Toàn quốc: Chặn cửa|Chặn cầu thang gỗ cho bé|Lưới chắn khe hở cầu thang | Free ship

Thảo luận trong 'ĐỒ CHO BÉ' bởi cindyvn, 2/8/2013.

1. cindyvn

cindyvn CubiMart- Make mum life easier

Nhận lắp chặn cửa, chặn cầu thang, phên chắn cửa, chắn vật nuôi, thú cảnh cho các mẹ là nghề tay trái của em. Xuất phát từ nhu cầu an toàn cho các bé và từ việc cần thiết có một chiếc chặn cửa, chặn cầu thang an toàn cho các bé. Em miễn phí lắp đặt với tất cả các đơn chắn cửa, chắn cầu thang tại Nội thành Hà Nội.

Các mẹ có thể gọi hàng đặt hàng trực tiếp hoặc comment đặt hàng tại website: HTTPS://CUBIMART.VN để được giá tốt nhất ạ.

Em đóng topic này theo quy định của diễn đàn. Topic cũ của em bị lỗi links nên phải xây lại nhà mới. Bây giờ đã sửa được lỗi rồi, mời các mẹ quay lại NHÀ CŨ của em nhé. Các mẹ comment topic thì theo link ở chữ kí hoặc Pm cho em nhé. Em cám ơn ạ.

Các mức giá lưới chắn khe hở cầu thang: Chi tiết tại LƯỚI CẦU THANG
    50K/1m2.
    40K/1m dài.
    35k/1m dài
    , lưới đan thủ công, khách hàng tự chăng. (Loại này có đầu chờ sẵn, dễ chăng ạ).
    30k/ 1m dài, lưới đan công nghiệp, khách hàng tự chăng. (Loại này chăng khó hơn, khi chăng các mẹ cần mua thêm dây rút nhé).
    NHẬN ĐÓNG, ĐẶT CHẶN CỬA, CHẶN CẦU THANG, RÀO CHẮN THÚ CƯNG, LƯỚI CHẮN KHE HỞ CẦU THANG THEO KÍCH THƯỚC RIÊNG
    Liên lạc:
    Hotline : 0914 403 667/ 02437 247 235
    Địa chỉ:
    HN: Số 156 Nguyễn Đình Hoàn- Cầu Giấy- Hà Nội. (Gần nút giao Bưởi- Hoàng Quốc Việt)
    Yahoo: dogotreem234 (@yahoo.com)
    Mail: namphong234@gmail.com
    Facebook: http://www.facebook.com/fastervn
    Fanpage: http://www.facebook.com/ChanCuaChanCauThang
    Website: https://cubimart.vn
    http://mebe1080.com

Giá với loại chặn cửa, chắn cầu thang gỗ tự nhiên: 400k/ chiếc. (Đồng giá với kích thước <=1,2m, đã bao gồm công lắp đặt vận chuyển nội thành Hà Nội)

CHẮN CẦU THANG GỖ TỰ NHIÊN- C01

CHẮN CỬA- GỖ TỰ NHIÊN- C02

Giá với loại chặn cửa, chắn cầu thang Nhật Minh: 380k/ chiếc.
    (Em ít khi lắp loại này vì nó không chắc chắn bằng loại gỗ tự nhiên 340k)

Một số CHẮN CỬA KHÔNG CẦN KHOAN

Một số ảnh chắn cửa, chặn cửa:

HOT HOT: EM ĐÃ CÓ LƯỚI CHẮN CẦU THANG, Các màu xanh, trắng, nâu các mẹ nhé.

Các mức giá:
    45K/1m2. Cả công lắp đặt, lưới giếng trời, lưới đan theo kích thước riêng.
    40k/1m dài, lưới đan thủ công, khách hàng tự chăng. (Loại này có đầu chờ sẵn, dễ chăng ạ).
    40k/ 1m dài, lưới đan sợi trắng xốp, khách hàng tự chăng. (Loại này chăng khó hơn, khi chăng các mẹ cần mua thêm dây rút nhé).

