Toàn quốc: Cực nhiều sách hay cho MẸ và BÉ!

Thảo luận trong 'CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC' bởi Panda Books, 19/12/2013.

1. Panda Books

Panda Books Thành viên rất tích cực

Việc chăm sóc và nuôi dưỡng các bé là một công trình lớn lao, đòi hỏi các bậc cha mẹ phải có thời gian, vốn hiểu biết về dinh dưỡng và tâm lý trẻ em. Để con bạn phát triển toàn diện cả về thể chất và trí tuệ phải có những phương pháp hợp lý nhất.
    Để giúp các bậc cha mẹ thông thái nuôi dưỡng tiềm năng của trẻ, tạo ra một cuộc sống ý nghĩa và ấm áp cũng như đồng hành cùng con vượt qua áp lực và khủng hoảng, Panda Books gửi tới bạn đọc cuốn "Phương pháp khôn ngoan để nuôi dạy con thông minh" của tác giả Eileen Kennedy-Moore và Mark S.Lowenthal.
    Cuốn sách này gửi những thông điệp rõ ràng và thoải mái cho các bậc cha mẹ đang quan tâm đến việc phát triển nội lực của con cũng như mong muốn đảm bảo con mình phát triển hoàn toàn ổn định và thành công.
    Hotline: 0934520154
    Đặt hàng trực tiếp tai: http://bit.ly/1pxdDWc
    Chi tiết tại: http://phuongphapkhonngoan.nhasach.net.vn/
    ==========================================
    Thông tin cuốn sách:
    Tên sách: Phương pháp khôn ngoan để nuôi dạy con thông minh
    Tác giả: Eileen Kennedy-Moore và Mark S.Lowenthal
    Giá bìa: 120.000 đồng
    Giá bán: 96.000 đồng

2. Panda Books

Trong cuộc sống hiện nay, tiền có vai trò quan trọng đối với hầu hết mọi người. Tất cả những sinh hoạt hàng ngày đều cần có sự hỗ trợ của tiền bạc. Nhưng không phải ai cũng biết làm ra tiền, thậm chí là có tiền nhưng không thể quản lý, để tiền bạc thất thoát. Làm giàu là cả một nghệ thuật.
    Phương thức đầu tư bằng cách tích trữ được nhiều người quen sử dụng, tức là có tiền sẽ đem đi gửi tiết kiệm, lấy lâu dài bù vào ít ỏi, như “kiến tha lâu cũng đầy tổ”, nhưng đây thực chất là một cách làm giàu sai lầm. Tiền mà không để sinh sôi thì theo thời gian sẽ tự thiếu hụt, và khoản tiền nằm tồn đọng là một khoản tiền đáng tiếc.
    Để đáp ứng nhu cầu tìm hiểu các phương thức làm giàu sáng suốt và hiệu quả, Pandabooks xin gửi tới bạn đọc cuốn sách "1001 cách làm giàu".
    Cuốn sách là tài liệu quý báu, tập hợp không chỉ các quan niệm mới mẻ và hiện đại về nghệ thuật kiếm tiền mà còn đúc kết những quan niệm về đạo đức, lối sống, cảnh báo mọi người không bị mờ mắt vì vật chất mà đánh mất lương tâm.
    Chi tiết tại: http://sachkinhdoanh.com.vn/1001-cach-lam-giau-(tai-ban).html
    ==============================================
    Thông tin cuốn sách:
    Tên sách: 1001 cách làm giàu
    Tác giả: Quốc Khánh, Thu Minh
    Giá bìa: 50.000 đồng
    Giá bán: 40.000 đồng

3. Panda Books

Hi bạn! Bị lỗi ở phần links hay như thế nào vậy bạn thanhthanh2015?

4. kimthuongchv

kimthuongchv

e thích sách lắm oánh dấu

5. haanh130284

haanh130284 Thành viên nổi tiếng

Mình cũng định mua thêm sách cho con đây.

