Hà Nội: Cần Giúp. Tìm Việc Dạy Thêm Môn Vẽ

Thảo luận trong 'Việc làm' bởi bi be yeu, 19/8/2016.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. bi be yeu

bi be yeu Thành viên tích cực

Em cần giúp có bố mẹ nào biết các trung tâm năng khiếu cần giáo viên dạy vẽ cho các bé 4-10t xin gt cho e vs ạ. trước e cũng đã từng đi dạy sau nghỉ đi làm. giờ có khó khăn cần thêm thu nhập. bố mẹ nào biết giúp e vs ạ. e cám ơn

Xem thêm các chủ đề tạo bởi bi be yeu
    Đang tải...

2. winbanthan

winbanthan yêu thương

Cô giáo dạy tại nhà thêm cho 1 bé 5.6 tuổi 1 buổi là bao nhiêu vậy.mình cũng ko khá giá gì nên cũng thử hỏi cô.chứ gd có đk thì ko đáng gì.bé nhà mình đam mê vẽ

bi be yeu thích bài này.
  3. bi be yeu

hi chị, học 1 mình cũng hơi phí e thấy vẽ học ở trung tâm có các bạn con sẽ thích hơn. e ở hoàng hoa thám, chị có gần k? cho bé sang nhà vẽ vs bé nhà e luôn. tiền nong k qtr đâu ạ.

4. winbanthan

winbanthan yêu thương

Mình moi cho con đi học thu ở Hoa Tâm.cô khen.nhung thời điểm này mẹ thất nghiệp.bố thấy đổi cv mới.1 buổi họ lấy 100k.1 tháng học có 4 buổi thì chẳng bõ bèn với bé.đk nhiều hơn thì lúc này chưa có khả năng.thế là con chua đc đi học.ngày nào cháu cũng vẽ có khi tới 5 bức.
    Cảm ơn cô.nếu 2 bé mà vẽ với nhau mà vui và thích thì biết đâu đay cũng là cái phúc của con.có gì mình sắp xếp nhà ở mà thuận lợi thì mình cho con tới.mình vẫn đang đi thuê nhà
    nếu quan điểm của cô giáo như vậy..thì cô là người sống thật nhân văn!!!vì vậy mình cũng ko bao giờ quên ơn cô đc.dù mới chỉ là ngỏ ý...

5. bi be yeu

không sao chị ạ, $ cũng k phải là tất cả. các con có bạn vừa chơi vừa vẽ vừa học có khi còn là niềm vui lớn hơn. chỉ cần chỗ ở thuận tiện là gặp nhau dc chị ạ

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.