Rẻ hơn nữa có các loại LƯỚI CẦU THANG GIÁ RẺ 15k, 20k, 30k, 35k các mẹ nhé

Đúng là công việc nào cũng mang hàm ý xã hội sâu sắc, và chiếc chặn cửa thì mang lại nhiều niềm vui khiến em có động lực hơn trong cuộc sống.
    Khi làm chặn cửa, chắn cầu thang, em thấy vui vì giúp được các mẹ bớt lo lắng khi cho bé chơi đùa trong nhà. (Có mẹ nào đang nấu ăn hay ngồi trong phòng, bé bò ra đến cầu thang gần ngã xuống dưới, có mẹ nào thấy bé bò vào khu bếp, thấy cái gì cũng cho vào miệng thì sẽ hiểu cảm giác bất an và không an toàn này).

Nhiệm vụ của em, đó là làm mất đi cảm giác bất an, giúp các mẹ thấy bé được bảo vệ, được vui chơi mà không phải lo lắng quá nhiều. Không phải Ôi, cháu nhà em vừa mới ngã...
    Giúp các mẹ yên tâm hơn, và có thời gian hơn để làm việc khác, niềm vui đó chính là lợi nhuận lớn nhất khi em nhận làm chắn cửa, chắn cầu thang.

Em mong các mẹ có thể tự lắp đặt. (Em sẽ tư vấn và hướng dẫn cách lắp đặt cho các mẹ). Nếu các mẹ đã mua chắn của các nhà cung cấp khác và muốn em lắp đặt tại nhà, công lắp đặt sẽ tính riêng các mẹ nhé. Tùy theo mức độ khó hoặc địa chỉ các mẹ ở xa em tính phí lắp đặt từ 30k- 100k ạ. Bảo hành 1 năm với những chắn cầu thang, chặn cửa, chặn cầu thang gỗ em lắp cho các mẹ.

Ngoài ra em còn có các sản phẩm đồ gỗ trẻ em khác, các mẹ ủng hộ em nhé:

Ghế cho trẻ ăn bột:
    Ghế cho trẻ ăn bột ba tầng gỗ, giá 620.000 vnđ:

Ghế được thiết kế 3 tầng phù hợp với cả ngồi ăn và ngồi chơi.
    Chất liệu gỗ xoan đào đã qua tẩm sấy, chống mọt và chống ngót gỗ.
    Sơn PU, không mùi, không ảnh hưởng tới sức khỏe của trẻ.
    Dễ dàng thay đổi chiều cao phù hợp với bàn ăn của gia đình bạn.
    Mặt bàn ăn rộng, kích thước: 25 x 45 cm
    Chiều cao của ghế: 70 - 80 - 90 cm
    Kiểu dáng đẹp, có dây bảo hiểm kép ở chân, bụng đảm bảo an toàn cho bé.
    Có thể gấp gọn, dễ di chuyển, cất giữ
    Khối lượng: 10kg
    Xuất xứ: Việt Nam

Ghế cho trẻ ăn bột một tầng gỗ, giá 520.000 vnđ:

DƯỚI ĐÂY LÀ MỘT SỐ PHẢN HỒI VÀ COMMENT ĐẶT HÀNG CỦA CÁC MẸ Ạ, CÒN RẤT NHIỀU PHẢN HỒI KHÁC, CÁC ANH CHỊ, CÁC MẸ CÓ THỂ THEO DÕI THÊM THEO TỪNG TRANG NHÉ.

Cái này em cũng có nhận làm các mẹ nhé.

Nhà em có cả hai loại chặn cửa, chặn cầu thang: Loại nhấc lên nhấc xuống hoặc bản lề các mẹ nhé. Thực chất là 1 loại, tùy cửa và yêu cầu em sẽ lắp theo loại nào thôi ạ.

Dù các mẹ có mua chắn cầu thang chỗ em hay không em luôn sẵn sàng:
    Tư vấn miễn phí cách lắp đặt, bố trí chặn cửa, chặn cầu thang 24/24h: Hotline: 0914 403 667 (Mr Phong)
    Mong muốn của em chỉ đơn giản là có nhiều mẹ có thể lắp chặn cửa, chặn cầu thang để cho bé yêu vô tư chơi đùa.
    Em xin cảm ơn các mẹ và chúc bé yêu thật ngoan, hay ăn, chóng lớn.