Panda Books thích bài này.
  6. Panda Books

Mẹ nó ơi! Mẹ nó vào trang http://nhasach.net.vn/ để tham khảo, lựa chọn sách thiếu nhi, truyện tranh, sách song ngữ cho con yêu nha.
    Cám ơn mẹ nó :)

7. Panda Books

Có phải bạn đã hoàn toàn tuyệt vọng trong việc sử dụng trí thông minh của mình để dạy bảo một đứa trẻ hoặc xử lý một tình huống cụ thể nào đó. Hoặc có thể bạn chỉ muốn tìm kiếm những ý tưởng có ích khác để giúp bạn nuôi con tốt hơn. Vì lý do gì đi nữa, cuốn sách này sẽ có ích cho bạn.

Hãy rũ bỏ tất cả những lỗi lầm trong quá khứ, chỉ tập trung vào hiện tại và tương lai. Nội dung của cuốn sách "Bước đột phá trong việc nuôi dạy con" được viết từ những điều rất thực tế và rất thành thật. Vì vậy, bạn sẽ được nghe tất cả mọi chuyện từ xấu đến tốt.

Tuy nhiên, cuốn sách không giúp bạn xử lý các vấn đề về kỷ luật và hành vi. Rất nhiều nguyên tắc được nói đến sẽ giúp bạn giải quyết những băn khoăn đó, nhưng đó không phải mục đích chính. Đây là cuốn sách giúp bạn nuôi dạy và giáo dục những đứa trẻ tự lập.

Hãy cùng đọc cuốn sách và tìm hiểu 3 triết lý cơ bản của việc nuôi con:

Đảm bảo sức khỏe và an toàn cho trẻ
    Giáo dục các phẩm chất tốt
    Nuôi dạy trẻ thành những người lớn độc lập

Chi tiết tại: http://buocdotpha.nhasach.net.vn/

=========================================
    Thông tin cuốn sách:
    Tên sách: Bước đột phá trong việc nuôi dạy con
    Tác giả: Merrilee Browne Boyack
    Giá bìa: 86.000 đồng
    Giá bán: 68.000 đồng

8. Panda Books

Ông bà ta ngày xưa quan niệm: Lịch không chỉ là những số đếm thời gian, ngày tháng, năm mà còn mang ý nghĩa cát, hung nhất định. Để có được những thuận lợi, thành công trong cuộc sống, con người cần phải hành sự phù hợp với sự xoay vần của Nhật – Nguyệt – Tinh thin theo quy luật “Thiên thời – Địa lợi – Nhân hòa”.

Cuốn sách “Xem ngày tốt xấu theo lịch dân gian năm 2015 - Ất Mùi” do Panda Books phát hành là cuốn lịch được soạn thảo một cách công phu, cẩn trọng, cụ thể hóa được cát, hung cho những việc nên làm và không nên làm theo từng ngày trong năm 2015.

Hy vọng đây sẽ là tài liệu tham khảo giúp bạn đọc tra cứu, tìm hiểu quan điểm của người xưa về xem ngày, giờ tốt – xấu để tiến hành các công việc nhằm hướng tới bình an, thuận lợi trong cuộc sống.

Chi tiết tại: http://xem-ngay-tot-xau.nhasach.net.vn/

=========================================
    Thông tin cuốn sách:
    Tên sách: Xem ngày tốt xấu theo lịch dân gian 2015
    Tâc giả: Nguyễn Thị Bích Hằng
    Giá bìa: 35.000 đồng
    Giá bán: 28.000 đồng

9. chientv

chientv Thành viên mới

Vợ mình vừa có bầu được 6 tháng, mình cũng đang tìm mua sách cho bé trước, mà chưa biết nên mua sách gì cho bé mới sơ sinh. Các bạn tư vấn giúp mình vơi.
    ________________________________________________________________________________________
    Cung cấp giá kệ siêu thị chất lượng tốt nhất

10. Panda Books

Hi bạn! Ý của bạn là bạn muốn tìm những cuốn sách về nuôi dạy con phải không ạ? Đối với trẻ sơ sinh bạn nên chọn những cuốn như Bước đột phá trong việc nuôi dạy con, phương pháp khôn ngoan để nuôi dạy con thông minh, tạo lập môi trường sống - định hình nhân cách trẻ.
    Bạn có thể tham khảo trên http://nhasach.net.vn/gia-dinh.html nha.
    Cám ơn ban :)

11. Panda Books

Nếu bạn đang phân vân một con đường sự nghiệp cho mình sau này, một hướng đi sẽ mang lại cho bạn sự giàu có cùng khoản tiền lương cao ngất ngưởng, chắc hẳn trong đầu bạn sẽ nghĩ ngay đế các lĩnh vực như luật, y, kinh doanh hoặc nha sỹ?

