Hà Nội: Em nhờ mod nhé - Khoá học Smart Baby cho các mẹ mang bầu và có con từ 0-5 tháng tuổi

Thảo luận trong 'CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC' bởi 1TuongLai, 25/7/2014.

1. 1TuongLai

1TuongLai Thành viên tích cực

Khóa học Smart Baby: Dành cho các mẹ đang mang bầu, có con nhỏ từ 0 đến 4 tháng tuổi.

Thân gửi các cha mẹ,
    Glenn Doman là một phương pháp giáo dục sớm dành cho trẻ từ 0-6 tuổi, do cha mẹ dạy con tại nhà giúp kích thích não bộ và các tiềm năng của con. Tuy nhiên, độ tuổi bắt đầu của trẻ là càng sớm càng tốt (trẻ từ khi sinh ra đã cần được kích thích các giác quan).

Tại lớp học, các cha mẹ học cách kích hoạt các năng lực trí tuệ, thể chất và các kỹ năng xã hội, các thông tin hữu ích giúp cha mẹ tạo lập môt môi trường giáo dục tối ưu cho bé yêu ngay tại gia đình.

Thông tin Khóa học
    Thời gian: 14h00 - 16h00, thứ 7, 26/07/2014
    Đia điểm: P502, 57 Vũ Trọng Phụng, Thanh Xuân, Hà Nội
    Phí tham dự: 300,000 VNĐ/1 người.
    Website: http://glenndomanvietnam.com/khoa-ho...y-program.html

​Thông tin chi tiết để được hỗ trợ về khóa học và phương pháp Glenn Doman: Ms. Phương Anh - 0976 872 710.​

Xem thêm các chủ đề tạo bởi 1TuongLai
  2. thuydb189

thuydb189 Bắt đầu nổi tiếng

Ðề: Em nhờ mod nhé - Khoá học Smart Baby cho các mẹ mang bầu và có con từ 0-5 tháng tuổi

mình tưởng hội thảo miễn phí như các chương trình của một số bên khác. Giảng viên là ai vậy bạn?

3. tuongmynghe

tuongmynghe Thành viên tích cực

Ðề: Em nhờ mod nhé - Khoá học Smart Baby cho các mẹ mang bầu và có con từ 0-5 tháng tuổi

Tớ cũng nghĩ miễn phí chứ bạn nhỉ.