Hotline : 0914 403 667 - 02437 247 235
    Địa chỉ: Số 154-156 Nguyễn Đình Hoàn- Cầu Giấy- Hà Nội.
    Yahoo: dogotreem234 (@yahoo.com)
    Mail: dogotreem234@gmail.com
    Facebook: http://www.facebook.com/fastervn
    Fanpage: http://www.facebook.com/ChanCuaChanCauThang

Tags:
    Chặn cửa, chặn cầu thang gỗ, chắn cầu thang, cửa chặn cầu thang, chặn cầu thang cho bé, chắn cửa an toàn cho bé, chắn cầu thang đa năng, chặn cầu thang hà nội, bán chặn cửa, mua chặn cửa, mua chắn cầu thang => Cần tư vấn chặn cửa, có Phonglee ngay: 0914 403 667

CÁC MẸ ĐỌC ĐẾN ĐÂY THÌ NHẤN NÚT THANKS GIÚP EM MỘT CÁI NHÉ, EM CÁM ƠN CÁC MẸ. CHÚC CÁC MẸ VÀ BÉ THẬT VUI, KHỎE.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi cindyvn
    Sửa lần cuối: 13/11/2018
  2. cindyvn

Ðề: Chặn cửa | Chặn cầu thang | Lưới chắn khe hở cầu thang | luoi chắn cầu thang | Free sh

HOT HOT, Hiện tại top pic đang bị lỗi link, Em đã chuyển sang top pic mới các mẹ sang ủng hộ em nhá ^^ .
    Hi, em là boy các mẹ nhé. Lúc chiều có mẹ gọi cho em cứ tưởng là nữ.
    Chúc các mẹ một buổi tối thật vui vẻ ấm áp bên gia đình ạ.

Sửa lần cuối: 4/10/2013
    mecuasu thích bài này.
  3. Trí Hưng Company

Trí Hưng Company Bắt đầu nổi tiếng

Ðề: Chặn cửa | Chặn cầu thang | Lưới chắn khe hở cầu thang | luoi chắn cầu thang | Free sh

lại làm topic mới hả bạn chúc bạn khai trương đông khách nhé

cindyvn thích bài này.
  4. cindyvn

Vâng toppic kia của em bị lỗi link, em xây lại nhà mới, cám ơn MN nhé.

5. thehetre

thehetre Thành viên tập sự

Ðề: Chặn cửa|Chặn cầu thang gỗ cho bé|Lưới chắn khe hở cầu thang | Free ship

Mẹ cháu tư vấn cho mình chặn cầu thang, với ảnh thật và kích thước này nhé:

cindyvn thích bài này.
  6. cindyvn

Mẹ cháu ơi, đây là mẫu chắn cầu thang thông dụng em đi lắp cho rất mẹ trên diễn đàn ạ. Em sẽ lắp một chiếc chặn chiều lên và một chiếc chặn chiều xuống. Màu cánh gián nhạt sẽ hợp với cầu thang nhà chị ạ.
    Mộ bên tường em dùng bản lề và một bên dùng chốt hoặc móc vào tay vịn cầu thang.
    Khe hở giữa cầu thang 25 cm thì ô giữa ở trong chỉ khoảng 10cm chắc không bé không chui qua được nên không cần lắp khe hở đó ạ.
    Khi lắp đặt em sẽ đặt mẫu cho chị xem trước cách bố trí, làm sao tối ưu nhất rùi em thi công.
    Mẹ bé tham khảo thêm hình này nữa nhé.
    Em cám ơn ạ.