Cuốn sách “9 quy tắc đầu tư tiền bạc để trở thành triệu phú” là một kế hoạch làm giàu nhanh chóng, nhưng nó đã được chứng minh và được thử thách bởi thời gian, kế hoạch đã giúp ngài Hallam trở thành triệu phú với đồng lương của một giáo viên.

Hãy đồng hành cùng với ông để khám phá điều mà phần lớn con người giàu có đã biết. Hãy để ông ấy hướng dẫn bạn về chiến lược đầu tư rõ ràng về những quỹ chỉ số.

Trên hết, đó là học cách bảo vệ bản thân mình khỏi những kế hoạch tài chính, chỉ muốn nhồi nhét cho tài khoản của họ bằng phí tổn của bạn.

9 quy tắc làm giàu không phải là một phần trong chương trình học ở trường. Nhưng chưa phải quá muộn để học chúng. Hãy tham gia lớp học cuối cùng này với một giáo viên thú vị đã từng trải qua quá trình đó.

Bạn xứng đáng có được điều mà bạn muốn!

12. Panda Books

Bộ não của con người là một bí ẩn kỳ diệu, nó chi phối và điều khiển mọi hoạt động hàng ngày. Nhưng bạn có chắc chắn rằng mình làm chủ được bộ não, ngay cả khi bạn không thật sự hiểu được khả năng cũng như những giới hạn của nó?

Cuốn sách của David Rock mang đến cho tất cả chúng ta, những người đang sử dụng bộ não hàng ngày mọi thông tin khoa học thú vị, độc đáo và hấp dẫn, giúp chúng ta khám phá một cách hiệu quả tiềm năng, phát huy tối đa năng lực bản thân. Bạn sẽ hiểu được chính bộ não của mình, và kỳ diệu thay, khiến nó hoạt động như ý muốn.

Panda Books xin gửi tới tất cả những độc giả yêu sách món quà giúp bạn hiện thực hóa ước mơ cũng như nắm vững cuộc sống: cuốn sách Làm chủ bộ não của tác giả David Rock.

13. phanthanh79

phanthanh79

mn có bộ sách ehon không?

14. Panda Books

Rất tiếc là Panda Books không có bộ sách mà bạn cần rồi. Bạn thông cảm nha ^.^

15. thế giới hàng úc

thế giới hàng úc Thành viên tập sự

mình muốn mua quyển ở giữa đó bạn

16. Panda Books

Xin lỗi! Tên cuốn sách đó là gì vậy bạn?

17. Panda Books

Phụ nữ vẫn tưởng rằng, hình mẫu người vợ, người mẹ hoàn hảo sẽ giúp gia đình thêm hạnh phúc và trọn vẹn. Nhưng thực tế thì hoàn toàn ngược lại. Khi theo đuổi sự hoàn hảo, các chị em sẽ đưa ra những nguyên tắc cứng nhắc đối với chồng và những đứa con của mình. Điều này khiến không khí gia đình trở nên nặng nề, các thành viên bất đồng quan điểm sống và trở nên xa cách.

Phấn đấu cho sự hoàn hảo là một mục tiêu rỗng mà mẹ không bao giờ có thể đạt được. Khi mẹ hay bất cứ thành viên trong gia đình đang cố gắng trở nên hoàn hảo, nó có thể gây ra những tác động không mấy vui vẻ cho những người còn lại. Lý do là mỗi người đều có những điểm tốt và những khiếm khuyết riêng, nên họ sẽ không tìm được tiếng nói chung ở những người luôn mong sự hoàn hảo. Nó còn có thể gây ra nhiều sự hiểu lầm, thậm chí là tranh cãi nữa khiến cho không khí gia đình mất đi sự vui vẻ, thoải mái.

