Hà Nội: Em có nguồn gà ác phục vụ đến tận gia đình

Thảo luận trong 'THỰC PHẨM GIA ĐÌNH' bởi nguyenthuyhoa, 18/10/2008.

1. me3nhoc

me3nhoc Thành viên tích cực

Ga rat ngon c oi, het e lai goi dien nhe. Co may me cung co quan cung muon lay, e se alo cho c nhe

2. Hat Do

Hat Do Thành viên tích cực

Hôm qua về nấu cháo cho con và hầm cho bố cháu hết 3 con rồi - gà ngon lắm, cuối tuần(thứ 7 hoặc chủ nhật )thì giao tiếp cho mình 3 con không thuốc bắc về địa chỉ nhà riêng ở Kim Ngưu nhé. Có mẹ nào ở khu vực Hai Bà Trưng thì đặt hàng tiếp đi để bạn ấy tiện đường mang nào.
    Sau khi nhận đc điện thoại thông báo tối qua của mẹ nó mình mới thảnh thơi đc đấy , cảm ơn nhé- tiền ấy trừ vào đơn hàng sau của mình và nếu lần này gặp đc mình sẽ gửi tiền luôn cả tháng, để lần sau chỉ việc đưa hàng cho mình thôi mà k phải thanh toán vì mình ít khi có nhà lắm , chỉ có giúp việc thôi

3. miumiu304

miumiu304 Thành viên mới

E có nhà tầm 5-6 rưỡi chị ạ. Chị mang cho e 2 con k có thuốc bắc nhé. Thks chị.

4. libra82

libra82 Thành viên kỳ cựu

Ai ở khu vực Thanh Xuân,hay Cầu Giấy có đặt hàng thì ới em,cho em đặt nhờ mấy con nhá,tối đi học về em qua lấy. Bắt đầu từ thứ 2 tuần tới ạ,sẽ đặt thường xuyên để cho con ăn. Vì nếu em nhận hàng từ buổi trưa thì chẳng biết để đâu cả, cơ quan em ko có tủ lạnh,hic hic...

5. lason

lason Thành viên đạt chuẩn

Lason muốn đặt lâu dài.Hàng tuần-mỗi tuần 5 con ,lấy đầy đủ.Khi nào không lấy thuốc bắc Lason sẽ thông báo.Bạn có thể giao hàng vào sáng thứ năm hàng tuần cho Lason được không? Địa chỉ của Lason:Số 11 ngõ 291/42 Lạc Long Quân.Đi qua chợ Bưởi hỏi đường vào chùa Bái Ân.Hỏi nhà bà Thân bán hàng nhé.ĐT của mình :0913378636.

6. nguyenthuyhoa

nguyenthuyhoa Thành viên rất tích cực

Mẹ Lan ở Lạc Long Quân ơi, chiều tầm 6 giờ mình giao cho bạn 3 con to nhé.
    Ngọc Linh- Đồng XA, khoảng 4h30 mình ới thì sẵn tiền, chạy xuống giao nhanh để mình còn chạy xô điểm khác nhé.

7. nguyenthuyhoa

Thứ 7 trại nhà nước không xuất gà nên mẹ nào có nhu cầu ngày thứ 7 thì ới nhé để em có kế hoach. Chiều thứ 7 được nghỉ làm, sẽ có thời gian phục vụ được nhiều hơn các ngày thường. N
    Chi Nga- Hoàng Hoa Thám ơi, em sẽ mang cho chị 5 con như đơn đặt hàng vào thứ 7 nhé .

8. heopink

heopink Thành viên tích cực

Chị Hoa ơi, thứ 7 chị mang 5 con cho chị Nga ở Hoàng Hoa Thám thì mang luôn cho em 5 con, trong đó có 3 con có thuốc bắc nhé ;) Em ở ngay gần đấy: 14A chợ Ngọc Hà, số đt 04.37 337 987 hỏi cô Nhàn trên tầng 2 (tầng 1 hàng gội đầu thuê) :-D

Sửa lần cuối: 23/10/2008
  9. MẹGấuyêuq

MẹGấuyêuq Banned

Bạn ơi chiều thứ 7 cho mình đặt 5 con(4 thuốc bắc 1 không nhá )
    Bạn ship cho mình tới số 19, ngách 210/23, ngõ 210 phố Đội Cấn. Tớ là Chi 0912397417. Tks cậu nhá!

10. mecunech

mecunech Bắt đầu nổi tiếng

Mình muốn lấy 4 gà ác không thuốc bắc vào thứ 7, bạn gửi nhờ ở nhà mẹ Linh còi (Lò Đúc) có được ko? Nếu được cho mình biết khoảng giờ nào có hàng để mình ra lấy nhé .

