Cần Thanh Lý toàn bộ đồ đạc trong cửa hàng thời trang nữ: Tủ,kệ,gương,giá,bàn là, móc ...

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi Me_Ốc, 4/6/2012.

1. Me_Ốc

Me_Ốc

THÔNG BÁO: CỬA HÀNG ĐÃ TLÝ GẦN HẾT HIỆN CÒN 1 BÀN LÀ CÂY HOME TOUCH PS350 + 1 ĐỤC LỖ THẮT LƯNG + 1 ÍT VẢI ĐỂ MAY ĐỒ. MẸ NÀO CÓ NHU CẦU QUA ỦNG HỘ NỐT TRONG HÔM NAY NHÉ. MAI CỬA HÀNG THUỘC VỀ CHỦ MỚI RỒI

Bổ sung: 1 dàn loa Mini Home Theater LG FB162của nhà mua mà chả mấy khi dùng đến xong để đấy bị chuột cắn đứt ăngten thu sóng FM và AM còn lại về hình thức vẫn mới và các chức năng thì vẫn dùng rất tốt. Nay TL giá 1.5tr.
    Loa đáng đóng nguyên trong thùng carton nên mẹ Ốc ngại lôi ra chụp ảnh, mẹ Ốc đăng ảnh search trên web nhé.

Báo cáo các mẹ. Mẹ Ốc mua nhà về tít tận thôn quê xa xôi hẻo lánh là " khu đô thị Xala, Hà Đông". Mẹ Ốc có 1 cửa hàng thời trang nữ tại số 6 Nguyễn Viết Xuân, Thanh Xuân (đi đường Lê Trọng Tấn cạnh cây xăng Trường Chinh chỗ giao với đưòng Tôn Thất Tùng) mà nhiều mẹ trên này tới mua đồ nhà mẹ Ốc đã biết rồi. Hiện tại việc đi lại giữa Xala và Nguyễn Viết Xuân rất xa xôi, vất vả (đợt rồi lượn suốt 2 địa điểm này đi đi về về mẹ Ốc đen trẫm trũi lắm rồi hic) mà mẹ Ốc còn đi làm văn phòng nên thật sự ko thể qua qua lại lại để quản lí cửa hàng được. Chồng mẹ Ốc lại đang không ủng hộ việc duy trì cửa hàng do đặc tính công việc chồng mẹ Ốc quá bận đi làm, đi công tác suốt nên thành ra mẹ Ốc bận như này là cũng chểnh mảng việc gia đình. Còn vấn đề tình hình kinh tế khó khăn thì là chung rồi như mẹ Ốc buôn bán thì ngoài các chi phí tiền thuê nhà, thuê nhân viên, mẹ Ốc vẫn bỏ túi được ít nhiều thêm nếm vào chi phí cuộc sống Nên suy ra việc kinh doanh vẫn cứ phải kinh doanh thôi.

Vì mấy lí do trên nên mẹ Ốc có ý muốn thanh lí lại đồ đạc trong cửa hàng bao gồm: tủ, kệ, giá, guơng, canh, móc .... cho mẹ nào đang muốn kinh doanh hoặc đã kinh doanh rồi cần mở rộng thêm cửa hàng khác nữa hoặc mẹ Ốc có thể nhượng lại cửa hàng cho mẹ nào muốn (mẹ nào muốn mua nhượng vui lòng vào link này: http://www.lamchame.com/forum/showthread.php/586388-C%E1%BA%A7n-nh%C6%B0%E1%BB%A3ng-l%E1%BA%A1i-c%E1%BB%ADa-h%C3%A0ng-th%E1%BB%9Di-trang-n%E1%BB%AF-g%E1%BB%93m-t%E1%BA%A5t-c%E1%BA%A3-%C4%91%E1%BB%93-%C4%91%E1%BA%A1c-c%C3%B3-th%E1%BB%83-b%C3%A1n-h%C3%A0ng-%C4%91%C6%B0%E1%BB%A3c-lu%C3%B4n hoặc pm nhé - tôn trọng nội quy diễn đàn mà). Giờ mà mua mới lại kể cũng khá là đắt mà thời buổi này tiết kiệm được đồng nào hay đồng nấy. Cũng phải nói thêm rằng, mẹ Ốc tuy ko giầu nhưng cũng "rân chơi" phết nên đồ gỗ, biển gỗ ... trong cửa hàng rất mới, bền, đẹp, chắc chắn, có gu thẩm mỹ nhất định còn gương, kệ, giá bằng sắt thì đều là sắt uốn nghệ thuật hét, ko phải đồ lởm khởm ạ, có cái tủ để lap thì lởm thoai

