1 ít Cam Xoàn. Giống cam đặc sản nổi tiếng của đất Tháp Mười bởi mùi thơm, vị ngọt, ngon đậm đà khó quên. Đây là loại trái cây phù hợp với mọi người, mọi gia đình, ăn Cam Xoàn thường xuyên sẽ bổ sung cho cơ thể rất nhiều VITAMIN, giúp tăng cường hệ miễm dịch, thể lực và đẹp da. Và đặc biệt Cam do người nhà em trồng, rõ ràng nguồn gốc, tươi ngon và an toàn tuyệt đối. Giá : 70k/1kg, 4-5 quả/1kg, Em sẽ giảm 5k/1kg cho các mẹ lấy lần đầu tiên ạ, Về giá cả thì MN hoàn toàn yên tâm vì mn có thể tham khảo trên nhiều trang web khác ạ, Điều quan trọng đây là nguồn thực phẩm an toàn, rõ nguồn gốc và rất tốt cho sức khỏe. Tiền nào của đó mà. Cảm ơn mn đã ủng hộ em ạ!
    E tên Linh 1983, 0912656338, Đ/c Lô X2C, tổ 31, Khu TĐC, Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

Xem thêm các chủ đề tạo bởi linhanh1406
    Sửa lần cuối: 8/4/2016
  2. Vũ Hoàng Vân Chi

Vũ Hoàng Vân Chi Thành viên nổi tiếng

chúc mn đắt hàng, cam sạch thì nhiều mẹ sẽ ủng hộ

3. linhanh1406

linhanh1406 Bắt đầu tích cực

Dạ! E cảm ơn mn nhiều lắm ạ. chúc mn cũng buôn may bán đắt nhé.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.