Tks bạn và mẹ Linh còi

11. Hat Do

Nếu tiện đường thì cho mình 4 con không thuốc bắc đến địa chỉ nhà ở Kim Ngưu vào chiều thứ 7 nhé

12. nguyenthuyhoa

" à a, thế là gặp đúng thổ công rồi nhỉ, chị cứ đến chỗ nhà 9 tầng nháy máy em ra vì em làm trong khu giảng đường thôi mà, chị ko phải vào đâu cho đỡ phải gửi xe. À mà em đang tò mò quả gà gì mà biết bay của chị ý, lúc nào có thì ới em để em thử 1 chú nhé. Em thích ăn gà thịt hơi giòn chứ bở bở thì ko thích chị nhé"

Món gà Sao đó ăn rồi thì miễn chê. Thịt không đen như gà ác, không đỏ như gà chọi, lúc làm thịt rồi, cắt hết tiết nhưng vẫn thâm thâm. Vụ gà sao đó ai mà mua chắc nên để tự làm thịt thì mới thấy cái thú của ăn thịt rừng như thế nào. Nhỡ tay một cái là mất ăn. Độ 2 tháng nữa là không có mà bây giờ đặt độ 1 tuần mới lấy được. Rao to mồm thế , mẹ nó đặt mà không có thì thông cảm nhé. Gà này hơi hiếm.

13. in_dai_ca

in_dai_ca Mẹ Ỉn (83) con Ỉn (2007)

Chị ơi, cho em 5 con đến số 30 ngõ 14 Hồ Đắc Di nhé, gặp Dịu - 0916089743/2189142.
    Chị giao cho em lúc nào cũng đc nhé. Đặt bây h chiều có ngay ko chị? hồi hộp nếm món ngon này quá.
    Cảm ơn chị.

14. nguyenthuyhoa

Heopink : mình sẽ giao đến bạn chiều thứ7
    Megauyeuq : mình cũng giao đến bạn chiều thứ7

15. Hat Do

Không thấy trả lời đơn hàng của mình nhỉ?

16. Khánh Băng

Khánh Băng Thành viên rất tích cực

chị ơi cảm ơn chị. tối qua em cho con ăn cháo gà rồi. ngon lắm ạ. ngắn gọn động viên bác nhé. thấy bác chạy quýnh lên mẹ cháu thương quá !

17. miumiu304

miumiu304 Thành viên mới

Em ăn thử 1 con rồi... Chả biết làm gì nên đem nấu cháo rồi chị ạ....
    Thịt mềm lắm chị .... Còn 1 con mai làm với ngải cứu... E k biết ăn ngải cứu, k bít ăn thế có bị đắng k.

Mà nghe đthoại thấy chị nhí nhảnh lắm cơ, tưởng chị chưa chồng con jề ... Hee ... Up bài chúc chị đắt hàng nha ...

Sửa lần cuối: 23/10/2008
  18. kids store

kids store Thành viên rất tích cực

Chi oi, lai mang cho em 3 con nua den p208, C5, Thanh Xuan Bac nhe. Toi thu 6 hoac thu 7 cung duoc. Nhung truoc khi den chi hen nhe, khong nha em lai ko co nha. Thank chi

19. apec

apec Bắt đầu tích cực

Hòa ơi,
    Mình muốn đặt gà ác size to như 2 con hôm qua (loại 40k ấy) thì có không? Khoảng 5h- 5h30 mà đến nhà 28 ngõ 31 Kim Mã hộ mình được không?
    Mang cho tớ 04 con:2 con có thuốc bắc 2 con không nhé (lưu ý để thuốc ra túi khô riêng vì có thể mình phải cất đi chưa ăn ngay).
    alô cho tớ nhé

20. nguyenthuyhoa

Các đơn hàng sáng nay mình đã kín , vì có việc ra Hà nội nên mình tranh thủ tiện giao. Có nghĩa là sáng nay bố mẹ nào đặt thì cứ nhắn vào máy cho mình. Tầm trưa xong việc về mình sẽ "xử lý" các đặt hàng đó. Nếu giao được chiều thì mình sẽ gọi để thông báo việc chuẩn bị nhận hàng. Nếu không mình cũng sẽ nhắn lại thời gian dự kiến giao hàng.

Các mẹ khen ngon là mình vui nhất rồi.

À, một chị ở Võ Thị Sáu , em nhận hôm qua sẽ giao 11h trưa hôm nay 3 con , về nhòm lại bản đồ có lẽ xa quá , mà khu vực ấy ít đơn hàng. Cho em thất hẹn được không ? Gà thì em cũng có kế hoạch thịt rồi , giao cho mẹ thì xa mà các đơn hàng quanh khu vực sáng nay em làm việc liên tục đặt thêm nhiều. Thông cảm cho em nhé.