Hà Nội: ĐẶC SẢN GẠO TÁM HẢI HẬU- Không pha trộn, không chất bảo quản.Sẽ tốt cho gia đình bạn!

Thảo luận trong 'THỰC PHẨM GIA ĐÌNH' bởi me_yeu_tina, 6/11/2010.

1. me_yeu_tina

me_yeu_tina Thành viên rất tích cực

Chào các bà mẹ thông thái, về chất lượng thì em khỏi phải giới thiệu nhiều với các mẹ nữa ạ.Nhưng em nói qua về Gạo nhà em:
    Không pha trộn
    Không chất bảo quản, hạt gạo thon dài.
    Nấu lên thơm miễn chê, dẻo lắm ạ ( Nhà em gần 20 năm nay vẫn trung thành loại gạo này, vì có người nhà ở Hải hậu).

Đặc biêt mẹ nào mang cơm đến văn phòng ăn, thì cơm nguội sẽ làm cho bữa cơm các mẹ tuyệt vời đấy nhé.
    Mẹ nào có con trên 4 tháng tuổi có thể ninh gạo, lấy nước cho con+ sữa CT=>cho bé ăn.
    Gạo có thể xay mịn nấu bột, hạt tấm nấu cháo cho con rất thơm và yên tâm vì k có chất bải quản các mẹ nhé!!!
    (Đảm bảo rất nhiều chất, output ổn, và lên cân ầm ầm)

Giá: 16.000/kg.
    ĐẶC BIỆT NHÀ E MỚI LẤY THÊM ÍT TÁM HẢI HẬU LỨC,HẠT GẠO THON, NHỎ, RẤT DỄ NẤU, K BỊ NHIỀU TRẤU VÀ RẤT DỄ ĂN CHO CÁC MẸ GIẢM CÂN, ĐẶC BIỆT LÀ NẤU CHÁO CHO TRẺ NHỎ ( chắc các mẹ thừa biết công dụng của Gạo lức trong công cuộc làm đẹp rùi chứ ạ)
    Gạo lức đặc biệt tốt cho các bé nữa nhé,
    Giá : 19.000/kg

Điạ chỉ: 608 Nguyễn văn cừ- long biên- hà nội
    Mob: 0909 68 1984

Em đóng gói 10kg.Trên 30kg, sẽ share ship với các mẹ, vì nhà e ở quận long biên, mà đa số các mẹ ở bên cầu bên này.
    Cám ơn các mẹ đã đọc tin và rất mong Gạo nhà em phục vụ được cho bữa ăn ngon cho gia đình .

NẾU KHÔNG TIN LỜI EM NÓI, HÃY DÙNG THỬ 1 LẦN, CÁC MẸ SẼ ỦNG HỘ EM DÀI DÀI Ạ

Xem thêm các chủ đề tạo bởi me_yeu_tina
    Sửa lần cuối: 11/11/2010
  2. me_yeu_tina

Ðề: ĐẶC SẢN GẠO TÁM HẢI HẬU- Không pha trộn, không chất bảo quản.Sẽ tốt cho gia đình bạn!

Chào các bà mẹ thông thái, về chất lượng thì em khỏi phải giới thiệu nhiều với các mẹ nữa ạ.Nhưng em nói qua về Gạo nhà em:
    Không pha trộn
    Không chất bảo quản, hạt gạo thon dài.
    Nấu lên thơm miễn chê, dẻo lắm ạ ( Nhà em gần 20 năm nay vẫn trung thành loại gạo này, vì có người nhà ở Hải hậu).

Đặc biêt mẹ nào mang cơm đến văn phòng ăn, thì cơm nguội sẽ làm cho bữa cơm các mẹ tuyệt vời đấy nhé.
    Mẹ nào có con trên 4 tháng tuổi có thể ninh gạo, lấy nước cho con+ sữa CT=>cho bé ăn.
    Gạo có thể xay mịn nấu bột, hạt tấm nấu cháo cho con rất thơm và yên tâm vì k có chất bải quản các mẹ nhé!!!
    (Đảm bảo rất nhiều chất, output ổn, và lên cân ầm ầm)

Giá: 16.000/kg.
    Điạ chỉ: 608 Nguyễn văn cừ- long biên- hà nội
    Mob: 0909 68 1984

Em đóng gói 10kg.Trên 30kg, sẽ share ship với các mẹ, vì nhà e ở quận long biên, mà đa số các mẹ ở bên cầu bên này.
    Cám ơn các mẹ đã đọc tin và rất mong Gạo nhà em phục vụ được cho bữa ăn ngon cho gia đình .

NẾU KHÔNG TIN LỜI EM NÓI, HÃY DÙNG THỬ 1 LẦN, CÁC MẸ SẼ ỦNG HỘ EM DÀI DÀI Ạ

3. me_yeu_tina

Ðề: ĐẶC SẢN GẠO TÁM HẢI HẬU- Không pha trộn, không chất bảo quản.Sẽ tốt cho gia đình bạn!

Gạo nhà e 100% nguyên chất, k chất bảo quản các mẹ hãy yên tâm về chất lượng.

4. me_yeu_tina

Nhà e mới lấy thêm ít gạo lức các mẹ nhé

5. me_yeu_tina

Chúc các mẹ cuối tuần vui vẻ với gia đình................