Đón đông với làn da mềm mượt, thơm mát cùng Elizabeth Arden Green Tea Lotion Mega Size

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi cocoon, 4/11/2011.

1. cocoon

cocoon Thành viên chính thức

Cúc cu, tớ có mấy chai Elizabeth Arden Green Tea lotion, kem dưỡng da nước hoa Green Tea, thương hiệu nổi tiếng của hãng Elizabeth Arden. Chắc mọi người đều biết nước hoa Green Tea rồi, mùi thơm dịu mát, sảng khoái, tuy nhanh bay mùi nhưng phù hợp với xứ nóng nhà mình. Kem dưỡng da Green Tea nhờ thế không bị mùi nồng nặc như các loại parfume lotion khác. Tớ đang dùng một chai từ mùa đông năm ngoái, cực cực thích vì không nhờn, rất nhanh khô, da mềm mịn, thơm mát dịu dàng, buổi tối tắm xong bôi rồi chui vào chăn ấm sực:heart:, vừa giữ mùi vừa giúp lotion tác dụng hơn. Riêng AX thì rất mê mùi này và thích chạm vào da vợ vì cứ mượt như lụa ý :heart::heart::heart::heart:. Đặc biệt (tác dụng với cụ thể với tớ) là bạn nào bị mụn đen ở mông :p (hic, tớ về Việt Nam lại bị do khí hậu nóng ẩm quá hay sao ý) qua một mùa đông là ngon lành nhé (u)(u)(u)(u). Đó là nhờ tác dụng diệt khuẩn từ chất kháng sinh có trong tinh chất trà xanh của dòng Green Tea.

Chai của tớ dạng mega size 500ml, dùng xả láng ngày nào cũng bôi thì 2 mùa mới hết nhé, cực kỳ kinh tế. Chai dạng vòi nên sạch sẽ, giữ lượng kem còn lại nguyên vẹn. Hàng xách tay Châu Âu và tớ chỉ có 6 chai, giữ lại 1 chai để dùng tiếp, lúc mới mua nghĩ tốn nên mua nhiều để dành, ai dè phải 2 mùa mới hết, 5 chai còn lại tớ bán nhé.

Giá tag là 38$, tớ mua sale nên bán 500k. Ngày nào cũng dùng mà hai mùa, tính ra 600 đồng/ ngày để có làn da mềm mại thơm mát, quá rẻ nhở. Tớ có một chai Green Tea Shower Gel dạng nhóng nhánh, cũng 500ml, nhưng chỉ có một chai duy nhất bán 450k. Bạn nào mua một cặp lotion và shower thì tớ bán 900k nhé :p.

Contact tớ: 093234 tám không bảy bốn
    Lotion

Shower gel

Xem thêm các chủ đề tạo bởi cocoon
    Sửa lần cuối: 4/11/2011
  2. cocoon

Ðề: Đón đông với làn da mềm mượt, thơm mát cùng Elizabeth Arden Green Tea Lotion Mega Size

Up up, tớ có cả hand cream cũng của Elizabeth Arden Green Tea nữa nhé, bỏ một tuýp nhỏ trong túi xách hoặc ngăn kéo cơ quan, cực tiện lợi.

3. cocoon

Ðề: Đón đông với làn da mềm mượt, thơm mát cùng Elizabeth Arden Green Tea Lotion Mega Size

Mình còn 3 chai nha, mời các mẹ..............

4. cocoon

Mẹ nào thích có thể chạy qua chỗ mình thử chai mình đang dùng dở nhé. Tks cả nhà.