Sửa lần cuối: 5/8/2013
    mecuasu thích bài này.
  7. thehetre

Hi, thanks @cindyvn. Vậy vui lòng PM cho báo giá và cho hỏi có thể tiến hành lắp đặt, thi công vào ngoài giờ hành chính, khoảng từ 17-19h đựoc không?

cindyvn thích bài này.
  8. cindyvn

Vâng ạ. Giá chắn cầu thang dưới 1,2m đồng giá là 340k/1 chiếc nội thành Hà Nội ạ.
    Riêng các mẹ comment đặt hàng trên topic được ưu đãi với giá là 320k.
    Như vậy nếu chị ở nội thành Hà Nội thì giá là 320k/1c chị ạ. Nếu chị ở ngoại thành thì tùy xa gần có thêm phí vận chuyển nữa.
    Em có lắp các ngày thứ 7 và chủ nhật, lắp các buổi tối vì đa số các mẹ là dân văn phòng nên giờ hành chính thường không có ở nhà.
    Chị chỉ cần PM cho em số điện thoại và địa chỉ nhà, thời gian nào tiện cho chị thì em sẽ qua lắp ạ.
    Thanks chị.

Sửa lần cuối: 4/10/2013
  9. thehetre

Anh đã nhắn tin chi tiết cho em rồi nhé.

cindyvn thích bài này.
  10. cindyvn

Vâng oki anh ạ. Hi, em quen miệng nên cứ hay gọi giống như các thành viên khác.
    HI, cửa nhà anh chỉ cần 2 chiếc 80 cm lắp là vừa anh ạ.
    Vậy tối mai em qua lắp anh nhé.
    Về độ nhẵn của sản phẩm, hôm trước sản phẩm trong ảnh là chắn cầu thang không sơm, làm mộc, chưa xoa lại nên như vậy. Chắn cửa cầu thang của anh là chắn đã ráp, sơn làm nhẵn rồi. Anh hoàn toàn yên tâm về sản phẩm nhé.
    Cám ơn anh ạ.

11. phuonglienle

phuonglienle

Mình rất ưng ý với chặn cầu thang nhà bạn, thank bạn nhé.

cindyvn thích bài này.
  12. phuonglienle

phuonglienle

Mình vẫn vào link kia bình thường mà, sao làm lại topic làm gì cho mất công vậy bạn?

13. cindyvn

Cám ơn mẹ bé nhé. Chắn cầu thang nhà mình được bảo hành 6 tháng đến 1 năm. KHi nào cần cứ gọi hoặc PM cho mình nhé.
    Thanks b.

14. meomuido218

meomuido218 Thành viên tích cực

Bạn ơi, lắp cho mình 1 cái nhé. Đc và sdt mình pm nhé.

cindyvn thích bài này.
  15. cindyvn

HIc, links bị rút gọn rồi nên có nhiều khách hàng vào bị load chậm hoặc không vào được bạn ạ. Mình cũng đang đau đầu không biết sửa lỗi đó kiểu gì.
    Trong trang của mình nó cũng hiện thế này ạ:

Trong kết quả tìm kiếm nó hiện dư này ạ:

16. cindyvn

Vâng oki bạn nhé. Nếu mai bạn không kiêng mùng 1 là đầu tháng thì tối mai mình qua lắp bạn nhé. Tối mai mình cũng có một đơn hàng và có một số người kiêng mùng 1 và một số thì không kiêng. Hi, Nếu không thì tối ngày kia mình sẽ qua bạn à. Thanks bạn nhé.

17. dongholananhgiare

dongholananhgiare Thành viên tích cực

nhà có trẻ con nên lúc nào phải qua bạn lắp cái chặn cửa cho an toàn !

cindyvn thích bài này.
  18. cindyvn

Vâng ạ, nhà có trẻ con thì nên lắp mẹ nó ạ. Cái chắn cửa cầu thang tuy nhỏ gọn và không đắt nhưng nhiều tác dụng lắm. KHi nào cần chị cứ PM hoặc call em, 0914403667 nhé.
    Thanks chị.

19. olivo

olivo Thịt bò khô Đà Nẵng, các đặc sản ĐN tại HN

Sao lại phải lập topic mới bạn ơi
    Chúc bạn lúc nào cũng đắt hàng nhé, cảm ơn bạn

cindyvn thích bài này.
  20. cindyvn

Topic bị rút gọn rồi nên có nhiều khách hàng vào bị load chậm hoặc không vào được olive ạ.