Hà Nội: Centrum (bổ Sung Sắt Và Vitamin Cho Bé Biếng Ăn) Canxi Hàng Úc Xịn Để Lại Cho Các Mẹ Bằng Giá Gốc

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi Ngocpt1111, 11/7/2017.

1. Ngocpt1111

Ngocpt1111 Nước mắm truyền thống, nước mắm sạch Hai Non Cà Ná

Con em được mẹ nuôi (bác của cháu) mua cho 5 lọ centrum (bổ sung sắt và vitamin giúp con hết biếng ăn) và Calcium + D3 (bổ sung canxi và d3). 2 tháng trước cún nhà em chả them ăn uống đi khám mới biết thiếu sắt và 1 số vi chất mà trước đó trộm vía con ăn tốt lắm. Kể với mẹ nuôi nó thế là được cả đống mang về

Khổ bác nó thì làm trong ngành y, coi nó như con đẻ, cái gì tốt mua là mua 1 tá, 1 đống luôn. Mà bé nhà em thì dùng 1 lọ centrum là đã ăn ngon rồi, em giữ lại 1 lọ để bổ sung thêm.

Canxi 1 năm bác sĩ khuyên bổ sung 2 đợt nên em cũng giữ lại 2 hộp. (cháu mới uống hết 1 hộp).

Em bảo bác nó hay bác đem về, mà bác nó bảo hàng tốt nếu k uống hết thì đem để lại cho các mẹ cần lấy xiền mà mua các thứ khác cho nó. Ahihi

Em còn 3 hộp Centrum và 3 hộp Canxi mẹ nào cần thì ới em ạ.

Centrum 100 ml (giá ngoài bán từ 320-350) em để lại cho các mẹ 210k

Calcium + D3 50 viên (Gia 369) em để lại 240k

(Gía gốc mẹ nuôi con em mua nghe đâu là người quen chuyên bán hàng bên ÚC nên mới có giá đó, em sẽ hỗ trợ free ship cho các mẹ, kể cả các mẹ ở tỉnh)
    Canxi + Vitamin D3 Kids Smart Nature's Way có nguồn gốc canxi tự nhiên, dễ hấp thụ và không gây lắng cặn, bổ sung canxi và vitamin D3 giúp xương và răng của trẻ phát triển khoẻ mạnh, phát triển chiều cao tối đa.

Centrum kid là sản phẩm được các mẹ tìm đến nhiều nhất khi bé lười ăn, một trong những nguyên gây biếng ăn cho trẻ là thiếu sắt, thiếu sắt làm trẻ ăn uống không ngon miệng, xanh sao, sức đề kháng kém, thiếu sắt còn dẫn đến thiếu máu. Centrum kid giúp bổ sung sắt, vitamin nhóm B (B1, B6, B12) và lysine.
    Sắt là nhân tốt cần thiết duy trì lượng máu ổn định bằng cách đưa oxy đi khắp cơ thể. Lysine là 1 trong 12 axit amin thiết yếu giúp tăng cường hấp thu, tăng chiều cao, ngừa loãng xương, duy trì miễn dịch, kích thích ăn ngon. Vitamin nhóm B rất quan trọng cho sự lớn lên và phát triển bình thường của trẻ, giúp điều tiết metabolism và chuyển hóa năng lượng thành thức ăn.
    Centrum kid với vị cherry thơm ngon, sản phẩm không chứa đường.

Centrum kids vitamin bổ sung cho trẻ biếng ăn, tăng cường dinh dưỡng cho trẻ đang lớn, ăn uống không đầy đủ các loại vitamin, ốm, sau ốm, lười ăn. Kích thích trẻ thèm ăn.

Với hương vị cherry tự nhiên rất thích hợp với khẩu vị của trẻ, không chứa đường giúp bổ sung Lysine, các vitamin nhóm B, sắt… cho trẻ ăn ngon miệng.

Ngoài ra, Incremin còn thích hợp cho trẻ mới ốm dậy, bổ sung dưỡng chất giúp bé mau chóng phục hồi và tăng khả năng hấp thụ các chất dinh dưỡng.

[​IMG]Centrum kids Incremin bổ sung Lysin là một acid thiết yếu của cơ thể, đặc biệt cần thiết với trẻ em đang trong giai đoạn phát triển.
    Lysin được cung cấp trực tiếp cho cơ thể từ bên ngoài vào, cơ thể không tự tổng hợp được. Lysin từ các nguồn thức ăn rất dễ bị phá huỷ trong quá trình chế biến.
    Vì thế sử dụng centrum kids Incremin là cách bổ sung Lysin hiệu quả cho bé, giúp bé ăn ngon miệng, phát triển thể chất và tinh thần.

Trẻ dưới 2 tuổi: 2,5ml/ lần/ngày
    Trẻ từ 2 tuổi trở lên: 5ml/lần/ ngày

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Ngocpt1111
    Đang tải...