Vậy mẹ Ốc đăng lên đây để mẹ nào có nhu cầu mua thanh lí những đồ đạc trên thì vào hỏi/ pm nhé và qua xem trực tiếp tại cửa hàng để chọn đồ cho yên tâm.. Mẹ nào ko có nhu cầu đi qua cứ up giúp bài mẹ Ốc nhá, kiu kiu tất cả các mẹ;);)

Mô tả chi tiết hơn về đồ đạc trong cửa hàng cần thanh lí nhé:

1.2 tủ gỗ to nhất, là tủ thiết kế nhé với các kệ chìa ra ở hai bên để bầy giầy dép hoặc túi, ví nhé. Bên trong thì treo quần áo thoả mái. Kích thước tủ tầm 2m x 2.2m x 0.55m, rát bền, mới và chắc chắn tha hồ bầy đồ. Có thể cắt thêm kính để dưới mặt tủ sau đó xếp các size của 1 mẫu nào đó đã treo lên rồi ở dưới. Mẹ Ốc lười và "tham" cứ thấy bán được hàng là cất xiền đi nên chả bỏ ra cắt kính thành ra lúc nào hàng nhiều cứ thế bày thẳng xuống mặt gỗ thôi. CẦN TL GẤP 2 TỦ NÀY, FIX NHANH ĐỂ MẸ ỐC KỊP ĐI DU LỊCH Ạ. ĐÃ TL XONG
    Ảnh đầu tiên từ trái sang nhé

2. 1 tủ có bắn kính ở trên, có các kệ cả bên trong bên ngoài, cũng là tủ thiết kế tha hồ bầy cũng giầy dép, ví, thắt lưng, mỹ phẩm ... Ngăn kéo tha hồ để đồ sổ sách, hoá đơn .......Kích thước 1,5m x 1,2m x 0.5m. Quầy thiết kế mặt trước cũng có ngăn để bày đồ như túi sách, giày dép... bên trong cất đồ cho khách. ĐÃ TL
    Ảnh số 2 từ trái sang nhé [​IMG]

3. 2 giá inox mặt kính, đồ đặt làm nhé, rát chắc chắn cầm vào lắc rung thoả mái ko sao hết chứ ko như mấy cái giá mua treo lên được ít time là dặt dẹo ngay nhé. Đã TL xong

4. 1 giá sắt uốn nghệ thuật, đặt làm tại cửa hàng sắt nghệ thuật Tùng Thư nhé, đắt và cũng rất đẹp, gắn kính rồi tha hồ bầy phụ kiện túi, ví, thắt lưng hay mũ ....Kích thước 1mx1.2mx0.25m. ĐÃ TL
    Ảnh ở giữa nhé:[​IMG]

4.1. trên giá inox có đặt mấy cái giá để treo áo bầy cho đẹp nhé. Mình có 6 cái muốn TL,mẹ nào cần thì chạy qua lấy nhé. . ĐÃ TL

5. 1 gương sắt uốn nghệ thuật, gương xịn nhé soi sáng sủa chứ ko "dìm hàng" đâu cũng đắt vả rất đẹp. ĐÃ TL
    [​IMG]. ĐÃ TL

6. 1 bàn là cây mua loại tốt nhất, đắt nhất hồi mua nhé. Giờ loại này vẫn đang là đắt nhất, tốt nhất vì hơi phun ra mạnh, là nhanh, bền chứ ko như mấy loại rẻ rẻ. Mã cây bàn là là HOME TOUCH PS-350
    Mình copy lại ảnh của sp tại siêu thị nhé, của mình chính là chiếc bàn là này [​IMG]

7. Biển bảng treo bằng gỗ, sắt uốn nghệ thuật rất tone su tone nhé. ĐÃ TL

Gồm 1 biển to treo ở giữa (kích thước 1.8x1.2m) và 1 biển nhỏ(0.4x0.6m) treo ở cạnh (hình bầu dục) cùng 1 giá treo bằng sắt uốn nghệ thuật nhé cùng dây xích để treo. Mẹ nào làm biển bảng cùng ý tưởng "đồ gỗ phong cách Classic" thì dùng biển này nhé. chỉ cần bóc tên ra dán lại tên khác là đuợc. Ảnh các mẹ xem ở ảnh đầu tiên về không gian cửa hàng nhé

8. 1 tủ gỗ CN trong chứa đồ trên đặt máy vi tính, lap top nhé mua sẵn gỗ công nghiệp nên rẻ thôi. Đã TL xong

9. Cùng rất nhiều móc treonhé. Có vài trăm móc sắt tay đệm mút treo éo, đầm và 50c móc kẹp dùng kẹp chân váy hoặc quần nhé. ĐÃ TL HẾT
    Móc này cũng thanh lí rẻ thôi, các mẹ cứ qua trực tiếp cửa hàng lấy nhé. Còn có cả mấy cái kep có biểu tượng để ghi "SALES" HOẶC "HÀNG MỚI VỀ" .... tặng luôn mẹ nào mua móc hoặc mẹ nào cần nhé.

