Hà Nội: Cung Cấp Hải Sản Quảng Ninh Chính Hiệu - 01627428109

Thảo luận trong 'THỰC PHẨM GIA ĐÌNH' bởi Honesty Seafood, 19/9/2016.

1. Honesty Seafood

Honesty Seafood Thành viên tập sự

Xin chào các bố, các mẹ!!!!
    Em là tên là Kiên Trung họ Phạm, em là dân Quảng Ninh chính hiệu. Thấy nhiều người chật vật trong khoản tìm hải sản chất lượng quá nên em có mong muốn được mang hải sản chính gốc quê em đến với đất Hà Nội
    Em chuyên cung cấp hải sản Hạ Long được mua trực tiếp từ ngay trên thuyền chài, do mẹ em tự tay lựa chọn và sơ chế. Mẹ em là dân gốc Hạ Long nên các mẹ, các bố khỏi phải lo về kinh nghiệm chọn đồ hehe. Hàng nhà em đảm bảo không có chất bảo quản, ai chứng minh được em có dùng, em tặng free về một chuyến đi Tuần Châu 3 ngày, 2 đêm luôn ahihi

Em bán những mặt hàng sau ạ:
    1, Chả mực giã tay, hàng chuẩn, thương hiệu lâu năm tại Hạ Long.
    Giá 400k/1kg, đóng hộp nửa cân cho mấy mẹ dễ lựa, hộp lịch sự, đem đi tặng cũng mát mặt

2, Cá biển thuyền chài:
    Cá Uốp
    : cá này rán thì trên tuyệt vời, ai miền biển cũng biết sự lợi hại của nó, thịt thơm, ngọt, giá yêu thương khi chỉ 120k/1 kg, đóng túi nửa kg

Cá Măng: thịt nạc, làm ruốc, nấu canh chua thì không có chỗ chê đâu ạ, ai không tin cứ mua thử để thưởng thức ạ, giá chỉ 200k/ 1kg, đóng túi nửa kg.

Cá Thu: em này chắc khỏi phải nói về độ ngon rồi, nhà em đang bán loại cá tươi cắt khúc, bà ngoại em sơ chế, bà em có kinh nghiệm lâu năm buôn cá rồi, chuẩn chỉnh khỏi bàn giá 260k/1kg (loại to). (cá tạm thời hết, em đợi đúng mùa cá tháng sau mới bán tiếp ạ)

Cá Chai: giống cá Măng, thịt cũng nạc, thơm, để làm ruốc cũng rất tốt vì xương nhỏ, dày mình, ít xương dăm. 50k/ 1 túi 0,5kg
    Cá Ót:
    ai ở quê biển chắc không bao giờ quên loại cá huyền thoại này, nấu canh riêu cực kì ngọt nước: 50k/1 túi 0,5 kg
    3, Tôm biển bóc nõn.
    Tôm sống:
    mua trực tiếp từ thuyền chài tại bến, đã sơ chế, bóc vỏ sạch sẽ, con to, đồng đều 250k/1 kg
    Tôm chín: cùng một xuất xứ trên loại trên, đã được hấp chín, rất tiện cho những ai mang về làm ruốc, nem,.... giá là 550k/1kg, có bán lẻ dưới 1kg

Cả hai loại đều đậm vị ngọt tự nhiên, em từng rim tôm này với cà chua rồi thêm tí muối rang vào, ai ăn cũng kêu là em cho quá tay đường với mình chính, khổ tâm hết sức
    Vì là tôm biển nên tanh hơn tôm đồng và không ngâm chất bảo quản nên các mẹ đừng để ngoài lâu, sẽ dễ bị hỏng đó ạ :D
    4, Ruốc tép siêu ngon, ăn một lần là mê em ăn một lần hết hộp 2 lạng luôn siêu thơm, siêu ngọt 60k cho 1 hộp 2 lạng. Em bán gần tầm 30-40 hộp trong tuần qua rồi đó ạ, feedback chưa có ai chê cả ạ, rất dễ ăn và thơm ngọt
    5, Chả cá thơm lừng, ngon tuyệt cú mèo: 150k/1kg, đóng hộp nửa kg

Tất cả đồ đã được mẹ em sơ chế sạch sẽ rồi, các mẹ mua về chỉ cần rã đông là có thể nấu ngay :3 Em nhận ship tận nơi, phí ship xa gần tùy địa điểm, nhưng rẻ lắm, chỉ từ 10-20k cho các quận nội thành thôi ạ. Còn các quận ngoại thành em thì em sẽ cân đối để có phí tốt nhất cho mọi người.

Khách hàng nào mua từ 2kg chả mực là 390k, từ 5kg Chả mực giá là 380k, mua buôn trên 10kg giá 350k/1kg.

Với đơn hàng trên 300k em freeship toàn bộ nội thành HN. Mua nhiều sẽ có nhiều ưu đãi. :D

Các mẹ nào muốn mua thì có thể liên lạc với em theo những cách sau
    SĐT: 01627428109
    Địa chỉ nhà cho ai muốn đến tận nơi: số 55, ngõ 381, Đội Cấn, Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội
    Link Facebook: https://www.facebook.com/haisantrungthuc/
    Gmail: kientrungmk95@gmail.com, các mẹ nào hết tiền điện thoại thì cứ mail cho em 1 cái, ghi rõ yêu cầu, địa chỉ, sđt ra là em phi trâu đến phục vụ các mẹ.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Honesty Seafood
  2. Honesty Seafood

Honesty Seafood Thành viên tập sự

Mải bán trên Facebook, em quên mất các mẹ trên này, hàng nhà em ngày mai lại lên chả mực, cá rồng (300k/1kg), tôm he nhé cả nhà