2. Hieu Khue

Hieu Khue Sống là không chờ đợi nhưng phải xếp hàng

de cho minh lo siro

3. vyhien11

vyhien11 Thành viên chính thức

Còn k mom ơi. mình muốn lấy lọ cen trum, bé nhà mình hợp với loiaj này

4. Ngocpt1111

Oki b, bạn cho mình xin thông tin của bạn với

5. Ngocpt1111

Mình còn bạn ơi, bạn cho mình xin thông tin để gử cho bnaj nhé

6. Ngocpt1111

unnamed (1).jpg
    Centrum kid là sản phẩm được các mẹ tìm đến nhiều nhất khi bé lười ăn, một trong những nguyên gây biếng ăn cho trẻ là thiếu sắt, thiếu sắt làm trẻ ăn uống không ngon miệng, xanh sao, sức đề kháng kém, thiếu sắt còn dẫn đến thiếu máu. Centrum kid giúp bổ sung sắt, vitamin nhóm B (B1, B6, B12) và lysine.
    Sắt là nhân tốt cần thiết duy trì lượng máu ổn định bằng cách đưa oxy đi khắp cơ thể. Lysine là 1 trong 12 axit amin thiết yếu giúp tăng cường hấp thu, tăng chiều cao, ngừa loãng xương, duy trì miễn dịch, kích thích ăn ngon. Vitamin nhóm B rất quan trọng cho sự lớn lên và phát triển bình thường của trẻ, giúp điều tiết metabolism và chuyển hóa năng lượng thành thức ăn.
    Centrum kid với vị cherry thơm ngon, sản phẩm không chứa đường.

Centrum kids vitamin bổ sung cho trẻ biếng ăn, tăng cường dinh dưỡng cho trẻ đang lớn, ăn uống không đầy đủ các loại vitamin, ốm, sau ốm, lười ăn. Kích thích trẻ thèm ăn.

Với hương vị cherry tự nhiên rất thích hợp với khẩu vị của trẻ, không chứa đường giúp bổ sung Lysine, các vitamin nhóm B, sắt… cho trẻ ăn ngon miệng.

Ngoài ra, Incremin còn thích hợp cho trẻ mới ốm dậy, bổ sung dưỡng chất giúp bé mau chóng phục hồi và tăng khả năng hấp thụ các chất dinh dưỡng.

[​IMG]Centrum kids Incremin bổ sung Lysin là một acid thiết yếu của cơ thể, đặc biệt cần thiết với trẻ em đang trong giai đoạn phát triển.
    Lysin được cung cấp trực tiếp cho cơ thể từ bên ngoài vào, cơ thể không tự tổng hợp được. Lysin từ các nguồn thức ăn rất dễ bị phá huỷ trong quá trình chế biến.
    Vì thế sử dụng centrum kids Incremin là cách bổ sung Lysin hiệu quả cho bé, giúp bé ăn ngon miệng, phát triển thể chất và tinh thần.

Trẻ dưới 2 tuổi: 2,5ml/ lần/ngày
    Trẻ từ 2 tuổi trở lên: 5ml/lần/ ngày

7. Hieu Khue

Hieu Khue Sống là không chờ đợi nhưng phải xếp hàng

inbox cho minh gia fix neu lay 2 lo date den khi nao day ban.

8. Ngocpt1111

Canxi + Vitamin D3 Kids Smart Nature's Way có nguồn gốc canxi tự nhiên, dễ hấp thụ và không gây lắng cặn, bổ sung canxi và vitamin D3 giúp xương và răng của trẻ phát triển khoẻ mạnh, phát triển chiều cao tối đa.

9. Ngocpt1111

Bạn check inbox giúp mình nhé

10. Memiamesung

Memiamesung Thành viên rất tích cực

Fix cho mình giá tốt nhất nhé, mình lấy tất

11. Ngocpt1111

Em còn 3 canxi và 1 centrum (với lại 1 lọ cen trum + 1 canxi em giữ cho bé nhà em). Đây là giá mà bác nó mua của người quen chuyên đi công tác ở úc cũng trong ngành dược gì đó. c check inbox nhé

Sửa lần cuối: 11/7/2017
  12. nangyeuhoabachhop

nangyeuhoabachhop Thành viên đạt chuẩn

Gái nhà mình thích ăn cái viên này, toàn đòi để ăn, 1 năm bổ sung 2 -3 lọ là được rồi các mẹ. Con mình mới mua nên tiếc quá, biết hơi muộn (mình mua tận 350k đó)

13. Ngocpt1111

Con t cũng thế mom ạ, tiếc nhỉ

14. nangyeuhoabachhop

nangyeuhoabachhop Thành viên đạt chuẩn

để mình hỏi xem ai lấy thì mình bảo cho b

15. mimi1603

mimi1603 Thành viên chính thức

c ơi date 2 loại đến bao h ạ

16. Hữu Hưng Nguyễn

Hữu Hưng Nguyễn Thành viên đạt chuẩn

con canxi va centrum k ban

17. Ngocpt1111

Centrum là tháng 1/2018 em không để dành được nên bán đi. Date canxi là 8/2018 b nhé. Canxi mình để lại cho các bố mẹ hết rồi. Nếu mn muốn thì mình sẽ nhờ bác cháu mua giá gốc nhưng mình k hữa chắc nhé

18. Ngocpt1111

Em còn centrum ạ, 100ml date tháng 1/ 2018 (e k để dành được nên đành bán). Canxi các bố mẹ lấy hết rùi woj. Chỉ còn cách nếu a/c muốn lấy thì em đi hỏi bác cháu lấy giúp đúng bằng giá gốc cho thôi ạ.

19. Miaghim

Miaghim Bắt đầu nổi tiếng

Cho mình date của Centrum kid nhe. Lấy 2 lọ cho giá fix nhe bạn. Thanks

20. Ngocpt1111

Date tháng 1/2018, giá 200k mom nhé