Hà Nội: Cần Bán Nhà Tập Thể Khu Vực Đống Đa

Thảo luận trong 'Nhà đất' bởi thutranwb, 17/10/2017.

1. thutranwb

thutranwb Thành viên tập sự

Các mẹ ơi,
    Em có nhu cầu bán nhà tập thể, gần Ngã Tư Sở, Đống Đa. Diện tích sử dụng 30m2, đã có dự án xây lại khu chung cư mới. Nói thật là nhà em đang có nhu cầu TM nên mới phải bán thời điểm này vì biết chắc chắn là sau khi dự án triển khai, giá trị nhà sẽ cao gấp mấy lần. Vị trí khu vực đấy thì các mẹ biết là rất trung tâm rồi, gần trường học, bệnh viện, khu vui chơi mua sắm. Đặt chân xuống đất là chẳng thiếu thứ gì. Không giống mấy khu CC mới xây khu hẻo lánh. Muốn mua gì là đi hàng vài km mới có. Điện nước anh ninh vô cùng tốt. Chủ đầu tư và các hộ dân đã thống nhất được phương án đền bù. CĐT chấp nhận đền 1,5 lần diện tích, đồng thời cho cư dân mua tới 120m2 với giá xây dựng, trả góp lãi suất NH. Giá nhà em rao bán là 1 tỉ, tuy nhiên, có thể thương lượng thêm (nhưng không nhiều). Các mẹ có ai quan tâm hoặc biết ai quan tâm thì giới thiệu cho em nhé. Em cảm ơn cả nhà ạ
    098414 sáu một chín bốn

Xem thêm các chủ đề tạo bởi thutranwb
    Đang tải...

2. lizi_xinh

lizi_xinh Thành viên sắp chính thức

ủn lên cho mn :)

e đang có nhu cầu thuê nhà riêng dưới 4tr quanh khu hà đông - thanh xuân , mẹ nào biết chỗ nào cho thuê chỉ e với ạ !

3. Top

Top Năng nhẫn thường an

Chào bạn mời bạn tham khảo, mình chính chủ nhá. Thanks bạn.
    Mình xin phép tiếp tục đăng cho thuê lâu dài ổn định từ tháng 12/2017 vì khách thuê đã mua được nhà ạ

1/- Nhà tập thể tầng 1 khép kín đầu hồi, trần cao, sáng, thoáng, mặt tiền nhà rất rộng nên có 2 cửa ra vào đươc - Mặt bằng nhà 25m2 -Một gác xép 5m - Mặt tiền căn hộ có cầu thang sắt lên buồng để máy giặt & phơi đồ .Giữa các buồng có cửa kéo để dùng điều hoà hay khi nấu bếp không bị mùi - Khu Wc có bình nóng lạnh và các thiết bị cơ bản....
    2/ Ngõ thông đi theo vòng tròn không cần quay xe, có trường mẫu giáo, rất gần yoral city, bến xe bus, các trường đại học :Khoa Học Tự Nhiên, Nhân văn ...
    3/ Điện, Nước sông Đà, công tơ riêng thanh toán trực tiếp với Nhà nước .

4/ Nhà cách đường Nguyễn Trãi chỉ vài chục mét thôi, chợ họp buổi sáng rất tiện cho sinhh hoạt.
    5/ Buổi tối khi thành phố lên đèn cũng là lúc cửa nhà mình bừng sáng ( Đèn cách nhà gần 2m ).
    Đ/c: ngõ 328/54 Nguyễn Trãi Thanh Xuân
    Bạn nào có nhu cầu liên lạc chính chủ nhé 0903405598

Sửa lần cuối: 16/11/2017
  4. bear8787

bear8787 Thành viên mới

Em có nhu cầu mua nhà tập thể khu Phương Mai, mn có ới em nhé. Many thanks!

5. buithuthuy27

buithuthuy27 ĐỒ LÓT XUẤT KHẨU

Khu này xây dựng xong có giá lắm đó.

6. diennguyen59

diennguyen59 Thành viên đạt chuẩn

Uppp lên cho bác
    em cũng đang có nhu cầu thuê nhà tầm 3 tầng 2 phòng ngủ khu Mai dịch - cầu giấy, ace nào biết gt em với.