P/s: Móc đã thanh lí được hơn 1/2 rồi, vẫn còn khoảng 100-200k móc sắt tay đệm mút, mẹ nào có nhu cầu qua lấy nhé

10. Quây và rèm để quây chỗ khu thay đồ. Có mẹ hen trưa mai qua lấy rồi, các mẹ đừng hỏi nữa nhé hic. Đã TL xong

11. Cửa hàng thoáng và mát nên ko cần lắp điều hoà vì thế mình chỉ để quạt. Đang có vài cái, thanh lí bớt giữ lại 1 cái thôi nhé vì ko có nhu cầu dùng hết. Vẫn mới nguyên, toàn quạt điện cơ. Đã TL hết chỉ giữ lại 1 cái cho cửa hàng. ĐÃ HẸN TL RẺ CHO 1 EM SV RỒI

12. 2 em canh loại tốt nhé, 1 em ngồi và 1 em đứng, hồi mua là mỗi e 1.7 hay 1.8tr gì đó.
    Đã TL xong

13. 1 dụng cụ để đục lỗ cho thắt lưng nhé (ko biết gọi là gì nên viết là dụng cụ) mua về mà mới dùng thử 1-2 lần thôi còn nguyên cả vỏ hộp cờ mà vỏ bị móp méo rồi nhé. Mua 400k. TL: 250k ạ.

14. 1 Súng bắn giá/mã bằng giấy nhé. Xoay số/kí tự rồi bắn ra nhãn bằng giấy để bạn gắn vào tag sản phẩm mới nguyên chưa dùng nhé + 1 súng bắn giá đang dùng rất tốt cần TL nhé. ĐÃ TL

15. Tiện thể còn một ít vải vóc( ko nhiều) gồm vải ren, vải voan, chiffon, vải may chân zupp, vải may đầm 1 mầu .... tất cả đều là vải chọn lọc để may đồ thiết kế cho Senbi. Mẹ nào làm thợ may hoặc mẹ nào có nhu cầu may đồ thì ghé Senbi lựa nhé, mình cũng thanh lí nốt cho đỡ phải khuân vác, vận chuyển nhiều. ưu tiên các mẹ làm thợ may nhé lấy 1 thể cho tiện, các mẹ check hoá đơn đầu nhập vào thoả mái, mình bớt dưới giá nhập nhé. Tặng kèm 1 ít khuy cúc. Ko nhiều nhưng mẹ Ốc vẫn là toàn cúc xịn, có cái 9-10k/cái

Các mẹ cứ qua tận nơi xem nhé, hẹn trước mẹ Ốc để chắc chắn mẹ Ốc có người ở cửa hàng nhé. DT mẹ Ốc: 0988.475.567

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Me_Ốc
    Đang tải...

2. buithuson

buithuson Thành viên tích cực

Ðề: (Nhờ MOD ạ): Cần Chuyển Nhượng hoặc Thanh lí Cửa Hàng Thời Trang nữ

mình quan tâm tới máy là cây. pm mình giá nhé

anh70Me_Ốc thích.
  3. Me_Ốc

Me_Ốc

Ok, bạn để mình tìm lại hoá đơn mua đã nhé, vẫn còn bảo hành hơn nửa năm nữa nhé, còn nguyên thùng hộp nữa thì phải. Là máy loại Home Touch nhé xong rồi mình pm giá

4. tranh thêu chữ thập

tranh thêu chữ thập mẹ mát tay

Gần nhà nên đánh dấu nghía qua xem đồ

Me_Ốc thích bài này.
  5. Me_Ốc

Me_Ốc

Vâng, tks bạn tranh thêu chữ thập nhé. Rảnh bạn chạy qua nghía đồ nhé, nếu là quần áo, váy vóc thì đồ quảng châu ko còn đủ size mình đang sales 50% nhé còn đồ thiết kế thì sales 10-20% nhé

Còn đồ đạc thanh lí bạn có nhu cầu tủ kệ hay giá móc gì thì có thể nghía xem nhé

6. Me_Ốc

Me_Ốc

Đã pm rồi bác check pm nhé, có gì thông tin lại tks bác

7. Me_Ốc

Me_Ốc

Mẹ này : 0984.............384 vừa gọi điện hỏi giá chuyển nhượng, mời mẹ ghé qua cửa hàng xem xét tình hình cửa hàng nhé. tks mẹ nó

8. Me_Ốc

Me_Ốc

Tối mát mẻ, rảnh rỗi, các bố mẹ nào có nhu cầu mời ghé vào topic mình nghiên cứu nhé

9. Me_Ốc

Me_Ốc

Mời các mẹ có nhu cầu mở cửa hàng ghé lựa chọn đồ nhé .

