Hà Nội: Em Pass Váy Mango, Váy Qccc New, Like New

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi MtLeotM, 28/9/2019.

1. MtLeotM

MtLeotM Thành viên mới

Chào các mẹ!

Em mở topic pass một số váy áo dưới đây ạ. Mong nhận được sự quan tâm của các mẹ.
    Em đánh số sản phẩm để các mẹ tiện trao đổi nhé!
    Sản phẩm nào đã thanh lý xong em xin phép xóa ảnh.
    Các mẹ có thể add zalo, viber sdt 097314 tám 252 để trao đổi nếu không thấy em online diễn đàn. Em cũng ship cod ạ.

1/ Váy hoa lụa Mango em mua ở store Mango Sài Gòn, váy chưa mặc lần nào, mới cắt mác và giặt. Mẹ nào tầm 55kg mặc đẹp, dưới 55kg mặc thành dáng babydoll cũng đẹp ạ. Giá 300k

2/ Váy Mango ren thun dáng xòe màu cam, co giãn nhiều. Váy tình trạng còn mới, không lỗi lầm, em chỉ mặc vài lần. Mẹ nào tầm 54-57kg mặc đẹp ạ. Giá váy 190k

3/ Váy ren Mango đen co giãn nhẹ, form công sở. Mẹ nào tầm 55kg mặc đẹp ak. Giá váy 200k

4/ Váy chấm bi hàng QCCC, chất vải lụa dập nổi, có đánh chun nhẹ ở 2 bên bắp tay và gập nhẹ tạo bồng 2 bên hông. Váy dáng ngắn, tậm 52-54 mặc đẹp ạ

5/ Áo bánh bèo chất thô chun, may rất kĩ. Có thể mặc trễ vai hoặc mặc thành cổ V. Do áo gấp để tủ nên hơi nhăn, mặc lên người là hết nhăn. Áo mặt đẹp tầm 55-57 kg. Mẹ nào nặng kí hơn cũng vừa nhưng bắp tay to thì không đẹp đâu ạ. Giá áo 120k

Sau lưng áo ạ

6/ Em pass áo thô cánh dơi thêu 2 bên tay mới 100%, mua về mới giặt chưa mặc lần nào vì to quá. Ai cân tặng tầm 60-65kg mặc thoải mái lại giấu bụng ạ. Màu bên ngoài đẹp hơn trong hình. Giá áo 120k ạ.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi MtLeotM
    Đang tải...

2. ariel1208

ariel1208 Thành viên rất tích cực

Váy số 3 có fix thêm ko b

MtLeotM thích bài này.
  3. MtLeotM

MtLeotM Thành viên mới

bạn ở đâu ạ? nếu ở Hà Nội mình có thể freeship cho bạn
    Váy đó là Mango chính hãng lun, lên form sang lắm