Vì thế, mẹ hãy nhớ điều quan trọng nhất với mỗi người là có một gia đình hạnh phúc, chứ không phải mẹ hay bất cứ ai trở nên hoàn hảo.

Cuốn“Đừng cố làm những bà mẹ hoàn hảo”của Jill Savage như một cẩm nang giúp bạn học cách yêu quý và tận hưởng cuộc sống thực tế bạn đang có. đưa ra những vấn đề các bà mẹ luôn cho là không ổn: thấy mình thiếu kiên nhẫn với con trẻ, nhận ra cơ thể mình béo mập hơn mong muốn, nhà cửa lung tung, lộn xộn, đồ ăn đồ chơi ở khắp nơi hay một cuộc hôn nhân không thú vị như ngày đầu nữa… và cuốn sách khẳng định chắc chắn rằng bạn đang ở trong hoàn cảnh vô cùng bình thường.

http://bamehoanhao.nhasach.net.vn/

18. Panda Books

Mỗi người trong cuộc đời đều phải cố gắng vượt qua rất nhiều khó khăn, trắc trở, chẳng mấy ai có thể luôn bình yên bước trên tấm thảm rải đầy hoa hồng.
    Thế nhưng kẻ thù to lớn nhất mà con người phải đối mặt, không ở đâu xa, lại là chính bản thân mình. Vượt qua được chính mình là vượt qua được tất cả và nắm vững thành công.
    Với mong muốn đưa tới cho bạn những kĩ năng để giải quyết mọi khó khăn trong cuộc sống, giúp bạn vươn lên vị trí của người giỏi nhất, Panda Books giới thiệu cuốn “ Vượt lên chính mình” của Jon Gordon - tác giả của tựa sách bán chạy trên toàn thế giới Chuyến xe năng lượng (The Energy Bus) sẽ cung cấp cho bạn nguồn cảm hứng cho kế hoạch vượt lên chính mình, đạt tới thành công.

http://vuotlenchinhminh.nhasach.net.vn/

19. coolair1

coolair1 Thành viên sắp chính thức

Nhiều sách hay quá! Hôm nào phải ghé Panda Books mới đc ;)

20. Panda Books

Bạn thường xuyên phải đối mặt với những lời phàn nàn của khách hàng, của nhân viên cấp dưới, hay của chính bản thân mình? Và bạn đang đau đầu không biết giải quyết những lời phàn nàn này thế nào?

Nhưng bạn có biết, mỗi lời phàn nàn là một cơ hội giúp bạn biến một thứ tiêu cực thành tích cực. Bạn có thể tận dụng những lời phàn nàn của khách hàng thành cơ hội để nâng cao chất lượng dịch vụ. Những lời phàn nàn của nhân viên cũng đóng vai trò là chất xúc tác thúc đẩy sự cách tân và tạo ra những quy trình thực hiện mới. Còn những lời phàn nàn của chính bạn có thể được coi như những dấu hiệu để ta biết rằng bản thân mình không muốn thứ gì, để từ đó có thể tập trung vào những thứ mình mong muốn.

Với mong muốn giúp bạn giải quyết những vấn đề lớn trong công việc cũng như trong cuộc sống một cách dễ dàng, Panda Books giới thiệu tới bạn đọc cuốn sách "Quy tắc không phàn nàn", cuốn sách sẽ là kim chỉ nam cho bạn trong việc biến đổi những lời phàn nàn chính đáng thành những giải pháp tích cực.

Quy tắc không phàn nàn sẽ chia sẻ với bạn những quy tắc vô cùng quyền năng cũng như một kế hoạch hành động để dành phần thắng trong cuộc chiến chống lại sự tiêu cực tồn tại trong từng cá nhân, tổ chức.

Khi bạn áp dụng Quy tắc không phàn nàn, bạn sẽ dành ít thời gian và năng lượng hơn cho vấn đề, và thay vào đó thời gian sẽ dành nhiều hơn cho những giải pháp.

http://quytackhongphannan.nhasach.net.vn/