10. Me_Ốc

Me_Ốc

Vừa có 1 bố tới mua mấy cái quạt điện cơ rồi nhé. Tình trạng hiện tại là cửa hàng còn mỗi 1 chiếc quạt đủ dùng he he chứ không thừa thãi như trước nữa

11. Me_Ốc

Me_Ốc

Uppppppppppppppppppppppppppppppppp bài cho các bố mẹ có nhu cầu nào

12. Ðề: (Nhờ MOD ạ): Cần Chuyển Nhượng hoặc Thanh lí Cửa Hàng Thời Trang nữ

bà ui..bà thanh lý cửa hàng à?thế đã chuyển lên xala chưa?..

Me_Ốc thích bài này.
  13. Me_Ốc

Me_Ốc

Bà ngoại Bống khỏi chưa, bà bị làm sao thế. Ừa, tôi thanh lí cửa hàng, bà có mún mua món váy vóc nào thì tranh thủ tạt qua nhé ko là hết đấy hì hì. Tôi chuyển lên xa la rồi cơ mà nhà ở xa la vẫn ở vì hơp đông nhà tôi vẫn còn và tôi vẫn còn phải đi lại tới cửa hàng nữa

14. Me_Ốc

Me_Ốc

1.Bạn Misskhuê ở áo cưới misskhue vừa gọi để qua xem 2 giá inox + 2 canh nhé. Mời bạn chủ động qua xem sớm chứ ko mình hứa để lại đồ cho bạn nào đâu, sợ nhỡ việc lắm

2.Bạn vợ chồng nhà mẹ tintun gọi sau bạn misskhue ít phút cũng hẹn qua xem luôn chiều nay, mời vc nhà mẹ nó ghé xem nhanh nhé. E cũng ko hứa trước đâu ạ

Mời tất cả các bố mẹ nhiệt tình có nhu cầu ghé xem đẻ thoả thuận về giá cả nhé, mẹ Ốc vẫn chưa hứa với bên nào cả

15. Ðề: (Nhờ MOD ạ): Cần Chuyển Nhượng hoặc Thanh lí Cửa Hàng Thời Trang nữ

bà bị loét dạ dày và bị u xơ Ốc ạ.Nhưng đỡ rồi,chờ phục hồi sk để mổ nữa là ok :)..
    lão nhà tui về quê làm hố sơ,bà ốm nên ở lại luôn rồi.mai kia lão ra tui nhờ lão đưa lên bà xem có bon chen đc gì nữa ko.hi
    nhà bà nhìu váy vóc iu lắm

Me_Ốc thích bài này.
  16. Me_Ốc

Me_Ốc

Ừah, cô giáo thì chắc phải cái gì kín kín,chỉn chu nhỉ. Để tôi ngó xem còn đồ nào phù hợp với bà ko hị hị, tôi giải tán sắp hết đồ QC roài, đồ thiết kế còn tôi giữ lại bán online mà
    Người già giờ rất dễ bị nhiều bịnh, pải bồi bổ cho bà vào mổ sẽ tốt ngay. Thế bà ốm thì Bống ai trông, gửi nhà nội à chứ bắt tôi jbà ngoại khổ bà ra

17. thiêntrang

thiêntrang Guest

Tớ cũng quan tâm tới bàn là hoi mẹ nó pm cho giá nhé . thank

Me_Ốc thích bài này.
  18. mainhung143

mainhung143 Thành viên rất tích cực

phụ mẹ ốc muốn mở thêm 1 cửa hàng nữa nhưng giờ kte chưa cho phép

Me_Ốc thích bài này.
  19. Dame_Clemence

Dame_Clemence Thành viên kỳ cựu

Ôi, Sensi mới mở mà lại phải thanh lý à mẹ Ốc, tiếc thế/ Chị muốn ngó nghiêng cái gương với kệ, em có hình chụp từng thứ ko?

Me_Ốc thích bài này.
  20. sunny_flower

sunny_flower Thành viên rất tích cực

Cũng đang có nhu cầu.....một số thứ. Up ủng hộ mẹ nó.

Me_Ốc thích bài này.